Thích style massage khỏe đủ bài + kiến bò

Lượt xem: 9,825

Khongrorang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/9/16
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Chào anh em!
Mình rất thích Style massage khỏe người kỹ thuật tố. Trong lúc nằm sấp và sau khi đủ bài massage khỏe người KTV dùng chiêu kiến bò ở mông và HJ ngược. Sau đó khi nằm ngửa KTV dùng tiếp chiêu kiến bò từ đùi lên ngực ( Không đụng anh bạn nhé). Khi nào không chịu được nữa thì các em mới cho anh bạn out.
Anh em nào có cùng Style cùng vào chia sẻ kinh nghiệm và địa điểm nhé.
Mình ở HCM.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
615
331
Massage miền Nam
0 ₿
Lúc trước bên KS+MS Hoàng Yến (kv BD) có em số 8, cũng làm Vic y chang như vậy, cảm giác ms ngược thật khó tả. Tuy nhiên, phần quan trọng là em kiểm soát nhịp độ, lúc cao lúc thấp. E HJ ngược bằng cách để 2 chân mình lên đùi em ấy và vuốt nhẹ nhàng. Bây giờ muốn tìm em ktv biết làm nv thì hơi khó, Chỉ có làm tương tự hoặc giỏi lắm thì chỉ khaong3 70-80% vì các em k kiểm soát nhịp độ và ít hòa nhịp.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
615
331
Massage miền Nam
0 ₿
Khu vực BD, ngã 4 Bình Phước-> đi ql13 về BD khoảng 1km, nằm tay phải.

classe

Tù Binh
Banned
29/1/16
Chủ đề
0
33
14
0 ₿
Vậy mình next.

Nhân tiện các bác cho hỏi ở KV Saigon, q1, q3, Phú Nhuận có chỗ nào massage khoẻ đầy đủ mà thư giãn đúng nghĩa ko? Nhẹ nhàng, cấm công nghiệp, CSVC kiểu Spa, chứ các CSVC ở Q10 mình ko ưng tí nào.

• Like
Điểm cảm xúc: A1976 and tanthanhle

thichhj

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/10/16
Chủ đề
3
13
0
38
0 ₿

Bạn cho mình hỏi info chỗ ms này nhé mình mê kiểu này như bạn đó

phongtran8421

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/10/16
Chủ đề
0
24
2
34
0 ₿
q3 có Boss Palace, Minh Tâm LQD, q5 có Thái Bình 3, Fes, Phúc An Khang mấy chỗ lúc trước mình hay đi

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Viễn Đông ở Phạm Ngũ Lão Q1. Chỗ này mấy em đấm bóp tốt nhất trong tất cả những chỗ massage thư giãn mình từng đi. Kiến bò và HJ ngược thì có em làm, có em ko. Nhưng nếu bác nói trước với em nó là anh thích làm vậy thì em nó cũng chịu làm thôi.

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Kiến bò em nào cũng biết,đấm giỏi em có em không,suy ra chọn em nào đấm giỏi làm mối quen rồi chỉ em nó làm theo ý mình là tốt nhất hehe :)

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
Mình thì mong là mấy e nên cập nhật skill mới theo ý khách hàng. skill nào thông dụng mà khách ghiền thì dùng, chứ e có e không thì đôi khi nó k đc trọn vẹn cho lắm. nhưng mà nghĩ tới nghĩ lui thì cũng do ae mình cả , tip ít thì các e k nhiệt tình, bác nào nặng túi lại tip nhiều cho các e chiều xong làm hư e nó. ôi phận nhà nghèo đi martin 107 như tui có muốn đc các e cao cấp tip chắc k với tới nổi...huhuhu

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Bằng hữu có thể đến Bát Đạt lầu 8 trên đường Trần Hưng Đạo Q5. Chỗ này tương đối tốt và đáp ứng được yêu cầu của bằng hữu.