Q.10 tan làm xả hơi cùng 99PA

Lượt xem: 1,212

Cọt Bé Nhỏ

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
23
62
56
0 ₿
Đến PA vào 1 chiều muộn tan tầm, trong đầu tui là đi thăm bé 02 mới mà vô nghe báo bé xin off , cầm ipad soi 1 lúc thôi chốt bé 99 cũng ko kém,
Điều đâu tiên đến đây là rút code ra trình làm cái thủ tục 30% trước đã , rồi đợi dắt lên phòng như bao lần khác, các anh trai locker rất nhiệt tình hướng dẫn ,
Sau khi lên tới phòng mình bắt đầu xông hơi vừa xông vừa nhìn ra thấy bé bước vào , body khá nuột nha, sau khi xông hơi thì đi ra bắt đầu bạn ấy tắt máy lạnh cầm khăn tới lau cho tui 1 cách ân cần. Sau khi lau khô rồi thì bé diều tay tui vô phòng tấm, đôi bàn tay bé thiệt là mềm mại. Sau khi tắm gội sạch sẽ xong bé bắt đầu kích thích tui bằng tay và lưỡi rồi đến dùng ngực, làm sương sương xong xuôi thì lên giường cho bé đấm bóp
lấy khăn lâu cho tui rồi mời lên giường , đấm khỏe làm rất bài bản và chuyên nghiệp phần này tui rất là thích . Đến phần massage mệt thì phần này bé làm tốt ghê, lướt lát ngực khắp người rồi dùng v4 chà tới lui kích thích tui quá, cuối cùng tui chịu không nổi và out vì phê quá,
Tic : 630 do km
Tip: 900
Service: nhiệt tình, vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn