Massage Khoẻ Test PXL Massage

Lượt xem: 7,469

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,644
30 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào anh em cộng đồng, nay X report ngắn gọn về PXL massage mới mở nên đi thử để giải tỏa căng thẳng sau giờ làm, rủ bác @L.O.X đi cùng cho vui và đi cũng lâu rồi nay mới có dịp report , mặt tiền quán rộng rãi, dễ tìm từ Phan Xích Long quẹo vô tầm 100m à. Giữ xe dưới hầm nên khá kín kẽ, Phòng xông hơi, xông khô đầy đủ, có bồn ngâm chân nữa nhưng nếu bồn có thêm tí thuốc bắc thì sẽ ok hơn ( có lẽ cơ sở còn mới nên thôi không sao ). Trang thiết bị mới nên không có j để chê, có điều không gian hơi nhỏ 1 chút, thêm vài ghế ngồi ,bàn tự phục vụ ăn uống nhẹ thì sẽ ok hơn
Phòng massage rộng nha anh em, nhân viên cũng nhiệt tình, tay nghề cũng ổn với mình, luôn hỏi han xem lực đạo phù hợp chưa, có mạnh hay nhẹ không. Like cho điều này, bé làm cho mình dáng cao, đeo mắt kiếng nữa nhìn xinh xinh, biết là thuần khỏe nhưng có nhân viên dễ thương làm thì cũng thấy thoải mái hẳn ra hehe
Mỏi chỗ nào là bé tập trung phần đó để massae kỹ, à có đá nóng và gối thảo dược luôn nha. Nếu phòng có thêm âm nhạc du dương và thêm tí hương thơm nữa là quá ok, cũng không trách cơ sở vì cơ sở mới quá mà 2 anh em đã lọt tọt đi rồi.
Túm lại thì mình thấy chỗ này khá ổn
Giá vé đang giảm 30% khi xài camapro
Tip 300k cho bé, thêm cafe cho phục vụ giữ xe. Tối về phê ngủ ngon, bữa đi quên chụp tấm hình nên không có hình tham khảo, anh em thông cảm. Chúc anh em Noel vui vẻ

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
2 bác cho tui vào team với, tui cũng thích đi ngãu hứng vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
191
0 ₿
Đi massa khỏe có gì phải lo về chỗ giữ xe kín đáo hay lộ thiên nhỉ, hay là do bệnh nghề nghiệp ta:3onion24:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,644
30 ₿
hihi có lẽ do bệnh nghề nghiệp bác à, dù sao đi massage chỗ giữ xe kín 1 chút vẫn hơn đúng hok bác nè

Massage Khỏe PXL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/22
Chủ đề
1
23
17
0 ₿
Hình ảnh thực tế luôn ad

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,644
30 ₿
mình đi cơ sở rồi mà hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Khỏe PXL

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
đi ms trần truồng quen r, giờ đọc rp của thớt cứ thấy bứt rứt thế nào

• Haha

Massage Khỏe PXL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/22
Chủ đề
1
23
17
0 ₿
Thời buổi giờ làm việc mệt nhọc, công việc căng thẳng, ngồi máy tính nhiều, đầu ốc không thoải mái áp lực, làm đau vai nhứt mỏi nên massage khoẻ để tận hưởng cảm giác khoẻ, thư giản giảm stress bớt áp lực.
Mời a c đến trải nghiệm thử
Xin cảm ơn

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
nếu cơ sở làm khoẻ tốt, vuốt cao vuốt sâu nhẹ nhàng, cho sảng khoái thì mình sẽ ghé xem thử.
Nhiều chỗ làm khoẻ vuốt kg lên đến bẹn, giống như ngại, kiểu đó kg hay, làm body là phải vuốt hết đùi, kg cần kích thích gì

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
giờ ms mệt và ms sung sướng khắp nơi, thớt làm khoẻ thì nên thêm chút gia vị, kg thì nó nhạt lắm, ae cũng ngại ghé thưởng thức

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Khỏe PXL

Massage Khỏe PXL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/22
Chủ đề
1
23
17
0 ₿
Mời a đến trải nghiệm thử ạ,
Xin cảm ơn,

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
57
65
0 ₿
Tui mới ghé hôm kia, đi thử vé 60p, đúng khoẻ, mà cơ sở nên cấp quần giấy mặc 1 lần cho thoải mái đôi bên.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Vào ms mệt kêu mấy bé làm khỏe cũng đc bác ơi, xong tip theo giá mệt luôn. Chứ khỏe mà kêu làm mệt thì hiếm cs nào làm lắm, tại giá vé đâu có như ms mệt bác

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
lỡ vuốt cao vuốt sâu làm ae kích thích lại đòi hỏi thêm thì mệt cho KTV và cơ sở. Mấy dịch vụ này ở nc ngoài, ng ta thường thả lỏng thoải mái để KTV vuốt thì mới thực sự là tận hưởng và khoẻ. Mấy bác toàn đòi sò mó thì sao ng ta dám vuốt cho :))

peternguyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/11/22
Chủ đề
1
8
2
0 ₿
Bé bác đi tên gì thế, lần sau mình đi thử và book luôn

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
185
53
Tphcm
0 ₿
Bạn đi quỳnh ánh btan chưa? Nếu so sánh kỹ thuật thì bên nào nhỉnh hơn ạ. Tks bạn

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
bạn đọc kỹ lại cmt của mình nhé, kg hề nói chuyện sờ mó gì ở đây, chỉ cần vuốt cao vuốt sâu thôi. Ở đây kg hề đề cập massage mệt, nghe vuốt cao vuốt sâu thì lại nói là massage mệt, kg có nhé, chỉ là khoẻ nhưng có thêm chút cảm xúc thôi. Nói chung, mỗi người một quan điểm, chỗ nào hợp gu thì đi. Xin nói lại là vuốt cao, vuốt sâu... thì kg liên quan massage mệt nhé

• Like
Điểm cảm xúc: mrbeansg