Massage EVA - Vip Thái chỉ còn 180k khi sử dụng Code CAMAPRO | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage | Con Số May Mắn - Bắn ngay Code Vip Thái FREE | Nhảy số nhanh - Giành ngay code Vip Thái FREE |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Tẩm Quất Thư giãn NKT

Thảo luận trong 'Massage Hà Nội - Matxa và tẩm quất Hà Nội' bắt đầu bởi conchimnon, 22/5/15.

Lượt xem: 6,558

1. conchimnon

conchimnon Bé Chưa Biết Gì

Chả là hôm qua đi làm về thỳ đc ông anh dẫn đi tẩm quất.Lòng và long vòng thỳ tạt vào 1 quán ở đường NKT.
    Nhân viên toàn 9x thôi. Mà em thấy có cái Biển chắc cốp lắm "" Nghiêm cấm Nhân viên xin tiền khách dưới mọi hình thức """..[​IMG]
    Vào đấy uống nước chè rồi chọn hàng vào tẩm quất matxa. Gái ở đây nhìn ngon nha .Nhìn thấy có 1 em trẻ trẻ ngồi dạng chân ra hơ cmn xalit đen ..thế là gọi em nó luôn.
    Tam quất đc 10p thỳ em ý bảo là anh ơi nằm ngửa ra để em thư giãn cho.. [​IMG]
    Em nó kéo mẹ quần xuống rồi BJ [​IMG].. Móc lốp xem săm rồi bóp vú thoải cmn mái luôn [​IMG]..
    Kết thúc màn thư giãn. ra tình tiền hết 150k 1 vé.
    Em thấy như thế là ổn.. hài lòng. Chắc cũng có nhiều bác biết quán này rồi nhỷ [​IMG].

Theodore thích bài này.
    Đang tải...
  2. Daneit

Daneit Bé Chưa Biết Gì

Địa chỉ cụ thể thế nào đấy bác ơi? nKT nhiều hàng lắm

3. shinjong

shinjong Bé Chưa Biết Gì

chuẩn NKT thiếu gì quán b nói thế biết thế nào mà lần

4. Dang

Dang Bé Chưa Biết Gì

cho dia chi cu the

5. Theodore