Thư gian ko vui

Lượt xem: 893

anhmapdich

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/9/15
Chủ đề
1
5
1
38
0 ₿
Anhmapdich kình chào anh em !
Em ko review, vì e không đòi hỏi cao nhưng hôm nay máu lên não nên đầu nên phải làm một cái.
Hôm nay e lên để ủng hộ P.A, em ko xin code vì muốn ủng hộ cô chủ nhiệt tình. Nhưng đâu có ngờ.
1/ locker ko giải thích rõ ràng về masage thái 400 mới. Có nói nhưng chua rõ, mình đi tới chỉ biết hai giá 150 và 250k như thông tin trên forum.
2/ kẹt phòng svip nên mình vui vẻ đi phòng vip, nhưng đâu ngờ, bồn tắm không xài được. Nhân viên phục vụ và đào ko biết làm gì . Trong khi đó có đào khác vào (số 10) vào chưa được 2 giây là sửa được ngay
3/ đào không chất lượng không đồng điều như đã hứa . Một e gà mờ còn em kia qua lanh
4/ mình không vui kêu đào gọi quan lý ra nói chuyện chờ 15 phút không ai vào , gần 20p thì có em số 10 vào xoa diệu cơn đau cho mình. Nhưng vẫn chưa gập được quan lý
5/ góp ý cho locker kêu lên congdongmassage bỏ sung lại thông tin mà cứ giải thích là em với anh và anh đã đồng ý... Ý mình là tranh trường hợp tương tự...
Đánh giá đào thứ nhất số 0x
Face 3
V1,v2,v3 bằng nhau.. Tròn
Service ko tốt
Đào số 2 : số 10
Face 6
V1 , v2, v3 : 7 điểm
Service tuyệt vời, đấm rất tốt.
Tick 400k , tip 800k,

Mình không nói số e tệ ra, hy vong quan lý sẻ báo lại Như Quynh và đào tạo lại đào mình... Bye

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Là anh