Thái Bình 3 chiều T7 Tuyệt vời ông mặt trời

Lượt xem: 2,943

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Thân chào anh em.
Đầu tiên cám ơn bác @KaChiuSoa và diễn đàn tạo sân chơi cho anh em. May mắn mình Trung vé TB3. Nhận được code là lên lịch đi liền.
Do đây là lần đầu ghé TB3 nên cũng đọc qua 1 lượt rp của a e. Đánh giá qua chút CSVC. Lối đi vào rộng rãi, đẹp. Phòng thì to quá trời, sạch sẽ, đèn tạo cảm giác ấm áp khá là ấn tượng.
Đọc kỹ rp của a e nên xác định rõ 15 hoặc 35. Vô đưa code cho lock gọi 15 có luôn.
Nhảy ngay vô phòng xông hơi. Phòng xh có đèn khá ấn tượng, ko sáng quá, màu xanh cảm giác sảng khoái khi xông. Chỉ có cái hơi không được mạnh lắm.
Ngồi 1 lúc chạy ra. Em bước vô từ lúc nào. Woaaaa. Lời đồn quả không sai. Đúng kiểu hot girl, tóc nhuộm đỏ, thân hình chuẩn S luôn. Không biết có phải đồng phục không, mình thấy cách mặc váy ở đây đẹp hơn các chỗ mặc zip
Ngồi nghỉ hết mồ hôi, em tắm cho mình xong rồi massage
Massage khỏe: không nhiều bài lắm. Được cái nhấn lưng khá tốt.
Massage mệt: kỹ thuật điêu luyện. Anh em đi nhiều nên mình ko nói chi tiết.
Ấn tượng nhất em nói chuyện có duyên, cười dễ thương.
Massage xong chưa hết time, ngồi nói chuyện với em vui vẻ, không hối thúc time.
Tổng kết: 9/10. Trừ 1 điểm ông lock rất hay ngó vô. Lúc massage thì ko biết. Chứ ngồi nói chuyện với em 20p ổng ngó 3 lần :D
Hơi xa khu mình hay ăn nhậu nhưng sẽ quay lại thăm em.

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿
Mừng bác ngon t rim, đã đi bé này rồi, em hơi mưa nắng thất thường nhưng mà em đẹp thì em có quyền khà khà

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :)

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
606
396
35
0 ₿
Khoảng cách ko quan trọng bằng sự thỏa mãn sau khi đi đâu bác kakaka đường xa mà sung sướng cũng đáng công sức còn hơn đi chổ gần mà amatưa há :D

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿
bác himura phán quá chuẩn cmnr :p

• Like
Điểm cảm xúc: Himura

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿
TB3 cảm ơn anh đã đến ủng hộ,lần sau massage xong còn dư thời gian nhiều anh có thể nói mấy bé nấu mì trứng hoặc pha nước cho uống lấy lại năng lượng để buổi đi chơi thêm trọn vẹn nha anh trai.

• Like
Điểm cảm xúc: vipmeli