Thăng hoa cảm xúc, phun trào nham thạch với bé 08 PA relax

Lượt xem: 2,134

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Trước tiền, xin cảm ơn món quá từ Mod Rubi cho một buổi tối vui vẻ. Sau khi nhận nhiệm vụ từ Mod Rubi, mình sắp xếp công việc xong sớm (19h), phi xe tới PA relax để thực hiện nhiệm vụ. Như thường lệ, tới nơi gặp mấy em lễ tân nhiệt tình đưa vào trong, hỏi thăm này nọ (1+ cho thái độ phụ vụ quá nhiệt tình của PA relax, chỗ nào mà cũng phục vụ được như vậy thì quá tốt). Gặp em lễ tân, gọi ngay 1 VIP thái, à quên, gọi giúp anh em 09 nhé. Anh ơi, bé 09 vừa lên làm được 30p , anh đợi giúp em khoảng 1 h được ko. Oh man, lần thứ 3 vẫn chưa có cơ hội được gặp bé 09. Chắc mình chưa có duyên với em này rồi. Vậy bé 08 có rãnh ko em? Dạ, có 08 anh ơi, ah nằm nghỉ chút em chuẩn bị phòng. Ok man, vậy cho anh em 08. Hahahaha, trong long cũng khấp khởi, thôi ko được 09 thì 08 bù vậy. Em này mình đi rồi, nên cũng không quá bất ngờ về service của em. Cũng như mội lần, lên xong hơi 15 p cho thoải mái, vừa đi ra thì em cũng vừa đi vào. Ui chu choa, hôm nay nhìn em xinh quá. Vừa gặp mình, em nhận ra ngay, bay tới ôm ấp thằng anh và ko quên vuốt ve thằng em. Ngôi chọc ghẹo nhau cũng hơn 15p rồi cũng công đoạn ”mẹ tắm cho con”. Em vừa tắm thằng anh vừa tắm kỹ lưỡng luôn cho thằng em. Vừa bước ra khỏi bồn, lau khô người, em bắt quay người lại úp mặt vào tường. Thấy lạ lạ rồi nha, nhưng thôi làm theo lời em. Vừa dựa vào tường thi ôi thôi, nguyên cặp buổi chạy khắp người, tê tái gì đâu á. Em bắt kiểng chân lên, hôn hít từ trên đầu tới gót chận. Má ơi, chưa cao trào đâu. Đây nè, tới màn Bj ngược nè, xem tí nữa mình out luôn. Ta nói phê ko tưởng mà. Đúng là gặp lại có khác, hoàn toàn ko giống như lần 1 nha. Sau màn chào hỏi, em bắt quay lại dựa lưng vào tường, em lại chà bưởi, hôn hít từ đầu tới chân luôn, tới thằng nhỏ, em lại dừng và bắt đầu màn kẹp bưởi kèm BJ. Oh, my god, mình muốn vở tung ra mất. Nhưng lòng tự nhủ, chưa được chưa được, phải kìm lại kìm lại, mình lại thở đều thở đều. Em hỏi, anh phê lắm rồi phải ko. Hahaha, nhưng em chưa cho ra đâu. Lên giường năm đi, em có tuyệt chiêu nữa nè. Oh man nữa hả, em làm thế này thì cmnr thằng em anh rồi. Lên nằm, thằng nhỏ đang cứng ngắc mà bắt anh nằm sấp thì thử thách anh quá nha. Em liên quay người mình lại, em có nói anh nằm up đâu, ngửa cho phê anh ơi. Má ơi, tiếp nữa nè, tới màn cháo lưỡi, mình cũng qua qua thôi, vì ko thích lắm, em thấy vậy biết ý nên thôi (1+ cho em vì rất biết để ý khách nha). Em lai tiếp tục màn chà vếu, thổi lỗ tai, và lại tiếp tục dừng lại thằng em, lần này e tung hết tuyệt chiêu, nút trứng cút, liếm cột, liếm bẹn, má ơi, phê lên 9 tầng mây luôn. Cuối cùng em BJ kèm theo âm thanh hifi phê gi đâu à. Cầm cự không nổi em phun trào núi lửa sau 5 phút. Oh, chắc lên thiên đàng thật rồi. Em cẩn thận lau chùi sạch sẽ rồi mới chuyển sang công đoạn mas khỏe, đắp mặt. Em mas khỏe thấy người khỏe khoắn hẳn ra, Xong xuôi cũng nằm chơi với em tầm 10 p rồi về. Em hỏi làm cái nữa anh nha. Mình cười, hihihi, cũng muộn rồi, em hẹn lần tới nha. 2 shot với bé này chắc lê về luôn quá. Phê quá mà

Đánh giá

1. CSVC: như mọi lần đi VIP thái: 8/10, phòng ốc rộng rãi, sạch sẽ. Mỗi tội tắm xong nằm máy lạnh lạnh quá, teo cmn t rim.

2. Nhân viên: nhiệt tình, chu đáo: 9/10

3. KTV: bé 08, tròn tròn, dễ thương

- V1: 8/10: to đẹp, bưởi 4,5 roi, kha kha kha

- V2: ko chẹck

- V3: ko check

- V4: ko check (vì có cơ hôi check đâu, em chăm sóc thằng em quá kỹ luôn)

- Mas khỏe: 9/10, công đoạn mệt trước, khỏe sau, quá tuyệt vời

-Mas thái+mệt: 9/10 quá nhiều tuyệt chiêu, em hẹn gặp lại sẽ còn nhiều tuyệt chiêu khác cho anh trải nghiệm. Nghe mà thèm gì đâu á

4. Tick: từ Mod Rubi. Tip: x00 (theo sự thỏa mãn, quá tuyệt vời), locker: 50k, xe: 10k

Chào thân ái và quyết thắng. Một lần nữa cảm ơn Mod Rubi nhiều

Ps: Chắc chắn phải quay lại gặp em và em 09. 09 ơi, anh hụt em 3 lần rồi đấy

• Like
Điểm cảm xúc: Brand and bogiaSG

Tài 69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
9
214
65