{TB3}{SBD 29} 5/9 Khai giảng lớp maxa Thái.

Lượt xem: 8,438

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Hôm nay mùng 5 tháng 9 , toàn dân đưa trẻ đến trường, em thì chưa có trẻ dắt mà chỉ có trẻ nó dắt đi thì chịu thế là sau một buổi họp đầy căng thẳng em phi thẳng vào đây để thưa giản tý .
Được anh camapro tài trợ học bổng 1 phần thế là có động lực lên Vip Thái cũng chả biết kêu ai thôi ramdom cho nó hên.
Đánh giá csvc 6.5 điểm . Đang lẽ 7 đ vì phòng ốc khác rộng rải wc kín đáo thế nhưng phòng xông nhỏ quá cái tô đựng xả nó hắt và người khó chịu.
Xông hơi được 5ph thì mồ hôi nhễ nhãi ra , khỏe hẳn thì em bức vào , lướt sơ qua thì đánh giá
Face 6.5 đ có nét
V1 6.5 đ hệ cam sừng trâu.
V2 7đ ngọn ít lipit
V3 6đ em bị té xé bầm nguyên một bên tội quá chưa lành nên chưa đánh giá chính xác.
V4 8đ nước tràn bờ đê.
Công đoạn maxa khỏe diễn ra khá đầy đủ bài và đủ lực từ nằm sấp đến nằm ngữa, tay chân đầu. next vụ này.
Công đoạn maxa Thái.
Đây là một bé mà có kỹ thuật maxa thái rất tốt mà mình từng thưởng thức, nằm sấp bé dùng dầu thoa lên người mình và người bé và với cặp cam sừng trâu chà sát trên người , cảm giác mát mát của sữa và ấm ấm của 2 quả cam ấy phê phê từ lưng đi xuống đến mông rồi đùi, chà đều 2 bên xong thì bé tiếp tục bài tắm lưỡi, lau dầu trên người và bé đi lưỡi lườn quanh người rồi lên cỗ đến bên lỗ tai, thay vì thổi hay liếm khí thế thì bé lại lượn quanh vành tai rồi xuống cỗ rồi lên lại vành tai sau đó mới hấp diêm lỗ tai ( nói đến đây mà cảm giác phê phê vẫn còn)
Màn nằm ngữa , vẫn công đoạn thoa dầu cho 2 thân rồi được chiêm ngưỡng em nó , chà sát từ ngực xuống đùi và thêm tiết mục hành hạ thằng em bằng chiêu cam đập gây , 2 bầu của em đánh qua đánh lại thằng em làm nó nhảy dựng kích thích vãi . và tiếp tục đi xuống đùi sau đó em nó lau người và đi lưởi các chỗ cần đi heheh. Màn bj diễn ra khá sôi nổi khi thằng anh muốn khám phá em nó và thằng em cũng thế, thế là em bảo " anh cứ tự nhiên " ui đã đã , khám phá V4 của em mà nước nôi lai làng còn thằng em thỉ chông chọi với màn bj của em nó. sau một hồi quyết liệt thì phần thua vẫn là thằng em hhehehe. Chả biết nó có ức hok mà khóc quá trời , em nó bảo anh mà ráng thêm tý nữa thì anh và em cùng sướng rồi đây hihi.
Sau cùng là màn thưa giản lấy lại tinh thần và em nó rữa ráy lại .
Một ngày được gặp em thiệt vui và hưng phấn.
Tic : camapro Thái
Tip: 500k
Hẹn gặp em vào ngày không xa . để về bế tinh lại thôi.

Camry

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/7/16
Chủ đề
0
197
89
0 ₿
Mừng pác được số ngon. Nghe cách làm thấy quen quen

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Thấy đầy đủ dịch vụ nhỉ, chắc vào thăm ngay thôi.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
Kaka mừng pác phê trym

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
Khám phá hang động tự nhiên luôn hợp gu mình đây.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Bé làm Thái tốt lắm. Cực kỳ nhiẹt tình luôn hihi

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

Anh Do Do

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/9/17
Chủ đề
0
2
0
44
0 ₿
cho xin số của em ấy đồng dâm ơi

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Cái chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích thì xưa rồi giờ bé dùng bánh mỳ vả thằng nhóc vui lắm keke. Bác trải nghiệm thử đi.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Mới bên chỗ này đấy bác. Đang tranh thủ vào thăm em đây hehe

windowxp