TH

Lượt xem: 1,750

cuontran2199

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/10/15
Chủ đề
2
10
20
30
0 ₿
Chuyện là ngày hôm qua vừa mới đi làm về thì tự nhiên có hứng đi massge, gọi ngay liền cho các chiến hữu làm 1 chuyến massge cho tinh thần sảng khoái. Kết quả ngoài mong đợi !

Thấy vị trí hiện tại gần Thiên Hải nên cả bọn tập trung vào luôn !

Nhìn chung phong thái quán thì cũng bình thường chẳng có gì nổi bật, có lẽ vì cơ sơ vật chất cũng đã lâu rồi !

Phòng thay đồ cũng ổn có đều nếu gặp locker quá xá lố

Mình không biết tên nhưng ngoại hình thì chắc tả được, vì tên này đảm luôn việc trông xe, cao cao gầy gầy.

Ai có đi thì nên nhớ là để cuối cùng hãy tip cho locker chứ nếu tip đầu thì cuối thằng khác xin, có 2 locker 1 ông gầy thì xin 1 cách thô lỗ làm cảm giác không được thoải mái, còn ông còn lại biết ý hơn nên cũng không đến nỗi

Vào vấn đề chính, xông hơi ở đây được tích hợp chung 1 khu trong 1 lầu phòng tắm, xông hơi nước, xông hơi khô.

Thẩm quan chung làm mình không ấn tượng lắm có phần hơi mất hứng, vào xông nước thì ôi thôi ! Không biết ngày thường thế nào chứ ngày hôm qua thì đúng cực hình, vào xông chỉ toàn mùi đất và nước, ngột dễ sợ mình chạy ra luôn. Cũng may vừa ra thì có số, thôi thì tắm rồi lên luôn chứ ở đây hồi chắc chết.

Em 19 mới vô khác với em cũ là cao hơn và mũm mĩm hơn nhiều

Cảm nhận riêng !

Face : 8 ( mặt dễ thương)

V 1: ~ 94
V 2: ~ 85 ( hơi mỡ 1 chút nhưng đáng để thử)
V 3: ~ 88

Gặp em này quả là hi vọng cuối cùng, cũng may là em không làm mình thất vọng em này có cách nói chuyện có duyên, có phần hài hước, biết im lặng đúng lúc nhưng nếu anh nào rà chúng đài thì em sẽ chia sẻ nhiều thứ đó !

Khả năng massge cũng khá, tay đấm rất có lực, rất biết chỗ nào nên làm chỗ nào không kèm thêm phần massge đầu khá ổn nên tậm trạng đến lúc đó cũng phần nào quên đi cái hụt hẫng xông hơi.

Em nhẹ nhàng hơn khi đến phần thư giãn !

Skill: lưỡi

Em đi lưỡi quanh cơ thể nhưng tập trung chính vào phần ngực và ti của mình nên cảm thấy rất dễ chịu, em tiếp tục nhẹ nhàng kéo tay mình vào áo trong ... Woa woa cái bộ ngực của em rất good, tuy bự nhưng không mỡ rất gọn tay, tiện thể mình kéo tay còn lại xuống mông luôn rồi xuống sò luôn.

Mọi chuyện diễn ra suôn sẽ nên mình cũng out trong thoải mái. Không quên tip đẹp cho em, để em nhiệt tình nếu gặp lần sau.

Lúc ra về em còn cảm ơn, nở thêm nụ cười khá thân thiện, mình đi massge nhiều nhưng vẫn chưa có thiện cảm nào nhiều bằng em này mong 1 ngày nào đó sớm sẽ gặp lại.

Về phần giá cả thì minh đi suất thường : tics: 70k + tip 250k + locker : 20k tổng : 340k cho một ngày thư giãn thoải mái.

• Like
Điểm cảm xúc: ĐôngAnh, Cancer and White_Lucky

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Nghe tả csvc thấy ớn lạnh thiệt,chắc vô tắm xong lên phòng luôn chứ hưởng thụ đc gì với csvc như vậy :oops: thích thì Tip như vậy wá ok :D

• Like
Điểm cảm xúc: cuontran2199

sinhviensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/10/15
Chủ đề
1
40
6
28
0 ₿
hôm bửa t cũng đi ở đây bỏ luôn xông hơi
Locker thì gặp thằng đi ra trước tip 10k xong cái nói lớn tiếng r trả lại. gặp thằng kia hiền nó đưa thêm 10k nửa :3 E thấy thế tip 20k thì nc cũng nhiệt tình. Làm tiền quá trời 1 ngày chắc nó thu k dưới 500k

• Like
Điểm cảm xúc: cuontran2199

cuontran2199

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/10/15
Chủ đề
2
10
20
30
0 ₿
không ! Tại đi xông hơi xong hụt hẫng quá, mà em kia khá good nên lâu lâu tip mạnh lấy tinh thần thần cho em ^^

Còn locker nhảm nhất, cấp số nhiều khi cho số nhảm, hỏi cũng không trả lời phải cho tiền mấy anh mời vui, thiệt tình nhiều khi ấm ức dễ sợ :((