HTGD Thất vọng Quỳnh Ngân - NTL

Lượt xem: 3,044

Review dao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/8/23
Chủ đề
1
3
0
HCM
0 ₿
Mới vừa ở Quỳnh Ngân về. Về chia sẽ cho các bác để không bị như tui :
- không đi khung giờ 7h30 tối đến 8h tối, vừa vào gặp 1 Chị tầm 38-40 gì đó. Tính quay đầu ra về ... nhưng vẫn đi
- Nhớ tip cho chú giữ xe, không thôi bị chú xì lốp xe xe để 2-3 tuần chưa rửa ... tưởng cán đính, về nhà thấy dấu tay ở mâm xe.

Thiệt hại 500k. Không có lần sau Quỳnh Ngân ơi.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ủa ủa. Mới tạo acc rồi đăng bài.
Hay bạn là người của cs nào rồi đi làm vậy.
Lấy gì xác minh để tôi vs ae ở đây tin bạn nói là thật
Có hình ảnh gì xác minh ko
Nếu tôi nói thời buổi kinh tế khó khăn. Xung quanh QN có cả chục tiệm,có tiệm nào dó cạnh tranh ko lành mạnh rồi cho người đăng bài dìm đối thủ thì sao.
Thuyết phục cho ae thấy đi

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿

Bạn rp nhìu điểm phi lí, gặp chị u40 vẫn đi vậy lên phòng chị đã phục vụ như thế nào cho bạn ? Bạn lại ko kể chi tiết ra để chứng minh bạn đã đi chị.
Bạn nói ko tip cho giữ xe và về nhà bị xì lốp. Thông thường khi đi chơi, lúc về mới tip giữ xe tiền cf chứ ko ai tip trc khi bước vào cửa. Vậy bạn cho hỏi a giữ xe xì lốp bạn khi nào ? Khi ra về bạn ko tip rồi a xì lốp lun ah ? Vậy thời gian đâu để a xì lốp nhanh như vậy ?

Review dao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/8/23
Chủ đề
1
3
0
HCM
0 ₿
tui đâu cần bạn tin. Nếu cạnh tranh không lành mạnh thì ít nhất tui phải gợi ý và giới thiệu cho các bạn tiệm nào gần đó hoặc tiệm tui thấy ok.

Review dao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/8/23
Chủ đề
1
3
0
HCM
0 ₿
Ai trải nghiệm qua Quỳnh Ngân cũng biết dịch vụ như thế nào, vẫn ổn nha. Gu tui là mấy bạn trẻ trẻ ... thấy lớn tuổi tui vẫn đi vì tới tua người đó, hơi thất vọng xíu thôi. Bạn vào Quỳnh Ngân chưa ? Vô ra có bao giờ dưới 15 phút ko ? Hay bạn bị yếu ? Vừa vô cái ra luôn

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thì vài hôm nữa giới thiệu. Chiêu này tôi lạ lol gì
Ông giữ xe xì lốp khi nào.
Bạn vào ổng xì rồi về ko biết gì
Hay ko tip ổng xì trước mặt
Hay tip gửi trước khi bước vô tiệm
Tôi chưa thấy tiệm htgd nào mà giữ xe xin tiền cả. Tính đuổi khách à

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
Haha anh trai đang làm trò hề cho diễn đàn ae cùng cười nhân dịp tháng 7 cô hồn, cám ơn a trai

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
quỳnh ngân ở đâu vậy bác, để đi bộ từ từ tới cùng @Đi Tàn Tàn cho khỏi ai xì lốp xe, à giới thiệu tui vài bé trẻ trẻ bên đó với. Lần đầu đi HTGD huhu

• Haha
Điểm cảm xúc: PhatNguyen and Lực phạm