Q.10 Thư giãn nhẹ nhàng cùng bé 67

Lượt xem: 693

ThichMassage21

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/9/21
Chủ đề
2
20
9
0 ₿
Nhận code từ lâu nhưng không có thời gian, mãi tới đêm qua mới rãnh nên chạy xe từ HM tới Q10 để thư giãn sau ngày làm việc mệt mỏi. Do đi hơi khuya nên giờ đó chỉ còn vài bé, sau một hồi chọn lựa thì book bé 67.
Phi xe tới nơi, giữ xe thân thiện. Lễ tân và locker cũng rất nhiệt tình, đưa code do mod @Dory phát xong xuôi thì lên phòng. Sau màn xông hơi khá nhiệt thì mình cũng khá là thoải mái, mở cửa ra thì thấy bóng dáng lấp ló của người đẹp 67, mình hơi bất ngờ vì không ngờ bé mình dây thật (cũng không hẳn gu mình) nhưng nếu gu ai mình dây thì khuyên nên chọn bé nhé)
Bé vào tâm sự một hồi với mình để hạ nhiệt do xông hơi thì diều mình vào bồn, nhẹ nhàng tắm và mình cũng tranh thủ khám phá V1 và V3 của bé, đường lưỡi bé khá điêu luyện và nhiệt tình, sau màn hấp diêm thằng nhỏ mém ra thì bé nói để dành lên giường nha anh (khúc này mình hơi bất ngờ vì lúc tắm trong bồn đèn tắt hết nha, nhưng không sao vì độ nhiệt của bé). Lên giường tận hưởng màn massage khỏe làm mình muốn ngủ gục lên xuống, đến màn "mệt" thì mình bắt đầu tỉnh hẳn, cuối cùng bắn trong sung sướng. Cảm ơn bé 67 ca cuối đã phục vụ nhiệt tình cho anh nhé.
Đánh giá sơ bộ nha anh em:
- CSVC: 9/10
- KTV: Face ưa nhìn tự nhiên duyên dáng, mình dây thật sự
V1: 7/10 (hệ cam tự nhiên)
V2: 9/10 (eo thon gọn)
V3: 7/10 (đủ dùng)
V4: Mình không khám phá nên không đánh giá được

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh trai @ThichMassage21 đã ghé thăm cơ sở và giành thời gian viết bài cho bé 67. P.A cảm thấy vinh dự khi bé đã mang đến cho anh Giây Phút Xả Stress Đúng Nghĩa.

P.A Relax mong được đón tiếp anh thêm nhiều lần hơn nữa ạ. Chúc anh trai vui vẻ.

[Massage P.A-Relax]
Cảm Xúc Thăng Hoa Bất Tận