Khác Tất Tần Tật Về My Spa.

Lượt xem: 22,921

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Share ở đây cũng ok vì đa phần ae có học thức chứ ko như bên kia bá dơ nhiều.
Thương thì t ko chắc nhưng sợ mấy bé ngáo giá á, dù gì kte cũng khó khăn, đồng tiền xài sao cho nó thông minh chứ nhiều cs bây giờ ngáo giá thấy bà, decor vài cái đèn loè loẹt rồi ktv nào cũng nhận, ms khoẻ thì ko train làm qua loa trước sau thì cũng đào thải.
Nên mới nói kiếm đc chỗ hợp lý ko phải là dễ.

Tám Miền Tây 88

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/23
Chủ đề
0
28
16
Tphcm
0 ₿
chiều qua tui tính ghé 17h, xác nhận 18TN full xe =)), còn bên TTT thì có tầm 5 chiếc xe. Do quen đi bên TN rồi nên chỉ ghé đó thôi, thấy đông quá về luôn hẹn lần sau....sau (mà đọc bài thấy buồn quá) ko biết lần sau là khi nào luôn bác ơi =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth and Lực phạm

Tám Miền Tây 88

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/23
Chủ đề
0
28
16
Tphcm
0 ₿
chắc rút sợi dây kinh nghiệm thôi bác ơi, nhưng đông đúc 1 thời gian sau thì lại về như xuất phát điểm ban đầu thôi. Có điều thời gian này vào sợ mấy em sẽ khác đợt đầu hơi bị nhiều, thôi thì môi trường mà, chấp nhận thôi bác :D. Đợi thời gian lắng lắng xuống thì anh em ta vào lại tám chuyện với các em tiếp, kkkkkk

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
204
107
Saigon
0 ₿
mình toàn là tới nhổ lông nên lúc nào cũng là phòng riêng và chắc là dịch vụ không đổi. Còn massage thì thấy không đã bằng các chỗ khác nhưng được cái có thể nude thoải mái để ktv trẻ đẹp làm.

lucifer244

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/5/17
Chủ đề
9
115
66
0 ₿
Bữa đọc bài này xong định hôm sau ghé mà vài tiếng sau thấy có bài bên diễn đàn kia cái là thấy nó chuẩn bị tan hoang như cái bên Vườn Lài rồi, hy vọng anh em rút kinh nghiệm đăng bên này rồi đừng nên đăng bên kia, còn không thi anh em bỏ nhỏ tai nhau cũng được.

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
204
107
Saigon
0 ₿
vậy giờ bên HV đã ổn hơn chưa? thấy vụ lướt cũng định tới thử.

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Thì cs ngay từ đâu xác định là không public mà, cái này là từ quản lý nói với t. Cs ngta spa chứ phải mx mệt đâu mà mấy cha bên đó làm quá, mấy e chắc chắn sẽ phòng thủ rồi vì mấy e nc với tui đều nói ko phải kh nào cũng bonus, phải lịch sự sạch sẽ mấy ẻm mới chiều gọi là tí cho thoải mái thôi.

Thanhdat09

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/11/20
Chủ đề
2
42
42
0 ₿
Quá buồn quá dại dột khi viết rp. H xoá ko xoá đc. Ko ngờ mọi chuyện đi quá giới hạn như vậy. Giờ đây các bé đề phòng hết rồi, cs cũng chấn chỉnh rồi. Còn gì vui nữa. Đúng thật h có kiếm đc chỗ nào như v thì tốt nhất ko nên share nữa :(

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,946
1,941
Hồ Chí Minh
0 ₿

Mới cmt bên đó. Quản lý họ sợ đủ điều

công tử trà đào

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/23
Chủ đề
4
104
51
Vozlwl8989
0 ₿
Giờ mới biết chỗ này hấp dẫn như thế :))))