Teen 64 Đại Nam

Lượt xem: 1,854

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ICAR

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/14
Chủ đề
5
13
13
0 ₿
Hôm qua chạy qua Đại nam lúc 9h tối , yêu cầu được em số 64.

Face rất đẹp 8đ - Teen mới có 20t , em cũng mới vào nghề hơn 1.5 năm. Dáng cao ráo nói chuyện dễ thương nhưng thương thì không dễ. Em que Cần Thơ

V1 : Cam tròn , săn chắc , se đầu ti rất đã. Do em không cho mò khe suối nên thôi hai tay ôm hai quả cam.
V2 : Thon gọn
V3 : Tròn săn
V4 : Không khám phá được , em khép chân dữ quá

Em đấm bóp ok , nói chuyện vui , nhìn em thì phải nói rất đẹp , girl mới lớn nên cái gì cung ngon. Chỉ có duy nhất không làm ăn gì được khe suối.
Em này lâu lâu vào để nhình gái còn teen + face đẹp thôi. Hay các anh chàng trẻ đôi mươi chắc hợp em hơn. Có thể cho khám phá nhiều hơn. Mình không có thời gian + sức lực để đầu tư cho em , mình chỉ có thể tìm mấy em ăn liền được thôi. Thôi thì ngày mai lên đường check các em khác. Phần thưởng cao cả này chỉ dành cho nhưng anh em nào xứng đáng hơn.
Em này có gương mặt rất đẹp đáng để cho anh em nào có thời gian + tài chánh đầu tư dài hạn , phần thưởng cũng đáng công sức bỏ ra. Thanks

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa and Phongluu

Phongluu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/8/15
Chủ đề
1
196
51
0 ₿
Địa chỉ Đại Nam ở đâu vậy bác. Nge bác quảng cáo muốn check thử cái ^^

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,723
1,226
0 ₿
search google ms Đại Nam Q1 là ra mà. Ở bên hông siêu thị điện máy Nguyễn Kim Q1 đó

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,723
1,226
0 ₿
Uh, đúng rồi. Cô bé mà Kachiusoa thầm thương trộm nhớ bùn tình đến mức uống bầu đá luyện thiết đầu công !:D

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.