Q.1 Thác loạn cùng siêu mẫu vú bự siêu ngon SBD 99

Lượt xem: 904

AndyLauch 3910

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
4
15
16
0 ₿
Mấy bữa trước có đọc thấy mấy bài riviu về em 99 vú bự siêu ngon làm mình nắng cực quá chịu không nổi phải tới DB Tân Định gặp em 99 liền luôn. Alo cho lễ tân thì đc biết em 99 có đi làm và đang trên tua khoảng 60p nữa là xong, chốt hẹn luôn vì từ nhà đi tới nơi cũng tầm 30p, vô tới DB Tân Định check in nhanh gọn và ngồi phòng thư giãn uống nước chờ em 99, được phục vụ nhiệt tình chu đáo, cho uống 1 lon bò cụng lấy sức lát chiến với em. Sau gần 30p nghỉ ngơi thì phục vụ báo em 99 đã xong tua và sẵn sàng lên tiếp, nghe báo vậy liền nhanh chóng lên phòng
Vô phòng ngồi xông hơi đc 5p thì em đã vào rất nhanh chóng, không để em chờ lâu mình cũng nhanh chóng kết thúc phần xông hơi để ra chào hỏi em
Vừa ra gặp em mà minh đã thấy nắng cực rồi, quả nhiên lời đồn không sai, em có cái body ngon miễn chê
V1 quá ngon quá đẹp, đúng như lời đồn em là siêu mẫu vú bự, núm hồng ngon tuyệt vời
V2 eo ót quá đẹp, chuẩn như siêu mẫu phòng gym
V3 To quá ngon, nhìn thôi mà đã muốn doggy rồi
V4 cắt tỉa gọn gàng, đẹp hết chỗ chê
Chào hỏi xong em lau khô cho mình, mình ôm chầm lấy em, em cũng chủ động hôn hít liếm láp khởi động làm nóng cho mình, mới khởi động sơ thôi mà cây súng của mình chào cờ cứng ngắt, sợ chịu không nổi mình kêu em vô bồn tắm
Vô bồn tắm được em tắm gội sạch sẽ thơm tho rồi em bắt đầu mần thịt mình, với các chiêu liếm cổ, liếm tai nhột cực kỳ, vú kẹp xúc xích phê quá trời phê, còn có chiêu BJ đá trứng cút phê muốn bắn luôn trong bồn tắm nhưng phải ráng kiềm lại để lên giường matxa
Matxa khỏe em đấm bóp bài bản đủ bài, làm khỏe xong em chuyển qua trườn nuru, cái cặp ngực bự siêu ngon của em chà nuru thiệt là phê quá trời, nuru xong em lật mình lại và quay mông qua cho mình chơi thế BJ 69 phải nói v4 của em húp quá ngon, làm chưa đc 5p thì mình đã phê quá chịu không nổi nên kêu em đổi tư thê quay mặt lại BJ cho mình, vừa nhìn mặt em vừa tận hưởng cái miệng em bú mút mãnh liệt thiệt kích thích y như phim Nhật, ráng gồng mình hơn 5p để tận hưởng cuối cùng mình cũng chịu thua tài nghệ BJ siêu đỉnh của em, mình bắn pháo bông ào ào vào ngực của em thiệt là phê quá trời quá đất
Bắn hết pháo bông xong nằm nghỉ mệt xíu được em matxa đầu thư giãn chút rồi tắm rửa lại sạch sẽ, xuống ăn tô bò kho lấy sức về nhà trong sung sướng, kết thúc 1 buổi matxa tê tái cùng em siêu mẫu vú bự 99

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
808
340
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã ghé đến nhà Tân Định và đã cùng bé 99 có một buổi vui vẻ ạ. Mong anh dành nhiều thời gian để ghé đến nhà Tân Định nhiều hon để trải nghiệm được nhiều bé ạ. Mến chúc anh có một ngày cuối tuần vui vẻ và thật nhiều sức khỏe ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: AndyLauch 3910

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
47
1,487
1,185
31
0 ₿
99 cặp bưởi super size :2onion2: 99 nó vận vào KTV rồi, cứ hở 99 là dính cái quả V1 king size:2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86