Tạm chia tay calla

Lượt xem: 4,357

Han17

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/1/22
Chủ đề
6
65
34
0 ₿
Tình hình là hôm qua có đi bên Tân Bình buổi chiều, mà vô thấy nam nhiều hơn nữ, kín lịch, có mấy khách nữ vào mà đợi ko được nên ra về. Có khách nữ ngồi đợi thì hơi khó chịu vì mấy ông vô duyên quá, ko ý tứ gì hết, vô thì gọi dt mồm bô bô như cái loa, làm ăn trăm triệu đồ, ông thì ngồi sát con gái ng ta, ủa có ghế sup sao ko ngồi, vkl. Tình hình này mấy ô quậy riết cái spa nát hết. Nhất là cái ô to mồm, nằm phòng bên mà nghe cái mồm ổng ko tắt mẹ nó nứng

Han17

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/1/22
Chủ đề
6
65
34
0 ₿
Rồi vô còn chọc ghẹo tiếp tân với nhân viên nữa, vkl thể hiện, vô phòng rồi mình chọc ghẹo gì đó thì chuyện của mình, ngồi dưới quầy tùm lum ng thể hiện cái mẹ gì, khách nữ bỏ chạy hết

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,041
538
0 ₿
Vậy thì cbi nó nghỉ đón khách nam , vãi đạn thạt

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
quán nào thế bạn nè, để X tui có dịp thử

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
281
121
HCM
0 ₿
Đìu ôm mông thôi à. Có em nào bung nút xong cho ôm cả người ko bác. Mới phê chứ ôm mông nhiều cũng chả thú dị gì lắm kkk

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: zing and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Có nha bạn.
Nhưng phải bón tiền tươi từ từ.
Cây muốn xanh tươi hoa lá phải vô phân,thuốc thường xuyên. Chứ ko phải đợi ra hoa mới bỏ phân
Anh em đi chơi lưu ý cái này nha
Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn. Ông bà nói ko có sai đâu

• Like
Điểm cảm xúc: The Pizzza Huntee

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
inbox cái bác lực ơi

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
281
121
HCM
0 ₿
Haha, theo bác Lực đi vé 90p vào típ trc 500k, sau đó vui vẻ thì típ thêm nữa. Chắc 490 tic và 1tr tip.. chơi kiểu này tổn hao quá ...

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
281
121
HCM
0 ₿
Tui chỉ chưa biết mặt Di, còn lại biết mặt cả... Tui cam kết tùy gu người nhìn, chứ k có bé nào đẹp nhất. Còn lại skill thì unclock thì tùy bé, và cảm xúc của mỗi bé khi làm cho khách... Món này chú trọng cảm xúc của KTV lẫn khách mà....

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bậy nào
Ông chơi vậy hiệp hội chống phá giá vào rủa đó nha kkk
Đổi ra 5 tờ 100k.
Tới cao trào vuót lướt và khám phá sờ mó. Nếu bé né thì mình lấy ra từng tờ tip từ từ.
Họ đi làm là vì đồng tiền. Nhưng nếu chịu cầm đồng tiền bạn đưa ra thì họ cũng đáp lại một mớ tình cảm.
Đưa 1 lần rồi lấy gì đưa nữa. Đưa nhiều lần là kiểu treo thưởng cho con mèo nhảy lên đớp. Mỗi tờ treo cao thêm 1 chút thì con mèo bật cao hơn. Đồng nghĩa dịch vụ đi xa hơn.
Hiểu chưa.
Thấy có spa mà ae còn húp hàu tái sống dc. Chắc bạn nghĩ nói cái miệng là họ dâng tận miệng à kkk

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
281
121
HCM
0 ₿
Haha, này hơi khó nè bác. Trong khi lên đó chả có mảnh vãi che thân. Kkk chơi kiểu này hơi bựa... Tui thì vẫn phong cách làm xong tip, lúc nào cũng dc ân cần....

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm