Tiếc nuối P.A, review 3 em luôn

Lượt xem: 10,810

lonh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/7/16
Chủ đề
1
5
9
35
0 ₿
Mặc dù là review 3 em nhưng chỉ còn 2 em và khuyến khích đi 1 em ;)
  • Mình ít khi đi massa nhưng thấy PA được quảng cáo quá trời nên hôm đấy có đi phượt về trời mưa nên buồn buồn ( cách đây khoảng hơn 1 tháng) có ghé qua PA ( có lấy code, chọn gói thái luôn ). Lên đưa 20k cho locker và random được 1 em 27 em nói em tên Thiên Kim, phải nói đây là em tình cảm nhất mình từng biết ( em còn nói đây là ngày đầu tiên em làm tại đây ), cả buổi 2 anh em nói không biết mệt, nói đến mức quá 2h mà còn chưa hết chuyện nói từ HN - SG luôn, nói sang cả chuyện của bạn em ấy luôn.Về đánh giá chung thì mình ko thích cho điểm có cái em mặt khá xinh, ngực bự :D, eo có chút lipit mình khuyên em nên đi tập gym. Vì em làm tình cảm nên khá thoải mái, kỹ năng đấm bóp ở mức chấp nhận được, kỹ năng thư giãn thì quá tuyệt ko chê vào đâu được. Thiệt hại vé 300k, tip 500k, 20k locker, 10k chú bảo vệ, lúc ra về định xin số đt rủ em đi cafe nhưng ngại nên thôi ( đây là điều làm mình tiếc nối đến h ).
  • Lần 2 cách đây khoảng 2 tuần thấy nhớ em 27 nên vác xe đi qua PA tiếp, lên phòng hỏi locker thì em nó đang bận khách :( đành đưa 20k cho em nó và random tiếp. Lần này có vẻ ko may mắn lắm gặp được em mặt khá teen, cách nói chuyện cũng khá teen ( thành ra ko hợp với mình lắm ) mặc dù anh em cũng nói chuyện khá nhiều nhưng mình hơi khó chịu với kiểu teen của em, kỹ năng đấm bóp của em thì khá qua loa, thư giãn thì có thái độ hiếp dâm mình :p. Chính vì thế mình ko đưa số em này lên, có thể hôm đấy mình đen vì em ấy có vẻ hơi mệt. Kết thúc vé 400k ( lần này ko đi code vì khá muốn nên ko gọi xin code được ) , locker 20k, tip 400k( hơi thất vọng nhưng được cái body của em gỡ lại nên ko tip ít hơn, dáng người cao, mông ra mông ngực ra ngực ), bảo vệ 10k
  • Lần 3 là hôm nay, lại thấy nhớ em 27, nên lần này nhằm hôm trời mưa vác xe đi gặp em thì ôi thôi, lên phòng hỏi locker thì báo em nó nghỉ làm :mad:, lại bài cũ đưa locker 30k, hỏi em 12 mà 1 bro trên này giới thiệu, em 12 này hình như ko phải em mà bro ấy giới thiệu, em bước theo đánh giá tổng quan của mình thì mặt chỉ ở mức trung bình, ngực thì ổn, mềm mịn, mông thì ko có mấy, có chút lipit hơi thất vọng 1 chút. Mặc dù em ấy cũng ân cần, nhưng đến phần đấm bóp thì ôi thôi, phong em là vua đám bóp của PA luôn, rất nhiều bài, làm rất nhẹ nhàng và kỹ, thời gian massa lâu, đủ các khớp tay chân lưng bụng .... phần thư giãn em làm cũng rất bài bản, chuyên nghiệp, rất từ từ. Bro nào mà có nhu cầu vừa massage khỏe vừa thư giãn thì em này là lựa chọn cực kỳ chất lượng. Ra về em còn chủ động ôm mình. Thiệt hại vé 300k ( rút k/n gọi sớm xin code ), locker 30k, tip 500k, bv 10k.
Mình viết rv này mục đích để có ai biết số em 27 hay biết em chuyển đi đâu thì cho mình chút thông tin ( quá tiếc khi không xin số em lúc đấy ). Khuyên anh em nên đi số 12 1 pro đáng để trải nghiệm, còn em lần thứ 2 biết đâu anh em may mắn hơn mình thì sao và em đây cũng có ngoại hình ưa nhìn.
Văn dài mà lủng củng anh em thông cảm.
Ps: mình toàn đi ca tối.

