{TB3}{11} Au ui Cu nè.

Lượt xem: 4,373

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Chả là sau một hồi rủ rê hò hẹn mà không có bác nào rảnh vào giờ em rảnh hết thế là xách súng đi bắn chim thôi.
Đang đi gần đến bờ sông thì thấp thoáng cái biển hiệu massa nó che mất tầm bắn mà cây súng lục của em nó lại chỉ lên chỗ ấy nữa vậy là ghé vào kiếm chim non vậy.
Csvc được sữa sang lại khá tốt , em được bố trí phòng tập bắn ở Vip 2 , phòng này mà chơi trốn tìm thì đã phết, phòng xông hơi rộng ngồi trên cái bục mà duỗi chân trên đó còn được, , kế bên là phòng tắm và wc, rộng rãi, tạo cảm giác thưa giản lắm, sau khi khám phá xong xuôi em chui vào cái phòng xông để giải nhiệt trước, bổng đang xông thì cánh cửa bật ra một khuôn mặt ló vào với một nụ cười tỏa nắng làm em rạo rực quá ngồi xông cho nhanh nhanh để ra ngay.
vừa bước ra em đã cầm sẵn khăn lau lau và cùng cái khuôn mặt ddcn như muốn ăn tươi nuốt sống em vậy,
Đán giá chung,
Face 5.5đ nhìn ddcn
V1 5.5 cam
V2 6đ do tướng ốm nên gọn it lipit
V3 5.5đ chắc em nó hok ăn ít hoạt động nhiều hihi
V4 6.5đ , nước nôi đầy đủ.tỉa tót gọn gàng.
Màng 1 tâm sự loại chim biển trước khi màn mẹ tắm con , cảm giác ngồi nghỉ ngơi được em đút trái cây cho ăn , đổ nước cho uống thiệt là phê phê, sau khi bồn đã đủ nước thi được vào ngâm và em nó tắm gội kỹ càng . lâu lâu kích thích nhẹ kekeke.
Màng 2 Mx khỏe. công nhận em nó đấm khá bài bản, lực đấm chắc , tốt, lâu lâu hỏi thăm xem vừa chưa, rất biết quan tâm , đấm đến đâu đã đến đó.
Màng 3 Mx mệt đang hưởng thụ từng cú ấn huyện của em thì tự nhiên sao thấy cái tay em nó mềm hẳn , ấn gì hok thấy sâu mà lại thấy mềm mềm ở chân rồi ươn ướt nữa , eck eck . màn dao5 đầu của em đi từ chân lên đến lưng kết hợp với cái lười như thách thức em , từng khúc từng khúc một lên đến cỗ , lỗ tai , ui chà chà phê phê à. rồi 2 bầu sữa thì cứ ép lấy người em , cảm giác như phòng chả có tý hơi lạnh mà toàn hơi ấm , sau một một hồi ủ ấm cà cạ phê phê xong em lật lại được ngắm toàn vẹn 2 cái thứ đè mình hồi nãy , mân mê nó một ý nào.
Năm ngữa em ấy đi lười 2 bên đùi bện rồi chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích cùng đôi mắt em ấy nhìn mình như muốn nói .......... cug4 đôi mắt ấy mà cảm giác lân lân lên .
Đỉnh điểm đến em ấy bước xuống giường bắt đầu bj và đồng thời gác chân lên cho mình khám phá hoa động của em , cứ từ từ nước cũng từ từ , em làm rất nhiệt tình , lâu lâu dừng tý để em nghỉ kekeke.
Và cuối cùng sau một hồi quyết liệt thì em đã bắn được rất nhiều đạn mà hok chết con chim nào.
Màng cuối , mx thưa giản đầu óc rồi tắm rữa lại cho không để lại đấu vết.
tâm sự đôi lời rồi về.
Tổng kết , một buổi thưa giản rất đáng, vui vẻ , em nó thì nc khá râm kekek. bác nào hiền hiền như em thì bị em nó ăn hiếp ráng chịu keke.
Tíc : camapro vip thái
Tip: lòng em đã thế
locker + giữ xe 20k .

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and Vô Tâm

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng chú ngon trym.
chết thằng ku em là đượ rồi :D:D:D

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,861
4,631
30 ₿
Ngon ngọt từng centimet. Hèn chi thấy pác phê phê kaka

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
ui chà chà, 11 này khác trước TR đi nhiều nhỉ, chú có thời gian chinh chiến của em nó không ?

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Mình thì kg cia nhưng nếu bác khéo miệng thì hy vọng hihi. Sợ cia lắm.

yellow

Binh Nhì
Bé Thích Massage
27/11/16
Chủ đề
2
57
5
32
0 ₿
like bác..mà sao chấm điểm tổng thể toàn 5,6đ thế kia.?

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
em nay tình cảm nhẹ nhàng không các bác. đang buồn quá.