Tân Phú Thử nhiệt đầu năm cùng bé Đại Hồng Phát 88

Lượt xem: 725

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,571
1,258
31
0 ₿
Vốn sở thích tìm tòi đánh bắt xa bờ, Súng lại lang thang trưa mùng 29 Tết ở Tân Phú để khám phá cơ sở massage mới, ưng ý thì xem như bắn pháo hoa mừng Tết Giáp Thìn, nếu sụp thì xem như xả xui năm cũ. Sẵn có 2 cơ sở là 5 sao và Phượng Hoàng đang cùng áp dụng KM vé 199K cho anh em Diễn đàn, Súng bắn tin ngay cho Phúc Trọng (QL cũ của HK) nay đã về tự mở cơ sở riêng. Anh em nào đã đi HK và HL trước đây chắc sẽ biết về độ nhiệt trong mảng chăm sóc khách hàng của bác ấy cũng như dàn bé yêu được tuyển chọn rất gắt. Đường xa nên mình đến muộn gần 1 tiếng nhưng cơ sở và KTV vẫn chờ chứ không bỏ lượt, điểm cộng đầu tiên. Anh em tiếp đón niềm nở, tư vấn nhiệt tình theo sở thích của từng bác. Do mình đã chọn 88 đầu năm lấy hên nên cũng không hỏi chi tiết về KTV để có cái nhìn khách quan.

QL chia sẻ chân thành do cơ sở vừa mở nên còn 1 số điểm hạn chế về cơ sở vật chất “Phòng hơi nhỏ tầm 6-7 điểm nhưng cam kết KTV phải 9-10 điểm”, minh bạch rõ ràng từ đầu, Súng chịu nhé. Mình chưa chọn vội gói Nuru 1 hay 2 vì quan trọng là KTV có cùng tần số cảm xúc hay không.

Phần cơ sở vật chất của phòng còn khá mới, 1 tủ quần áo để treo đồ khá tiện lợi nhưng theo mình nên thay bằng móc treo sẽ làm diện tích phòng trọng rộng hơn, xông ướt hơi lên khá nhanh và đã, bồn tắm hơi nhỏ và bậc hơi cao nên bác nào nhậu say nên chú ý cẩn thận, không có WC và bồn rửa trong phòng. Tổng quan đúng với những gì QL đã nói. Vừa bước vào phòng thì chao ôi, bé cực kỳ gợi tình trong bộ đồ cosplay học sinh với croptop trắng mỏng tang nửa ngực, váy đen, quan trọng là bên trong không có nội y. Trong người Súng lúc này đã rất rạo rực nhưng vẫn phải kềm chế lại để em thể hiện. Em nhẹ nhàng ngồi bên thành ghế lau người cho Súng, mình nhẹ nhàng kéo em vào lòng ngồi tựa vào khẩu đại pháo, vừa trò chuyện vừa feel từng nhịp trên cơ thể. Căng mọng, ướt át, ấm nóng. Mình đặt lên môi em nụ hôn nồng cháy để cùng giao thoa cảm xúc ban đầu, em nhẹ nhàng đáp lại, hai đứa cùng quện vào nhau say đắm. Và thế là, Nuru 2 thẳng tiến.

Bước vào bồn em chà rửa rất kỹ, tay xoáy nhẹ và tuốt súng, ngực size F đàn hồi trườn lên xuống sóng lưng cùng độ trơn của sữa tắm khiến khung cảnh lúc này không khác gì phân cảnh trong Kim Bình Mai. Súng thích được làm tình trên ghế và yêu cầu cả 2 cùng ra ngoài cho phân cảnh 1, em đồng ý. Súng chỉ cần ngả người dài ra ghế và ưỡn hạ bộ lên trước, phần còn lại thì để em lo. Nếu không lấy tấm thân này trải nghiệm thực tế thì khó có thể tin cô bé 2k1 lại có nhiều kinh nghiệm làm tình phong phú đến vậy, em đi đường lưỡi cùng nước lạnh từ bẹn đến bụng rồi lick 2 ti một cách đam mê cùng âm thanh vang vọng, xen kẽ là tiếng rên khi liếm khẩu thần công, em liếm từ vòng ngoài và ngậm hai hòn pháo rất lâu, đôi mắt em nhắm nghiền để tận hưởng, nhìn gương mặt xinh xắn cùng bờ môi mỏng của em đang lướt trên cậu bé thôi đã đủ lên 9 tầng mây. Em ngậm rất sâu và lên xuống nhịp nhàng, bạn sẽ chỉ còn càm nhận lấy sự trơn trượt, độ miết của cặp môi em lên cậu nhỏ và rồi tuôn trào như núi lửa lúc nào không hay. Em sẽ vận ngậm lấy và hút lấy từng giọt cuối cùng, chiếc lưỡi thần thánh của em vẫn quấn chặt đầu quy không tha khiến cho bất cứ anh em nào cũng phải oằn mình sung sướng.

Phần massage khỏe bé làm khá nghiêm túc, lực vừa đủ và đi bài đủ từ nhấn lưng, bóp cổ vai gáy đến massage đầu và chân cùng đá nóng. Phần nuru mình không nói bé là xuất sắc nhưng phải nói rất sáng tạo khi biết tận dụng lợi thế cặp ngực mềm mại size F cup, khe ngực sâu cùng đầu ti đẹp. Sau khi đã kẹp khẩu thần công vào khe ngực cùng dầu và trượt nhẹ nhàng, bé lại tiếp tục cạ đầu ti vào đầu quy liên tục. Cảm giác đầu ti bé căng cứng cọ vào đầu quy đã làm cho cậu nhỏ mình như nạp thêm mana công lực để trỗi dậy hùng dũng. Gần như không để cho mình ngơi nghỉ bất kỳ phút giây nào, bé nhanh chóng chuyển sang cạ V4. Hai tay của Súng cũng bận rộn xoa đều cặp ngực to tròn trắng nõn của em và không ngừng rê đầu vú. Lúc này gần như đã không thể kềm chế, cả 2 cùng chuyển sang thế song tu. Em ngậm súng, mình bú chim, cả 2 cùng nhau say mê cho đến khi khẩu thần công nã pháo lần 2, em nút mạnh và dùng lưỡi quện cho đến giọt cuối cùng.

Kết thúc hành trình đầu Năm mới viên mãn. Tic Nuru 2 199K áp dụng KM, tip = tic 1 chai. Ít cà phê cho anh em.

Với CTKM hấp dẫn, dàn KTV nếu tiếp tục giữ vững phong độ trong thời gian sắp tới thì dự đoán Phoenix Phượng Hoàng sẽ trỗi dậy mạnh mẽ trong làn massage năm sau, đặc biệt phù hợp tiêu chí ngon, bổ, rẻ trong tình hình kinh tế khó khăn.

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Chỉ là thế nào bác, thấy bác súng rv cũng khá đủ rồi ấy. Bác nên đi để biết xem.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,571
1,258
31
0 ₿