Q.10 Thoả mãn cùng thần tài 79

Lượt xem: 796

Conann

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
6
178
44
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đầu tuần vừa rồi nhân lúc đuợc về sớm vì xong công việc nên ghé qua PA để thư giãn vào quầy gặp lễ tân để check code của camapro thì được mời ăn uống rất nhiệt tình sau khi xem ipad và tư vấn rất nhiệt tình thì chọn luôn bé 79 thần tài đi xem sao nhìn rất xinh và hấp dẫn.

Locker dẫn ngay lên phòng căn phòng nhìn cũng khá rộng rãi sạch sẽ mình thay đồ rồi vào xông luôn tầm 5 phút bé vào thì mình cũng ra bé chạy lại lau khô nguời và chào mình không thể tin đuợc bé quá xinh cực kỳ dễ thuơng về vóc dáng tuy không phải mình dây mà hơi múp tí nhưng v1 và v3 rất to và ngon mình thì chỉ cần nhiêu đó là quá đủ sau khi tám đủ thứ ngồi ôm ấp sờ mó nhau thì bé dẫn đi tắm

Massage khoẻ: đầy đủ bài bản bài massage khoẻ đấm bóp cực kỳ có lực nhờ vậy xuơng cốt thoải mái được rất nhiều.
Massage mệt:không còn gi chê bé làm mình cảm thấy sung suớng nhất từ truớc đến giờ với cặp ngực to là một lợi thế bé càng chà càng làm mình suớng như điên nào là kẹp bánh bao,lick ti,vuốt trụ,su đầu dé...bé rất chiều kêu làm gi cũng làm ở mức cho phép thui nha sau cùng qua 69 bé bj rất nhiệt tình say mê nhẹ nhàng thằng e mình chịu hết nổi vì tiếng rên của bé đành out ra trong bé một cách đầy thoả mãn tắm lại kết thúc không biết nói gi chỉ biết cảm ơn em lần sau gặp lại.
Tic: code camapro
Tip=tic
Lễ tân+locker: buổi tối

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh trai iu dấu đã tin tưởng và ủng hộ. Chúc mừng anh đã có một trải nghiệm trọn vẹn cùng bé 79. P.A mong sẽ được phục vụ anh nhiều hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Conann

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Suýt nữa em quên mất, nay trời vào đông se lạnh màh nãy anh về hình như hông mặc áo khoác phải hông neh. Lần sau qua thăm P.A Relax anh nhớ mặc áo khoác nha. Mới xông hơi xong mà về trời lạnh hông mặc áo khoác hông tốt cho sức khoẻ đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Conann

Mèo Mập

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
30/1/14
Chủ đề
2
223
62
0 ₿
Anh Mèo biết r em gái PA :cuteonion7: