Q.10 thỏa mãn yêu cầu cùng 25

Lượt xem: 928

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hungtranvip

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
4
37
13
0 ₿
đi bé cũng lâu lắm rồi mà nay mới có dịp về report cho anh em đọc chơi chơi , nhớ kh lầm là tui đi với bé 25 cũng tầm hôm qua hôm kia gì rồi , nay con dợ nó đi về nhà mẹ vợ nên mới có thời gian trốn nó viết cho anh em đấy kkkk.:cuteonion9::cuteonion9:

được hôm ông anh ổng dẫn đi nhậu mà hôm ấy nhậu xong hai anh em tê lắm rồi nên tui ra ý kiến rằng 2 anh em mình làm 1 chuyến MS em lo vé , mà may sao trời thương các bác ơi , quốc 2 cái vé mà hết có 800k vé gốc tận 900 lận mà tui có code camapro nên giảm quá trời giảm . 2 anh em rượu đã vào mà thì tất nhiên là lời thì phải ra rồi chứ các ông , nói chuyện được đôi câu thì locker xuống dẫn 2 anh em lên phòng mà lên tới phòng rồi thì chia ra anh 1 hướng tui 1 hướng ta tạm biệt nhau từ đây.:cuteonion18:

locker dẫn tui lên phòng , lên ngồi xông cũng tầm dc vài phút thì bé vào , ráng trụ thêm 5-10p gì nữa là tui nhảy ra luôn. dáng người đầy đặn , có da thịt , khuôn mặt có nét cũng dễ nhìn , được cái làn da mềm mịn trắng trẻo bác nào ảo ảo tí là nhìn ra ngọc trinh luôn kkkk.

sở hữu
cặp dú tròn vừa lòng bàn tay
eo mềm mịn trắng vuốt ve cứ phải gọi là số zách
cặp mông săn chắc , căng mọng vỗ nhịn 2-4 hay 4-8 gì cũng tới như nhau nha :ami-(10):

dô luôn phần tắm , vào bồn tận hưởng không gian ướt át , mà được bé tắm cho nữa , cứ như vua chúa đang được hầu hạ , thị tẩm v đó các bác. thả mình vào dòng nước để cho bé chà rửa , đầu trên do tui tắm sẵn ở nhà rồi nên dô chỉ đề cho bé tắm đầu dưới th các bác.
phần thái mở màn bằng những cái hôn nhẹ nhàng mà kích thích , đi lưỡi đảo đều quanh body , lách lẽo mọi khoảng trống. trườn nè , bò nè , liếm nè , đá tới tận trời mây luôn, cứ tưởng mình là cây kẹo mút của em không ấy chứ kkk. bài khiến tui nhớ mê nhớ mệt là bài 69 bé quay đầu 6h của tui , còn tui thì quay đứng ngày đăng sau góc 12h của em , 2 con người đang hòa hợp lại làm 1 , màn ăn sò , và màn mò cua bắt ốc cực kì sung sướng , sướng đến nỗi chưa kịp kiềm con mẹ gì hết là out luôn. :cuteonion25::cuteonion25:

tui vừa out là con vợ nó gọi về trước nên bắt buộc phải xách xe về còn lại ổng kh biết sao có dịp tui dụ ổng lên diễn đàn chơi sau , chào anh em nhá

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @hungtranvip đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.