thử lửa với bé 16 ozawa quận 10

Lượt xem: 4,492

Bebubam

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
8/7/19
Chủ đề
8
18
28
0 ₿
Tui đọc mấy bài rp của ozawa quận 10 mà lòng rạo rực quá. Tranh thủ sáng thứ 2 họp xong xếp đi mất, thế là chiều tranh thủ ra sớm để ghé đó coi sao. Trước khi đi tui cũng có thỉnh giáo mấy bô lão đồng dâm coi sao thì được mách nhỏ em 16 ngon lắm. Đã vậy thì ghé thăm em chứ biết sao, đã tin phỉa tin cho trót mà lại.

Đã tính là trốn đi sớm rồi mà ai dè cũng bị khách gọi. Đến phải gần 7h mới xong việc. Nói thật nãy giờ ngồi vs khách mà đầu óc toàn để đâu không ah. Xong việc lập tức tui phi xe đến ngay ozawa liền. Đây thì cũng giống mấy chỗ khác, cứ vào quầy đưa code mua vé là xong. Nhanh, gọn, lẹ không có gì phàn nàn cả.

Lên phòng thì tui cũng xông hơi, nhưng mới vào 2p thì chui ra lại. Đúng là xông cho có lệ có khác. Mình lại ghế ngồi thì em cũng đẩy cửa vào.

Ơ, anh có xông hơi nữa hok?

Chắc em thấy hơi lạ vì tui vào nhanh quá. Hahahah. Tui nói khỏi em ơi, hihi. Tui cười xong thì em ngước lên nhìn iu tui cái rồi cười lại. Vậy là em cũng hiểu khách quá đó chớ. Em ghé lại chào hỏi mấy câu rồi đưa tui vào bồn liền. Em sợ làm mất thời gian vàng ngọc của tui hay sao ý. Mà thôi vậy cho nhanh nhanh để còn sung sướng. Em xử xong tui thì đưa lên giường mần đứa em của tui luôn.

Đánh giá sơ em 16 này nha

Face: dễ nhìn

Vòng 1: cam việt

Vòng 2: thon gọn

Vòng 3: săn chắc. Vỗ tay vào vẫn cảm thấy nẩy ra nha

Face em dễ nhìn, dáng cao. Chắc em phải cao gần mét sáu lận.

Nhìn chung hàng cảu em không phải hàng khủng nhưng tui thấy ngon.

Đó là những gì đánh giá sau khi tui mần em. Còn phần em mần tui thì khỏi nói nha. Thích nhất là phần Bj. Em Bj gần như từ đầu buổi đến cuối luôn, hiếm khi em dùng tay lắm. Sướng nhất là khi em vừa vuốt trụ vừa rên nhẹ nhàng ấy. Em dạo đầu với màn đi lưỡi cổ điển. Em cũng chịu khó đi lưỡi lắm, hôn nhẹ lên trán tui rồi liếm dần đến 2 bắp chân lận. Cứ vậy em miệt mài quét lên xuống, quyét 2 mạn sườn liên tục. Đến khi tui chịu hết nổi lấy tay em ấn xuống em mới tập trung thư giãn thật sự. Đến khi tui rùng mình chuẩn bị nã liên thanh em mới buông ra rồi hj cho tui. Còn đến lúc tui giương cờ trắng đầu hàng em vẫn còn rên khẽ bên tai như kích thích tui vậy. Chỉ tiếc là lúc chiều đuối quá, chứ không chiều em thêm cái nữa rồi. hahahaha.

Cám ơn mấy ông bạn già, mấy ông chưa có làm tui thất vọng bao giờ