Q.10 tester faker và cô nàng 38 mlem mlem

Lượt xem: 1,109

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
nguyên tuần rồi núp ở nhà không được đi đâu vì deadline dí chạy sml , sau khi hoàn thành phải gọi là đuối như trái chuối nên đi mát xa tự thưởng, thấy PA có bé 38 mới tươi xanh như nồi canh bay vô húp ngay, alo hotline cơ sở chốt cái kèo ngay .
Thời gian địa điểm rõ ràng , phi chiếc xe cà tàng qua gặp bé lễ tân làm thủ tục các kiểu , ngồi chơi tầm 15p thì lên phòng , phục vụ cũng nhiệt tình mở nước các kiểu rồi mời mình xông hơi trong khi đợi bé , cũng tranh thủ vô ngồi tí cho ấm mà bữa nay phòng lên hơi nhanh quá xông 1 hồi nóng quá nóng chịu không nổi phải vọt ra , gặp ngay cái máy lạnh 17 độ phà phà má ơi đi mát xa chứ có phải đi tu luyện thần công đâu mà băng hoa lưỡng trùng thiên dập vào thế này , dở khóc dở cười thì bé bước vô nhờ bé tắt dùm cái máy lạnh mới sống sót , ngồi hồi sức 1 tí mới chú ý tới bé, ấn tượng ban đầu, thân hình thuộc dạng ngon , ôm sướng, sờ cũng sướng . Trong lúc chờ nước đầy, tranh thủ nghịch ngợm V1 của bé, mới vuốt ve, xoa nhẹ rồi hun bé 1 cái nó đã đã, nươc đủ dùng , bé nhẹ nhàng trút bỏ những gì không cần thiết, cả 2 vào bồn tắm cho nhau, em nói mình ngồi lên thành bồn, em ngồi trong bồn bj cho mình, 2 tay mình thì chăm sóc 2 quả cam có đính nho ở trên, em làm phê quá xém out, kêu em ngưng để ra giường cho thoải mái.
Ra giường em đấm bóp 1 chút cho mình để thư giãn, hồi phục gân cốt mấy ngày căng thẳng, đấm xong nói em nghỉ chút, mình thì tranh thủ khám phá tiếp tục. 1 mò cua 1 tay bắt ốc, em bắt đầu tấn công lại mình bằng ngực , cặp ngực em chà sướng rân , lâu lâu em còn dùng đầu ti rê dọc sống lưng kèm đường lưỡi kết hợp làm thằng nhỏ nó cứng lên , xoay lại em ngậm luôn rồi theo thế 69, lúc này v4 của em đã rất ướt át , ngón tay vào ra thật dễ dàng, làm sao mà chịu nổi tui đành úp luôn mặt vào mà liếm, em ngậm chặt không tha cho tới khi tui bắn pháo hoa , nằm cho em vệ sinh xong rồi tui cũng tắm lại , ngồi ôm em tâm sự 1 lúc hun em cái rồi về
Tổng kết:
V1, V3 là thế mạnh của em , mlem mlem
V2 ok.
V4 nước nôi dồi dào
tic onsen1, tip = tic + 100
quá đã sau 1 tuần deadline sml

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ối zời, bé 38 mlem tới mức faker bỏ SKT qua đây lun rồi =)))))