TB3 đêm T7 tê tê

Lượt xem: 3,068

JimmyNam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
3
64
12
40
0 ₿
Đầu tiên cám ơn bác @KaChiuSoa và diễn đàn tạo sân chơi cho anh em.
Bữa trước quá hên mình trúng vé TB3 nhưng không online để nhận thưởng. vài bữa sau lên nhận được code là lên lịch đi liền,cũng may còn hsd không thì toi hehe
Do đây là lần đầu ghé TB3 nên cũng đọc qua 1 lượt rp của a e. Đến cơ sở này lúc nửa đêm vừa qua ngày mới 0h sáng. Đánh giá qua chút CSVC. Lối đi vào rộng rãi, đẹp. Hỏi các em hot đều nhận được câu trả lời 10h xuống ca về rồi nên còn em nào thì hốt em đó, găp em 15 ^_^ Phòng Vip thì to quá trời, sạch sẽ, đèn tạo cảm giác ấm áp khá là ấn tượng, chỉ bực cái là cái máy lạnh chạy ko mát :( vô phòng xông hơi 1 lúc thì em vào, cảm giác là trông em có mái tóc búi cao, gương mặt thanh tú, đôi mắt đẹp, mặc váy ngắn nhìn đẹp hơn mấy chỗ khác. Xông hơi xong ra thì locker gõ cửa bảo em hỏi khách có thấy phòng này nóng ko, nếu nóng thì đổi phòng Vip khác, OK đổi luôn
Sang phòng khác cũng sạch sẽ, nhưng nhỏ hơn phòng cũ, cái giường cũng bé hơn nhưng được cái điều hóa mát mẻ hơn. Em tắm rửa cho nhẹ nhàng, kỹ lưỡng rồi cũng leo lên giường, em thi triển matxa khỏe cũng được, ấn huyệt có lực, thấy cũng phê phê, nhưng điểm trừ là em ko biết matxa HJ ngược :( Rùi nằm ngửa ra, em cũng matxa tay chân cũng đã, cảm thấy khỏe ra nhiều.
Matxa khỏe ko, em hỏi có thư giãn ko, OK thư giãn, kaka, em thi triển đường lưỡi khắp người, từ trên xuống dưới, từ ngoài vào trong, cũng phê, liếm bi, nút trứng, đặc biết là cách lau cột lút cán khá phê, cảm giác thật đã. Vừa lim dim, vừa mò cua bắt ốc với em nước rỉ rả ra ướt khe suối nguồn luôn :D Dc 1 hồi cũng chịu ko nổi, out trong sung sướng, em còn vắt cho đến từng giọt cuối cùng mới ngưng. Xong việc, em nhẹ nhàng tắm lại cho sạch sẽ rồi cũng tâm sự dc 1 lúc rồi về, em dễ thương tiễn đến bàn tiếp tân mới quay vô kết thúc 1 đêm sung sướng với vé 1000đ :D

Tick: 1000đ
Tip: 400k cho 1 đêm thỏa mãn

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
610
402
35
0 ₿
Ngon ngon...ực ực :D

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿
TB3 cảm ơn anh đã đến ủng hộ. Hì tiêu chí bên em sẽ dành cho khách hàng những gì Nhất nên chọn cho anh phòng To Nhất nhưng khổ nổi máy lạnh lại trục trặc kỹ thuật may sao locker phát hiện và đổi ngay cho anh. TB3 hy vọng sẽ được gặp lại anh vào ngày ko xa.

JimmyNam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
3
64
12
40
0 ₿

Nói chung là hài lòng, sẽ ghé ủng hộ cơ sở tiếp nè

haibanh