(TB3) Số 22 DDCN cực hot!!!

Lượt xem: 3,049

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Dạo này cũng đi TB3 cũng nhiều lần nhưng chưa lần nào được "Phê" đúng nghĩa.
Lần trước gặp em số 08 thì report rồi, tuần rồi đi thử số 07 thì ta nói chán không còn gì để report.

Hôm thứ 4 vừa rồi rảnh rỗi, ghé qua TB3 lần nữa. Vô kêu em 27 thì nói đang làm khách rồi,
Nãn quá nên đi phòng thường cho random luôn. Cũng hên mấy em locker ở đây chắc thấy anh Mã tui đây bị sụp hầm nhiều nên thương hại hay sao đó, giới thiệu cho mình "số 22 mới vô ngon lắm!!!".

"Ok, lấy anh số 22 đi em".

Nằm chút thì em ấy bước vào, ấn tượng đầu tiên cũng mình là gương mặt em ấy.
Một gương mặt dễ thương, đôi mắt bồ câu to và sáng. Một cô nàng ngây thơ, trong sáng!!!

Nhưng mình đã lầm, vừa vào là em đó đã nhào tới bóp mông mình rồi xuýt xoa.
Linh cảm chẳng lành.
Em kêu mình leo lên giường nằm ngửa ra, mình cũng làm theo.
Em ấy cũng leo lên giường, ngồi lên thằng nhỏ, rồi bắt đầu chiêu " Bướm chà" kèm theo thần thái biểu cảm "JAV", âm thanh Dolby Atmos 7,1....
Ôi, lúc đó chỉ muốn bắn ra trong cái quần short cho khỏe người các bác ah :((
Mình kìm được khoản 1 phút thì em nó cũng buông tha mình, kêu mình nằm sắp trong khi thằng nhỏ dựng đứng @@
Massage khỏe thì mình bỏ qua.
Massage thì ôi thôi không còn gì chê các bác ạ. Được tặng thêm mấy chiêu massage Thái nữa.

Nhắc lại là mình chỉ đi phòng thường thôi đấy các bác. Ai nói mình PR thì chịu.
Mỗi người mỗi cảnh, bác nào đi không được giống mình thì cũng đừng bắt em ấy phải làm theo nhé.
Quan trọng là thần thái, gượng ép thì sẽ mất hay. Có thể do mình may mắn gặp ngày em ấy đang hứng.
Em hẹn mình lần sau đi VIP có nhiều thời gian sẽ còn nhiều cái "dzui" hơn nữa.
Và hôm nay mình quay lại thăm em ấy ở phòng VIP 2 thì đúng là không thể quên đc các bác ah. ^^

Đánh giá theo cảm nhận của mình nhé:
Face: 8.5 không sắc xảo nhưng có đôi mắt biết nói, rất cute. Nhưng lời nói và hành động lại thuộc hàng đại DDCN.
V1: 7 Cam vừa tay và cân đối với body của em.
V2: 8 không lipit.
V3: 7 chỉ xem qua chứ không check.
V4: ahihi, nước lênh láng nha các bác. ;)

Hôm nay đi VIP nên cũng có nhiều time để hỏi thông tin của em, nhưng có nhiều chuyện riêng tư của em nên mình sẽ không nói trên đây ^^
Chỉ share thông tin sơ sơ là em ấy tên D****, từng làm Đồng Khánh, Bát Đạt và mới qua TB3 được 1 tuần.

Chúc các huynh đài may mắn.
Thanks đã đọc hết report.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Dương hả ta, mừng bác ngon strym

yulawboy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/12/14
Chủ đề
4
75
14
34
0 ₿
mấy bro cho hỏi số nào vú bự, chiều chuộng lai láng chỉ giúp với, 30 đổ lại là đc chứ đừng lớn quá :D

hathaiphong

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
17/3/18
Chủ đề
17
53
4
41
0 ₿
Tip bao nhiu ban

xpress