Q.10 Tê Tái Trên chiếc Sofa cùng 512PA

Lượt xem: 812

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
120
59
0 ₿
Ngồi sofa ngả lưng 1 xíu sau khi coi xong tuyển tập các bé ktv mà xinh như thiên thần thì lễ tân ngồi kế tận tình tư vấn thì vẫn là bé 512 phù hợp với gu mình nhất
Bé này mình có đi mấy lần nên quen thuộc , hiểu ý mình nên pick luôn đỡ lung lay tâm trạng khi nhìn các bé khác , ngồi uống miếng trà ngon tầm 5p mấy em locker dẫn lên phòng lại ngồi thêm xíu nữa là gặp em nó bước vào
Thuộc bài bé xà ngay vào lòng ôm ấp như lâu ngày chưa gặp , mới đó nhìn cái bộ ren lót mỏng mà mình cũng thấy hơi cứng cứng goy ôm nhau tranh thủ khởi động nóng người vào luôn hiệp 1

Đánh trận đóng cọc dưới nước cùng bé mọi thứ được bé làm rất kĩ càng sạch sẽ tay chà nhẹ cà thằng nhỏ dưới cái làn da óng mượt khiến thằng cu cũng ngóc đầu dậy từ từ đỉnh điểm cảm xúc lên cao , mình tranh thủ thả dê check nhẹ v1 cam tươi tay kia trườn luôn v3 nảy nở xoa bóp liên tục r rục xuống v4 làm cho bé phát ra âm thanh của dục vọng nghe khiến mình phê pha,rồi bất ngờ mình bị bé đánh úp ngược lại bằng quả đi lưỡi từ trên xuống dưới ngậm hòn bj sau đó lưỡi bắt đầu công việc uốn éo khiến thằng cu xém nữa treo cờ trắng đầu hàng, mình cố ráng gồng người ngỏ ý ra giường cùng bé

Em nghe thế vội vàng vệ sinh kĩ lại cho mình rồi tới hiệp 2 nằm ngửa hường thụ bé dùng v1 cạ trườn thái trên xuống , xong còn ép vào mặt mình vừa tay hj thằng ku thấy củng tới nhắm mắt lại để cảm nhận rõ rệt hơn mình ăn v1 bé như hổ đói

Qua thế nuru thì cảm xúc còn hơn thế khi được bé dùng v4 cà thằng bé khiến nó cứng ngắc mà nhìn như muốn nổ tung v luôn hết chịu nổi thế là triển luôn quả 69 kk

Bé vừa mút vừa rên trong khi mình dùng lưỡi thám hiểm hang động vừa sâu vừa thơm sữa nữa kk được khoảng 15p thì bé sài skill lưỡi vuốt trụ lên xuống r lút cán thêm thi thoảng âm sắc dục vọng vang lên thế là tinh binh ào ạt tuôn ra luôn trong miệng ,bé thủ thỉ cười r đi vệ sinh sau đó bước vào dùng khăn ấm lau hết dầu massage cho mình r cả 2 ôm nhau đến khi hết h ra về kk bonus vừa được bé ôm tới tận sảnh vừa được cả thơm má nữa quá tuyệt vời

Tic mình có camapro giảm 20% còn 720K
Tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Vuốt Trụ and VinaTuan

Vuốt Trụ

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/2/23
Chủ đề
0
90
42