Tây Thi 26/6/2016

Lượt xem: 3,242

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Hôm chủ nhật cùng 3 chiến hữu lai rai vài chai, sau khi hết 1 két mấy bia mấy ku mới rủ đi karaoke. Mà nghẹt nỗi 4 thằng đực rựa ai lại vào đó mà ca hát. Thế nên tui mới gợi ý massage. Mà kể ra từ cái ngày bước chân vào showmat này nó gây nghiện quá, lòng cứ mơ tưởng đc mát gần mát xa. Chuyện ko có gì đáng nói nếu ko gặp cảnh trớ trêu. Số là 3 thằng bạn tui nó chưa bao giờ đi cái thể loại này bao giờ ( ko hiểu sao chúng nó sống đc tới 30 tuổi ) nên chúng nó chùn chân. Sau 1 lúc hạ hồi phân giải nào là blah blah blah ... quan trọng là tui chỉ chúng nó tiền típ cho mấy em thôi. Thế là tui đại diện dẫn đầu và đi, thật ra cũng chẳng đi đâu xa, chừng 500m là tới 96 Gò Dầu.
Lật lại trí nhớ trong đầu lên Tây Thi là đọc ngay thần chú TT686868 lấy 4 Thái mà nghẹt nỗi còn 1 vé, thế thôi lấy Vip 240k. Đc giảm còn 170k mỗi vé vì có thần chú nhé mấy bác !
Tính tui là tui thích khám phá nên cho riêng tui và 3 thằng ngố tàu random tất, suy nghĩ dù gì mấy em cũng kiếm thu nhập nên ko ưu ái số hot nào cả nhưng trong lòng cũng hy vọng ko thất vọng !
Lượn vào phòng thì csvc ở đây còn khiêm tốn nhưng tạm chấp nhận 5/7 so với PA. Đc chừng 5 phút em bước vào. Ui đập vào mắt là 1 em da trắng, tướng tá vừa phải ko mập ko ốm, đặc biệt vòng 1-3 nhìn là thấy khoái, face tầm 6đ nhé.
Sau khi công hơi tắm táp cũng giống ai thì lên mát xa, em đấm xoa cung khá thoải mái, lực tốt, thời gian mátxa cũng đủ để giải tỏa mệt mỏi trong lúc đó thì 2 đứa cũng nói chuyện vui vẻ, em nhiệt tình gợi chuyện và lắng nghe.
Đến phần mát gần mới đặc biệt, tui có nói là anh đi mát Thái mà còn đúng 1 vé nên thôi chuyển qua Vip, em nó hiểu chuyện lắm mấy bác. Em nó chủ động mát Thái cho mình luôn kaka. Em dùng v1 đi khắp người tê tê phê phê, rồi đủ thứ chiêu trò, may là có chút men ko thì hối hận với em nó rồi.
Phần thư giản thì 80bj, 20hj, nhẹ nhàng tình cảm ko gấp gáp, trong lúc đó thì tui thoải mái, em cũng chịu khó để tui quậy phá. Sau hơn 5 phút thì xong.
Khoảng thời gian còn lại nói chuyện trên mây dưới đất với em tầm 15' thì ra ko quên 400k cảm ơn em. Hỏi số mới biết là 19 số hót ở đây !
Về phần mấy thằng bạn sau khi ra thì chúng nó đợi sẵn rồi, mặt ku nào cũng hồng hào rạng rỡ trông thấy. Hối hận 1 xíu là lỡ đưa chúng nó vào cái showmat này rồi ko biết có ku nào nghiện ngập ko. Chứ tình hình là chúng nó sau 1 đêm sung sướng thì bàn tán sôi nỗi còn hẹn cuối tuần sau tiếp tục. Móa lúa đâu cho đủ :eek:

nam xích lô

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/7/16
Chủ đề
0
3
4
30
0 ₿
khi nào bác chén tạp 2 cho em đi cùng nhé,:p:p:p

• Like