TB3 ...đôi dòng lần 2 14/9

Lượt xem: 3,462

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Trước tiên, thanks mod, AE diễn đàn, đặc biệt bác @tanthanhle đã hổ trợ cho Vic.
Chiều hôm qua có tiếp khách, mà khách lại thích BJ, cộng với các rp nóng hổi về TB3, đặc biệt là số 35. Nên quyết định chọn TB3 để tiếp khách.
- Gọi 2 code vip, đến nơi tầm 15h chiều. Đưa code kiểm tra xong thì nhân viên đưa lên lầu :
Khách (k) : Cho a số 35 nhé !
Nhân viên (nv) : gật đầu và nói để em sắp xếp ( mà k thông báo có hay không)
sau 3' quay vào
k : số 39, 15, 17, 19 ( các số hot)
nv : nghỉ hết ( k trả lời là nghỉ luôn hay off, chỉ có nghỉ), để e sắp xếp
Vic (v) : cho số 39
Nv : nghỉ rồi
v : vậy số 19
nv : nghỉ
V : vậy số 15
nv : nghỉ
nv : để em sắp xếp cho a
V : khoan đã, ở đây có wifi không, pass là gì vậy ? ( để lên dđ tìm số)
Nv : không có, hư rồi (trong khi đó thì dò thấy massage thai bình, và được em sớ 7 cho pass)
V : alo viện binh (@tanthanhle ), số 7, 5. Cho số 7 đi
Nv : Có, anh uống nước gì ?
V : Cho chai nước suối. Mà chẳng thấy đem, rốt cục em số 7 đem cho Vic.
=> Thái độ phục vụ không nhiệt tình, thiêu thân thiện, các số nghỉ quá trùng hợp, chẳng lẽ có sự phân biệt đối xử giữa code và không code, xin mod kiểm tra giùm Vic nhé (thà kẹt khách còn tin chứ nghỉ nhiều quá lại không tin được). @Thái Bình 3 kiểm tra giùm Vic nhé.
- Số 7 đã có rp rồi nên Vic xin không rp thêm nữa, AE có thể tham khảo bài viết của @Lục Vân , tuy nhiên e lại vòi. Vì sau khi ghi tip 300k, em xin thêm 50k, em nói vì anh đi code nên em bị trừ 50k ( sao e lại biết mình đi code ta ?)
-Còn ông khách thì đi em nv mới tên Tâm, được cái ngoan, nói chuyện dễ thương, ms khỏe tạm, nhưng tổng thời gian khoảng 30', còn em Tâm thì k vòi. Tip 300k
- Cảm thấy đói bụng nên hỏi có mì trứng k, em nói có, vậy mà chẳng thấy đem. ???? => Nản như trái nhãn -> ra ngoài ăn hủ tiếu gõ.
Thiệt hại : Vip 200*2= 400k, tip 300*2 = 600k
Đánh giá : không thoái mái, thiếu nhiệt tình và thiếu thân thiện, có sự phân biệt đối xử giữa code và không code ( cảm nhận như vậy)

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
locker như vậy là có tình trạng vô chính phủ ở TB3, lúc trước có mấy miss ngồi ở dưới quản lý, mọi việc có vẻ êm xuôi
Có lẻ dàn quản lý này off hết rồi, giờ locker vùng lên nên mới như vậy
bản thân mình đi TB3 nhiều lần, chưa từng thất vọng lần nào. Nhưng vicky bị như vậy là khg ổn rồi, xây dựng phong cách và hài lòng KH rất khó nhưng làm khách chán dễ vô cùng
một số tiêu chí của TB3 làm mình rất thích. Hy vọng TB3 chấn chỉnh sớm mọi việc để ae có chỗ xả stress chất lượng và hợp lý

badboy35353

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/5/14
Chủ đề
13
160
59
36
0 ₿
TB3 mấy bé hot như 10-15-39 đã nghỉ và ko biết chừng nào mới quay lại. Còn dịch vụ dạo này xuống quá.

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
mình chỉ tiếc số 19 cũ thôi, đã từng đi số 19 kg dưới 3 lần, lần nào cũng lên mây, e đã chuyển nghề rồi
số 10 thì quá bình thường, còn 15 thì nói thiệt, free cũng kg đi

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿
Thái Bình 3 cảm ơn mấy anh đã đến ủng hộ,chuyện 10 15 39 nghỉ phép em xác nhận là có thật chứ không như mấy anh nghĩ đâu ạ. Về thái độ phục vụ của nhân viên em sẽ họp phiên chợ hậu trung thu để quán triệt tư tưởng nhân viên,mong các anh thông cảm và tiếp tục ủng hộ Thái Bình 3 nhé. TB3 chúc các anh nhiều sức khỏe.

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Còn số 35 cũng off luôn hay sao, nếu vậy thì trùng hợp ngẫu nhiên. Chuyện nv off là chuyện ngẫu nhiên, tuy nhiên chỉ có thái độ của nhân viên thiếu nhiệt tình và thiếu sự tôn trọng khách hàng thôi, mong bác quán triệt rõ cho AE hiểu.

Chúc TB3 luôn thành công nhé.

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿
TB3 cảm ơn anh đã góp ý và chia sẻ ạ.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chia bùn cùng pác Vic. Vấn đề oác Vic vừa đề cập về thái độ nv pv Martin cũng bị vài lần khi ghé TB3 nên có phần nào cũng khá khó chịu. Tuy nhiên vừa nãy Martin mới ghé lại TB3 và có lẽ đã được đả thông tư tưởng nên thái độ nv pv khá nhiệt tình. Đã gặp được Dê cụ và có 1 trải nghiệm đáng nhớ. Martin sẽ làm 1 bài rp chi tiết để chia sẻ cùng cả nhà

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle and vicky113

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Vậy Vic chờ rp của bạn nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
@ TB3 : mình luôn ủng hộ TB3 nhé, bác nhớ giám sát NV cho tốt vào
locker thật ra là một phần bộ mặt của cơ sở massage. Chỗ nào locker thân thiện và lành tính, ae rất khoái
Ngược lại, ba gai, chửi thề (nói chuyện với nhau), thái độ kém là khách ngại lắm
Nhiều chỗ, locker góp phần đuổi khách rất hiệu quả, hehe

• Like
Điểm cảm xúc: CheckerMan, vicky113 and Martin

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Vừa trúng xổ số tb3 đang tính đi mà nghe bác rp sao thấy nản quá

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pác nản thì nhường lại Martin đi. Hjhj. Mới vừa đi xog chiều nay h lại mún đi nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Nếu pác mún uống sữa có thể thử em 35. Bình to nhũ nhỏ khá thoải mái