Thủ Đức Thách thức BQT CÙNG 79 PHARAON

Lượt xem: 808

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
233
122
TPHCM
0 ₿
May mắn lụm được code thách thức BQT nhưng do bận quá tới ngày cuối mới có thời gian đi làm vua tại pharaon. Nhìn hình mấy bé trong cơ sở thì thấy số 79 chỉ có mỗi 1 hình bí ẩn quá thế là book bé luôn. Tới nơi check code nhanh lẹ rồi lên xông hơi tắm 10p thì bé vào. Bé cao tầm 1m6, mặt có nét, dáng người mình dây trắng v1 vừa tay săn chắc v2 có chút lipit, v3 láng mịn vỗ kêu chan chát v4 gọn gàng.
Tắm bé tắm kỹ như người yêu. Gội đầu rửa mặt kỳ cọ thằng a lẫn thằng e, rửa sạch luôn lỗ nhị.
Mass khoẻ bé lúc trước có làm ở spa nên mass khoẻ rất là đã nhiều skill bẻ người hay có lực. Sau màn khoẻ thì bé hỏi thằng nhỏ mình khoẻ chưa chuẩn bị ăn thịt. Nằm sấp bé hôn từ dưới lên trên sau đó bé kêu chổng mông lên bé WC vừa nhột vừa sướng. Quay người lại thì click ty thổi lỗ tai đá trứng cút mút ngón tay. Được 1lúc thì vô thế 69 vừa mút thằng e vừa rên khẩu dâm "a ơi e sướng quá bắn hết vào mặt e đi" chịu ko nổi thằng e cũng vỡ oà hết vào miệng bé. Tắm rửa sạch sẽ rồi còn dư chút time bé lại mass khoẻ cho mình. Hết giờ xuống quầy làm tô mì bò rồi về.
Thanks mod đã tài trợ code
Tip = tick
Quầy ít tiền cafe.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
54
1,716
1,384
31
0 ₿
Ủa người ta kêu bắn vào face sao bác lại hướng vào mồm :ami-(47):

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
60
366
233
0 ₿
Pharaon cảm ơn anh! Có dịp tiện lại ghé thăm bổn tiệm nha!:ami-(25):

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
903
3,323
1,699
850 ₿
Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá
MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm
MOD đã kiểm tra tất cả bài report có sử dụng
CODE EVENT của anh @Mr.Tr , xét thấy quá nhiều bài viết không đạt chuẩn
BAN EVENT 3 LẦN

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
233
122
TPHCM
0 ₿
Bác dory nói vậy thì mình xin rút kinh nghiệm. Quả thật thì vô phòng bé làm như thế nào thì mình report y chang như vậy thôi có lẽ văn mình ko hay nên viết ra ko có cảm xúc . Xin lỗi cơ sở pharaon nhiều nhé