Q.1 Camapro THẦN DÂM 79

Lượt xem: 489

Mrkuto

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
4
115
33
29
0 ₿
Chào anh em đồng dâm , nay lại có cơ hội ghé DuBai Tân Định . Giữa thời tiết hầm hầm thích thì mưa không thích thì nắng nên cũng mệt tạt ngang Tân Định làm một chuyến phiêu lưu sẵn giải cảm . Em lễ tân cũng nhẹ nhàng tiếp đón thân thiện nhiệt tình , thấy con số 79 cũng lạ . Nên cũng chọn em 79 để khám phá thật sự có như lời đồn . Lên phòng xông hơi thì em 79 bước vào , đánh giá face thì em cũng khá xinh ưa nhìn . Em cởi nhẹ áo khoát ra chỉ thấy một bộ lót ren mỏng nhẹ . 2 bầu ngực căng thấu qua miếng lót ren mỏng , em nhẹ nhàng ôm từ phía sau trườn nuru lên lưng , ti em cương cứng nhẹ nhàng kích thích cây súng của tui , kĩ thuật của em phải nói đã hiểu tại sao các ông gọi ẻm là Thần Dâm . Kĩ thuật lút cán từ miệng và đá 2 hòn bi vàng của em mặc dù tui đã cố gắng cầm cự 5 phút nhưng không thể nào chịu nổi , em nhẹ nhàng liếm láp như ăn một cây kem hút hết mà không để rơi một giọt nào . Bác nào yếu gặp bé này chỉ có nước năn nỉ van xin . Đánh giá sơ bộ về em 79 cho các bác
V1 : TOooo , hàng tươi , trắng
V2 : Eo nhỏ ngon
V3 : Đít to , khá dâm . Chỉ muốn dggy
V4 : Tém gọn , sạch sẽ nước tràn bờ đê
Tic 900k có code camapro nên tic còn 720K
Tip = 900k

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
96
820
351
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian quý báo để ghé thăm nhà Tân Định và có một buổi vu vẻ cùng bé 79 ạ. Hy vọng anh dành nhiều thời gian ghé đến Tân Định nhiều hơn và trải nghiệm được nhiều bé ạ. Mến chúc anh có một ngày cuối tuần vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,850
1,344
0 ₿
Thần Kuto gặp thần dâm 79 cũng phải đầu hàng 2 tay =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

ROLO

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/11/20
Chủ đề
0
29
2
0 ₿
cái tựa bài thôi là quá trời nắng rồi, chắc tôi phải gặp ẻm và xà vào lòng ẻm để tránh nắng quá keke