Tân Phú tê tái cùng 07

Lượt xem: 877

thái muller

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
4
69
27
0 ₿
chúng tôi xin thông báo chuyến bay mang số hiệu 07 của hãng hàng không Massage Harley vừa hạ cành thành công. hôm nay tui xin kể lại chuyến đi vui vẻ của tui và bé 07 ở cs massage harley nhá.

vào một ngày đẹp trời, em vào check Camapro xem có gì mới hoặc trương trình gì hấp dẫn không thì vào đúng thời điểm nhiều cơ sở đang khuyến mãi. thế check ngay cơ sở massage Harley vì do cs gần nhà. lật đật lấy code rồi phi thẳng tới cs luôn. bỏ qua vài vòng đầu vô thẳng tới trong nha anhem.

Do tuổi trẻ mà sức yếu nên tui chỉ dứt cái vé ONSEN thôi giá lúc đó chỉ còn 250k à. sau khi lướt một hồi thì mình chọn được bé 07. sau một khoảng tgian xông hơi rồi bla bla … thì cũng tới lúc nghe được tiếng mở cửa, đằng sau lớp kính mở ảo kèm theo chút hơi nóng do phòng xông tỏa ra thì từ phía trong nhìn ra tui thấy được dáng người nhỏ con, đầy đặn. em có kêu tôi vào bồn để tắm rửa, và đây chính là lúc để anh em chiêm ngưỡng thân hình cháy bỏng của em nó. từ V1 căng tròn vừa đủ đôi bàn tay của tôi. để cảm giác được tăng thêm sinh động thì tôi đã ôm choàng qua vòng eo thon thoắt của em vuốt nhè nhẹ từ lưng. hình như lúc vuốt tui vô tình vuốt phải dây nhạy của em nên lúc đó em có rên nhẹ một tiếng nghe rất kích thích anhem ạ. Còn về v3 của em thì săn chắc như Gymer ( thú thật chứ mà dô thế một phát chắc đẩy tới sáng á anhem )
. Còn về kĩ thuật thì tui thấy bé còn phần hơi yếu nhưng bù lại độ dễ thương và chiều khách của em thì vẫn cứ là mãi đỉnh. nhưng bé vẫn đầy đủ các bài như là tắm ONSEN, trườn thái, nuru, BJ, 69, thư giãn, cia

tổng quan lại: bài này tui lên để anhem tham khảo, thử 1 phát để mang lại trải nghiệm như thế nào nha các đồng râm.

Face: 8/10 ( đối với tui th nha ae )
v1: vừa đủ đôi bàn tay
v2: thon gọn, mi nhon
v3: săn chắc, độ căng vừa chuẩn để bóp

total:
tic 500 còn 250k
tip 600 có thêm chút vì sự chiều khách của bé

Tuỳ duyên

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/12/21
Chủ đề