KaKaLuong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
0
122
33
34
0 ₿
Đọc bài của bác cũng muốn gặp em 27 nhưng nghỉ làm rồi tiếc nhỉ.

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Chào cao thủ,làm phát info 3 em như thế thì còn gì bằng,tiếc thay em ấn tượng nhất lại nghỉ. Tại hạ có hỏi điều tua nói số 27 có đi làm mà cao thủ :D

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
33
0 ₿
Em cũng thích em 27 như thớt, em đi pa 2 lần, đều đi em 27 :D, lần đầu random gặp em , nên kết luôn làm lần 2. Em thì chưa vợ con, chưa người iu, và cả ít đi matxa nữa, mà gặp em, em ngọt ngào tình cảm làm em chết mê các bác ạ :p.
Mỗi tội em thấy hơi ngại cái của sổ ở pa, lâu lâu lại thấy mấy anh đẹp zai đi ngang qua, đang hứng mà thấy người, tụt cảm xúc vkl ạ :(. Em đi mấy chỗ khác có thấy zai nào đi qua thế đâu o_O. Với lại ở pa 4h30 là đóng cửa, giờ đó chỗ em chưa mở cửa, em phải đi cafe võng ngủ, muỗi chít ngứa vkl :D:D.

• Like
Điểm cảm xúc: 8caukho

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Bác vào hỏi quản lý hay đi mấy em bạn của 27 xem may ra biết thêm thông tin:)

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Số 12 có đeo kính thì đúng, còn ko đeo kính thì ktv mới nhé bác !

Nguoiayeuladuynhat12

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/4/16
Chủ đề
0
11
5
0 ₿
Hôm t2 tui có đi 12 cũng có nói 27 ngỉ luôn ròy bác ạ.12 có zalo 27 có j bác lh vs e ấy nhá :)

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi

lonh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/7/16
Chủ đề
1
5
9
35
0 ₿
Thôi em ấy nghỉ thì chắc cũng có lý do riêng, chắc em chuyển đi chỗ khác hoặc nghỉ làm.
Em 12 mình gặp có đeo kinh nha, đính chính là em ấy face cũng được nha mà tại tiêu chuẩn của mình cao quá nên chưa hài lòng thôi, còn về độ yêu nghề thì em này chắc số 1 ở khu vực này rồi.
Thôi gọi em này lại hỏi số em kia cũng kỳ, mà mình cũng hỏi 1 lần rồi, ko phải em 12 mà là em kia, em nó nói ko biết, xong cũng thấy hơi kỳ nên thôi.

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Hihi đọc bài của anh lưu luyến bé 27 thật lay động lòng người,cũng mừng cho bé có hướng đi mới.
Qua đây em cũng xin giới thiệu mấy anh có 2 bé mới vừa vào làm,u22-u25,ngoại hình cao ráo,nét đẹp đằm thắm,mặn mà,,dáng chuẩn mẫu,Xinh Xắn mấy anh ạ,. Dĩ nhiên là xinh hơn cả @Như Quỳnh em rồi nên mấy anh không cần phải so sánh hỏi thăm khơi gợi lên nổi buồn của em hix hix 2 bé mới vào lấy số 38 và 39 nhé mấy anh.

• Like
Điểm cảm xúc: Trung Salem

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Gặp 38 rồi,theo anh là xinh đó,chưa biết em kia thế nào :)

• Like
Điểm cảm xúc: Như Quỳnh

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
39 nghỉ cmnr tiếc thật,nghe ông bạn nói xinh lắm mà làm mấy ngày có việc xin nghỉ rầu,tiếc ớn.mà em nghiêng về 38 hơn hehe

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Có pác nào đi thử pé 38 chưa vậy? Cho mình xin ít info với :(

anhnguoihanoi33

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/8/16
Chủ đề
0
6
1
40
0 ₿
Đi PA về định viết bài rp cho 12 nhưng đọc đc bài này em ngỉ chắc là ai cũng biết ẻm nó rồi nên thôi :))