Halloween Bình Tân Thần tài lớn 79 với tâm hồn to đẹp

Lượt xem: 625

TuanNg

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/2/22
Chủ đề
8
60
7
0 ₿
Hôm 24/10 hên trúng event halloween, nhận được tin nhắn từ mod @Dory , nên chiều đi làm về ghé qua cs Dubai BT luôn cho nóng; trước khi đến tui dt cho cs đặt trước, thì còn vài bé, sau 1 hồi tư vấn thì tui chọn bé 79, thần tài lớn

Đến nơi thì có vài anh em cũng đang ngồi chờ, do tui có book trước nên đưa code là có phòng lên luôn. Lần đầu đến cs theo đánh giá rộng lớn, phòng tương đối lớn, phòng xông hơi vô là đã nóng sẵn lun, thay đồ ra vô xông cho sảng khoái sau 1 ngày đi làm, đúng là xông hơi là mệt mỏi không còn nữa, tinh thần thoải mái, vậy là chuẩn bị chiến đấu với thần tài lớn được rồi hehe, ngồi trong phòng xông nghe tiếng chân bé vô nên tui ra luôn, ấn tượng là bé có cặp ngực rất to cứ phập phồn sau lớp áo mỏng manh, đúng gu tui luôn nè. Bé chào tui và kêu ngồi xuống ghế lau người cho khô, tui tranh thủ lột luôn lớp áo của bé, xoa mông thì phát hiện bé không mặc quần lót, kích thích lắm, tui ôm bè rồi bắt đầu khám phá vòng 1, nhẹ nhàng bóp vú (có chỉnh sửa chút nhưng không sao), bé nói anh hư quá nè, từ từ vào tắm đi rồi em chiều anh hết luôn, kkk. Vô bồn sau khi tắm xà bông xong, bé bắt đầu hiện ra nguyên hình ddcn, bé hj con cu tui và đưa cặp vú to tròn vào miệng, kêu anh bú em đi, em sướng lắm, sau 1 hồi bé kêu anh quay người lại, bé hun mông tui và từ từ liếm wc, cảm giác phê như con tê tê, kết hợp bàn tay bé hj con cu, làm tui mém ra, nên phải nói bé ngưng lại, lên giường làm tiếp

Matxa khoẻ bé làm cũng bình thường như mọi nơi, anh em vô đây cái chính là nuru mà hehe

Matxa mệt, bé bắt đầu đổ dầu lên lưng và lấy cặp vú to tròn cọ từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên không sót chỗ nào, xong bé ngồi lên lưng lấy vòng 4 cọ tiếp, cảm nhận vài cọng lông cọ lên lưng rất thích, bé quay người lại, bắt đầu bú ti của tui rồi bò xuống bj con cu và hai trứng, tui cũng hưởng ứng tham gia sờ mó khám phá cô bé, bé này thuộc loại dâm nên xoa cô bé thì nước ra ướt hết ngón tay hehe. Được gần 15 phút tui hêt chịu nổi nên bắn ra CIA, bé ngậm và nút hết không bỏ sót giọt nào, quá sướng luôn

Tắm rửa lại, còn dư giờ nên ngồi chơi nc chút với bé, anh em tạm biệt nhau, hẹn bé ngày gần đây sẽ gặp lại

Đánh giá bé 79 là người rất hoạt bát, dễ thương, dễ tiếp xúc, tính vui vẽ, làm việc nhiệt tình

V1: rất to tròn (KHKT)
V2: thon gọn
V3: to
V4: sạch sẽ

Cám ơn Mod đã tài trợ code và các bạn đã đọc bài, và xin 1 like hehe

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long HUỳnh chúc mừng anh đã sung sung sướng sướng với em 70 "tâm hồn to đẹp". Dubai Bình tân và các Tiểu Mỹ Nhân mong sẽ gặp lại anh nhiều hơn để có thể phục vụ anh ngày càng chu đáo hơn nữa hihi :ami-(15):

• Like
Điểm cảm xúc: TuanNg

A Kha

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/3/22
Chủ đề
0
25
4
0 ₿
Nhớ không nhầm em này từng có bác rp chiếc mông 99 thì phải. Chúc mừng bác sướng chym nha

gaeb52

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/2/21
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Mừng ngon trym. Nhưng có doggy được đâu, vòng 3 to cũng chả chấm mút gì

MDEDC

Tập Sự