Q.1 Thần tài nhỏ mà có võ nha.

Lượt xem: 601

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Ngồi lướt diễn đàn kiếm xem bé nào hợp gu để đi giải tỏa tý chợt xem bài bác @Huynhquochung về 39 bên lthg mà nhớ là chưa trả bài review cho bé 39 bên ACE, với mong muốn chia sẽ trải nghiệm cùng mấy bác một cơ sở mới nhưng có một đội ngủ cực kỳ ổn định và nhiệt tình như ace thì tương lai sẽ hot ngay thôi.
Ngày đầu tuần ghé Quê Nhà lai rai cùng anh em xong cũng phải đi giải trí tý, tiếc là mấy anh em không có gu ca hát chứ không là kéo đi qua hát hò bóp vú cho đã rồi đi maxa luôn là đúng bài. Tui lủi thủi ghé lên lầu sau khi chọn đại số 39 cho gói onsen 2.
Phòng ốc mới sạch sẽ , phục vụ thì nhiệt tình cực kỳ , đưa lên phòng rồi hướng dẫn mấy đồ trong phòng xong xin phép ra đàng hoàng .
Ngồi xông hơi tầm 5ph là chảy hết mấy lit mồ hôi luôn chứ. Đúng gu thích xông hơi thì vào đây bao đã, vừa ra bé 39 đã đợi sẵn nhìn bé tươi tắn trong bộ đồ cực hấp dẫn, che chỗ cần che nhưng không che hết nổi cái vong 1 90 cùng cái vòng mông 90 lấp lững khiến tui không cưỡng lại được muốn lao vào ôm lấy em nhưng cũng phải từ từ để em lau người cái đã rồi ra ngồi tâm sự tý chớ. Trong lúc này thì tranh thủ sờ mó em tý da em mát rượi sờ đã lắm.
Bắt đầu màn tắm chung như bao lần , vào bồn em áp cơ thể vào tui làm người như nóng bùng lên , cái hơi gái sao mà kích thích đến thế cơ chứ. Mở đầu em vẫn tắm gội như thường nhưng kế đến là phần chính , em để tui năm ra rồi bắt đầu đưa cặp ngực cho tui thưởng thức , gọi là sướng khi trái cây dâng đến họng luôn rồi. miệng thì bú tay thì mò khe suối còn em xoa xoa thằng nhóc sau đó em xu đầu dé nó đã cực kỳ , đến lúc em chuyển qua chủ động em trườn lên người tui làm thằng nhóc cương lên chỉ chờ nhiêu thôi em túm nó bắt đầu gậm lya61 rồi mút lấy , tê hơn nhưng gì đã tưởng tui đang sờ khám phá khe suối em còn phải bỏ ra để tận hưởng cảm giác phê cho đến khi out rồi mới tỉnh nổi.
Lên giường bé bảo nằm sấp để massage mà tui đang phê quá nên kêu thôi anh nằm ngữa em xoa bóp anh tý nhé, bé dạ rồi ngồi xoa bóp tay chân đầu một lúc thằng nhóc xìu xìu xuống tui mới nằm sấp được hihi. Bài khỏe cũng ổn áp có đá nóng chà chà phê , phê quá tui liu thiu ngủ luôn mà đang vậy tụ nhiên một dòng nước mát mát đổ lên lưng rồi cái cặp ngực em trườn lên cái làm tui giật mình tỉnh giấc , thằng nhóc cũng ngọ nguay rồi, em trườn càng lúc càng phê tui lật người lại em theo đà cạ nuru luôn, đang hứng lại được em làm đúng theo cảm xúc làm tui xém bắn phát luôn nhưng em giữ kịp tạo cảm giác mơn mớn cho tui trước rồi em chuyển qua cạ bướm xong xoay lại 69 thì tui vừa nảy ăn trái cây giờ ăn hàu nữa chịu hết nổi húp lấy húp để và cao trào em cho tui được bắn thoải mái .
Cảm giác ấn tượng từ số 39 đến cách phục vụ của em mà tui về cứ lâng lâng suốt. Nay chia sẽ anh em để có tý động lực ghé ACE khám phá tiếp.

Huynhquochung

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/19
Chủ đề
13
114
23
35
0 ₿
mừng bác ngon trym

• Love
Điểm cảm xúc: mesat2000

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
Dạ Massage ACE chúc mừng anh trai có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé ạ. ACE chúc anh buổi trua vui vẻ và hạnh phúc