Đồng Nai Tây Thi New - Thõa Mãn nhưng Nhiều Bất Cập

Lượt xem: 2,842

Lão Công

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/1/21
Chủ đề
10
64
37
0 ₿
Xin chào, Công tôi review một điểm ăn chơi tại Biên Hòa - Đồng Nai, ghé chơi nhà bạn nhậu, mà dạo này Đồng Nai làm căng nồng độ cồn quá nên cũng không dám thoải mái như trước, làm vài lon quán bò gần cái chợ Tân Hiệp chỗ sân banh Đồng Nai, say sưa xong gạ nó đi tìm chỗ "giải tỏa" mà nó sợ không dám ra đường, do thói quen nên cũng nài nỉ "có chỗ chỉ coi" nên thằng bạn cũng giới thiệu cho một chỗ nghe đâu mới mở đằng sau chợ này, một mình cuốc bộ cũng gần vài phút mới đến nơi, nhìn tổng quan bên ngoài thì cũng na ná nhau ở Biên Hòa, vào trong các bạn cũng chào hỏi niềm nở, tư vấn các khoản dịch vụ, đặc biệt còn được giảm 30% trong tháng này, ở đây có 3 loại vé 300, 500 và 700, phù hợp điều kiện công nhân. Sau khi tư vấn thì mình chọn vé 500 - 90P - thư giãn X2. Vào bên trong căn phòng khá rộng, giường lớn nhưng cái bồn tắm khá nhỏ chỉ đủ cho 2 người nhưng không được thoải mái lắm, với lại đèn trần để sáng nhiều màu nhìn lâu gây nhức mắt khó chịu. Ngồi chờ một lúc thì em bước vào, ôi trời nhìn em nó nhỏ nhắn đến phát hoảng, tướng em như chưa 18 vậy, mình cố hỏi em là em đủ tuổi chưa chứ ở Biên Hòa anh sợ lên phường lắm, em khẳng định
là đã 19 rồi, nghe thì cũng yên tâm nhưng cũng hơi rung rung. Sau hồi nói chuyện em bắt đầu cởi đồ cho mình và ẻm, nhìn cặp "cam vinh" tròn tròn nhỏ nhắn, bên dưới thì mịn màng tròn trịa mà tâm thấy rung rinh, em còn nói do người nhỏ vậy nhiều khách thấy em xong toàn yêu cầu đổi lại do sợ nên em cũng ít khách - đến anh đây nhìn xong còn sợ chứ nói gì người khác :)) :)). Em tắm rất kỹ từ đầu đến chân cho cả hai và tắm rất lâu làm mình thấy có gì đó không đúng rồi, sau khi lau người xong thì em dắt mình lên giường bắt đầu massa, đấm bóp rất kỹ và trườn thái rất là lâu làm mình bắt đầu nghi nghi, còn kéo dài cuộc nói chuyện mà mình thấy thời gian có vẻ không kịp nhưng vẫn để em thoải mái. Sau khi các "thủ tục" hoàn tất em bắt đầu thư giãn, em làm rất bài bản, còn chủ động quay lên phối hợp cùng mình, sau một hồi miệt mài thì mình cũng out, nhưng lại không được CIA mà được cho ra ngoài. Nằm nghỉ một lát thì ẻm dắt mình cùng đi tắm lại và sau khi tắm xong thì bất ngờ mình thấy bé lau người rồi mặc lại quần áo, do thấy không đúng mình có hỏi lại bé là "có phải anh đi vé 500 không" ẻm còn khẳng định là đúng, rồi lấy đồ cho mình mặc lại. Do có hơi men
nên khi ra ngoài mình không hỏi lại đành ra về hơi tiếc nuối, về mặt bằng chung thì giá cả đó cũng ngang dịch vụ với Sài Gòn nên cũng không gây làm chi, không biết lỗi do quản lý hay do tiếp viên nữa.
Tổng quan như sau:
Vé 500 giảm 30%
Tip 500
Ql cafe vui vẻ
Ktv SBD 11 nhỏ nhắn loli cao tầm 1m53, V1 cam vinh, V3 tròn mịn, V4 căng, nhiệt tình vui vẻ
Thân chào
PHQ

• Like
Điểm cảm xúc: ArchiveD

ArchiveD

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/5/23
Chủ đề
0
15
0
Trảng Bom
0 ₿
Thấy quanh đây toàn vậy, mấy thằng trảng bom cũng 1 củ tic + tip và toàn out 1 thôi, quảng cáo láo ko

Tinaliuyifei

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/2/24
Chủ đề
1
3
0
Biên hoà
0 ₿
Thật ra ong Không hiểu giá vé mà còn nói ng ta lừa
1. dù ông chỉ ra 1 lần nhưng hết 90p vẫn phải kết thúc.
2. vé 500 chỉ ra dc 1 lần ở bồn và 1 lần ở giường
nếu ở bồn ông ko làm thư giãn thì lên giường thư giãn xong là xong luôn.vé 700 là dc thư giãn 2 lần trên giường
3. sg đắt hơn ở đồng nai gấp đôi.
lên sg muốn thư giãn 2 lần vé ít nhất 1 tr2
ve 2 ktv thì phải tip mỗi ng bsừng giá tip chứ ko phải như đồng nai tip cho mỗi ng nửa giá vé đâu

ArchiveD

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/5/23
Chủ đề
0
15
0
Trảng Bom
0 ₿
tui kinh nghiệm đi ko nhiều mà cái vụ ra ở bồn thì chưa thấy bao h. Toàn mẹ tắm con ôm ôm 1 ít chứ chả có bé nào làm bồn cho ra cả
nhiều tiệm tiệm nào cũng dạng vậy

Lão Công

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/1/21
Chủ đề
10
64
37
0 ₿
Ông nói tào lao không biết gì cả
1. Thời gian dịch vụ ktv phải tự biết cân đối chứ, đằng này ktv tự kéo dài thời gian, lúc về còn dư thời gian
2. trước khi đến đã tư vấn kỹ ql nên trong bồn hay lên giường đều như nhau cả,
3. SG đúng là đắt hơn nhưng họ làm ăn uy tín từ quản lý tới ktv, vào trong còn được tvấn lại, thiếu còn đc bù thời gian, biên hòa tuy cũng nghe nhiều nhưng làm ăn thế này thì cũng chịu thôi

• Like
Điểm cảm xúc: ArchiveD

ArchiveD

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/5/23
Chủ đề
0
15
0
Trảng Bom
0 ₿
làm ăn lôm côm thì ko khá dc mà có vẻ môn này ko ai muốn khá, chỉ có ở sg

Tinaliuyifei

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/2/24
Chủ đề
1
3
0
Biên hoà
0 ₿
Cái vé nó quy định thế còn bj ở Bồn bth mà. Tuỳ sở thích mỗi ng thôi. Đáng lẽ nên hỏi con bé kia luôn nó sẽ giải thích lại cho hiểu
ko biết gì là thế nào. Tui đi mấy lần cơ sở new rồi. Và đã hỏi rõ sự khác nhau giữa các vé rồi. Cơ sở Bùi văn hoà chưa đi thôi.
ông có thể gọi lại mà hỏi xem. Vé 700 mới dc 2 lần trên giuòng và thời gian dài hơn chút đỉnh
con tui đi sg thi thấy ktv đẹp hơn , cơ sở đẹp hơn chứ thái độ dịch vụ công nghiệp lắm