Tân Phú Thật sự thất vong về massage Harley

Lượt xem: 1,765

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mykey

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/1/24
Chủ đề
2
5
12
Tp.hcm
0 ₿
Mình nằm vùng diễn đàn cũng 2 3 năm, chỉ đọc bài viết chứ không tạo acc không đăng gì mà hôm nay bị trường hợp như này mình thấy rất khó chịu và tức nên tạo acc vuêts bài này

Mới đây cách bài viết này 1 tiếng mình đã đến và sử dụng dịch vụ tại harley. Nay có việc đi ăn với ông anh bên trường chinh nên nhớ bên này có giờ vàng đồng giá nên ăn xong mình chạy qua. Tới chắc cũng 3h sáng 7/1, vào có cu dắt xe cho cười nói rất lịch sự. Vào tới phòng chờ có lễ tân ra đón và tư vấn vé, mình chọn vé onsen 2 rồi lên phòng. Lên phòng có cu locker dễ thương đem nước khăn lên cho mình à có cả trái cây luôn nha.

Mình vừa thay xong đồ thì em gõ cửa vào luôn (nhanh vãi luôn). Em vào rồi thì mình cũng nói thôi khỏi xông hơi tắm luôn. Mọi chuyện làm mình bực mình từ đây, cái vòi nước bị gì mà mở không lên. Em ra nói locker đổi phòng hay giải quyết được không. Mình ngồi đợi hơn 30p (mình đợi em nói đà sẽ bù giờ lại cho mình nên mình cũng ok), xong có nước vào tắm tới phần thư giản trong bồn thì em làm khá sơ sài chỉ bj hj chứ không kích thích hay đi lưỡi gì hết, mình cũng thấy không có hứng nên chắc được cỡ 10p thì em kêu lên giường chứ hơi mỏi, lên giường bj hj cỡ 10p nữa thì mình cũng out, thật sự là chỉ out cho xong.

Tới lúc massage cũng không nghe em nói gì, mình nói em là anh nằm sấp lại cho em massage nha, em nói mình a nằm ngửa cũng massage được mà (lúc này thấy cấn cấn rồi). Em bóp tay bóp chân mà cũng không phải là bóp chỉ bẻ khớp ngón tay ngón chân thôi. Xong mình mới nói a muốn massage lưng, rồi nằm sấp lại em đấm được mấy cái (tổng thời gian massage chưa tới 10p). Xong em nói em thư giản tiếp cho anh nha, mình hỏi ủa không chà thái hả em ( kiểu mình thấy không muốn làm, chỉ muốn cho xong). Bỏ tiền ra mua vé onesen 2 mà massage chưa được 10p bực bội vãi. Massage cũng mình kêu chà thái cũng mình kêu (mình nói trong bụng wtf). Lúc này là tụt hết hứng rồi out lẹ cho xong.tới lúc mặc đồ vào đi về thì em kêu mình về viết report cho em, mình mới nói em muốn có report thì em làm cho có tâm vô, đấm bóp chưa được 10p mà em kêu a report sao được, xong em nói mình là tại em sợ hết giờ ( lúc này là cảm thấy như bị em dắt vậy, đợi nước tắm 30p báo locker tè le ra rồi massage 10p kêu do sợ hết giờ). Một việc nữa mình thấy rất khó chịu là mình đi vé 2 lần lễ tân và locker rất dễ thương không chèo kéo nhưng lên phòng thì em lại chèo kéo mình lên vé vô cực, làm 3 4 lần luôn cho đã, mình đã nói thôi rồi mà cứ nhắc lại là lên vé.

Tổng kết: cơ sở vật chất ổn, nhân viên locker lễ tân khá niềm nở, còn bé thì như bài viết anh em đã đọc. Mong cơ sở khắc phục vấn đề này. Mình rất bực mình khi sử dụng dịch vụ như vậy.

Tic 99k (giờ vàng)

Tip 900k

Tổng 1tr

Luki123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/7/23
Chủ đề
3
44
32
4 nguyễn bỉnh khiêm
0 ₿
Minh cũng đã trải ngiệm ở đây rồi... ngoài lễ tân vs bảo vệ ra thì còn lại là Chê...tôi đi 1tr2 mà ko vui gì

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: El25, Uytb and mykey

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Report tổng thể là phải có số nhân viên
Cho anh em và cs họ biết.
Nhỏ nào mà già dơ vậy,cs chạy km mà họ ko câu khách up vé,bé này thì mở lời.kkkk
Họ nghĩ vòi tiền ngay

• Like
Điểm cảm xúc: mykey and Luki123

RoronoaZoro

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
10
166
41
0 ₿
Cũng đã từng đi ở đây cũng thất vọng về KTV.. cơ sở quản lý nên coi lại cách training mấy bé từ thái độ cho tới tay nghề, chán không thể tả

• Like
Điểm cảm xúc: mykey

Tí tởn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/3/23
Chủ đề
2
24
7
Hcm
0 ₿
harley lên hinh mấy em trẻ, na tơ vậy thôi chứ vô massage không bài bản gì hết

• Like

Miracle-

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/9/19
Chủ đề
9
126
48
34
0 ₿
Chắc thớt muốn giữ lại cviec cho bé đó. Còn cơ sở chắc đã biết là ai. Nếu ko đào tạo lại nvien thì có ngày đóng cửa

Mưa 14

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/9/22
Chủ đề
5
67
18
0 ₿
Cs làm ăn chán nhỉ, không đào tạo đc nv thì sập ngay

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿
ở harley chỉ có đúng 1 số duy nhất làm ăn oke còn lại thấy ko ổn lắm , đó là theo những gì dc kể lại

• Like

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Bên đây mình cũng đi rồi ví dụ vé 900k thì tip 1tr2 lận, nó hơi lũng cũng thà mình nói vé 1tr2 típ 1tr2 vé giảm mấy chục % vé tip giữ nguyên như các chỗ khác cho khỏi lũng cũng, mà thôi đó là cách kinh doanh, csvc thì cũng ok, ktv thì hình ảo hơi nhiều dù biết nó ảo, thật ra cơ sở nào cũng có chỉnh sữa nhưng nhìn hình ảo với thực tế méo giống nhau, theo mình thì có những điều cần khắc phục như sau:
Quang trọng nhất là việc training ktv là quan trọng nhất
tiếp theo đó là khâu lựa ktv, và hình ảnh đừng quá đà
tiếp theo đó mới tới nhân viên vòng ngoài tư vấn... các thứ
vậy là ok rồi

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley xin gởi đến anh lời xin lỗi ạ, cơ sở xin nhận hoàn toàn trách nhiệm vì để ktv phục vụ anh chưa đúng dịch vụ ạ. Cơ sở sẽ có hình thức kỷ luật nhân viên và cải thiện lại qua sự góp ý chân thành của anh ạ
Em biết rằng khi đi chơi là các anh cần sự vui vẻ, nên bị sụp thì rất buồn và khó có thể bù đắp lại hết cho nỗi buồn ấy. Cơ sở Harley xin phép hoàn trả lại anh 100% tiền vé và tip ạ, rất mong anh nhận lời xin lỗi này từ harley ạ
Anh check inbox của em nhé

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: NMT9x, mykey and Luki123

Toithichduthu

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
2
63
43
HCM
0 ₿
Chia buồn cùng Bro.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287
1,324 ₿
cơ sở và chủ topic đã giải quyết êm đẹp, chủ topic đã trải nghiệm lại và hài lòng. LAK sẽ khóa topic tại đây

• Like
Điểm cảm xúc: mykey and Lực phạm
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.