Cần Thơ Thắc mắc của Newbie- lậu, sùi mào gà

Lượt xem: 2,525

Makemefeel

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/12/23
Chủ đề
1
1
0
Cần Thơ
0 ₿
Lần đầu nên có nhiều lo lắng, thắc mắc mong các cơ sở, anh em đi trước khai sáng giúp em.
Em cũng muốn đi thử nhưng còn đang hơi lo ko biết các cơ sở có biện pháp vệ sinh hay gì cho các bé để tránh lây nhiễm lậu, sùi mào gà ko nhỉ? Mọi người đừng gậy em nhé . Hỏi cho yên tâm các bác ạ, em tính test thử Dubai hoặc Kizz, ae cho e xin rp nhé, gu ốm, cao, V1 vừa tay thôi.

huy tuan

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
30/6/22
Chủ đề
16
255
39
0 ₿
quan tâm,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,quan tâm

Kenny.Sama

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/10/22
Chủ đề
1
40
17
0 ₿
Đã chơi bộ môn này thì khó nói trước lắm, nhưng vẫn có khả năng dính bệnh nha, đã sợ thì k chơi, còn chơi thì đừng sợ bác. Thêm 1 điều nữa, giá cao chưa chắc an toàn, nhưng giá rẻ thì chắc chắn k an toàn!

• Like
Điểm cảm xúc: Thang65ct and huy tuan

huy tuan

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
30/6/22
Chủ đề
16
255
39
0 ₿
chuẩn luôn..........................................,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,nhe anh

• Like
Điểm cảm xúc: giền

Tan Hoang Minh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/1/23
Chủ đề
0
2
1
Q1
0 ₿
Mình thấy các cở sở massage nên kêu các em bj với bao cao su giống như ở các nước như Úc, Mỹ thì sẽ tránh được bệnh. Cảm giác vẫn sướng mà lại an toàn cho các bé và cho các anh em luôn, ko biết các bác nghĩ sao về ý kiến của mình. Mình từng đi du lịch các nước đó và thử dịch vụ massage và fuck luôn, các em bên đó khi blow job đều đeo bao cho khách.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki

vnboy8x

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/14
Chủ đề
12
49
16
0 ₿
Nên đi mx vào buổi trưa, nếu ngay ca đầu tiên trong ngày thì chắc chắn không có nguy cơ lây chéo từ khách khác. Còn đi buổi tối khuya ghê lắm.