Q.10 Thư giản cùng em 38

Lượt xem: 1,060

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Nhận được món quà từ mod event bóng đá mình tranh thủ đến pa relax để trải nghiệm những nàng tiên mới gia nhập xem thế nào có như những lời các huynh đệ đồn đoán.
Đến nơi thì tiếp mình là bé lễ tân lịch sự xinh xắn.sau màn thủ tục thì mình có hỏi bé lễ tân có làm cho khách không vì thấy dễ thương quá.được câu trả lời " Dạ không anh ơi. E chỉ làm lễ tân thôi ". Nghe xong có sự nuối tiếc nhè nhẹ. Nhưng thôi không sao còn có những idol khác nên cũng tranh thủ theo chân e locker lên phòng. Ở đây đang có đợt trùng tu lại phòng ốc nghe nói là phòng sẽ to hơn đẹp hơn. Các đồng dâm tranh thủ sớm nhé hình như sắp hoàn thành rồi.
Đến phòng cũng nhờ e nó mở phòng xông hơi tí cho khỏe người. Hệ thống xông ở đây rất nhanh nóng nha các anh,ngồi chừng 5p là mồ hôi ướt hết.bước ra ngoài thấy e hot girl đang ngồi sẵn chờ mình. E mang số bd 38 đang hot rần rật tại PA.tổng quan về e nhìn cũng rất xinh. Thân hình mi nhon tựa tựa như 09, vòng 1 là điểm thu hút nhất của bé,hàng real,to tròn làm nuru bao phê. Ngồi đợi khô mồ hôi tám chuyện 1 hồi biết được bé không tầm thường nha anh em cũng thuộc dạng nam chinh bắc chiến cũng có thâm niên trong nghề. Tính tình rất vui vẻ biết gợi chuyện.
Đến công đoạn tắm táp thì mới thấy ddcn xuất hiện .E hôn hít bj nóng trong bồn làm xém out lun.chịu hết nổi kêu e ra giường làm thái lun,e thoa dầu trườn nuru cặp ngực mềm mại chà đến đâu phê đến đó. Đặc biệt rún e có đính vài hạt đá chà nhột nhột lạ lạ. Đang trườn e bắt đầu quay người lại thành tư thế 69 bj miệt mài,e chủ động kéo 2 tay mình đặt lên gò bồng đảo, ôi bóp bao phê.sau 1 hồi trải qua các tuyệt kỹ bánh bao kẹp xúc xích, đá trứng cút,cạ vòng 4 mình xin thất thủ.xin lỗi chịu hok nổi.
Xong xuôi e vệ sinh lại bắt đầu làm ms khỏe. Nói về công đoạn khỏe thì thấy bé làm cũng tốt đấm có lực, bẻ người kêu rốp rốp.nhìn chung thì bé 38 rất đáng để anh em trải nghiệm, có thể không phù hợp với tất cả nhu cầu sở thích của mọi anh em nhưng chắc cũng làm hài lòng được số đông.
Tick mod tài trợ
Tip 1xxx
Locker cf
Nhân đây cũng xin gửi lời cảm ơn đến cơ sở và các mod đã tạo điều kiện để anh em member trên diễn đàn được trải nghiệm nhiều hơn. Xin chúc sức khỏe tất cả

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Sonke

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cảm ơn anh @Mabu_map đã tin tưởng đến trải nghiệm dịch vụ, gặp được bé ưng ý, và bài chia sẽ chân thật về bé
Hân Hạnh được phục vụ anh lâu dài, gọi 093819226 để đặt lịch trước khi đến