HTGD Tiền Trạm Làm Chuột Bạch HTGĐ khu vực BD - BP

Lượt xem: 1,941

Checker Pro

Thượng Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
35
55
57
0 ₿
Xin chào quý bạn và các vị. Lại là mình đây. Đã lâu không lên diễn đàn
Nay Có công việc đi Bình Dương nên cũng ráng đi sớm dọc đường có chỗ nào vô xả tinh chứ dạo này thấy không còn ham muốn nữa. Muốn bóp vú gái cho đã cái nư chứ không có hứng thú xuất tinh. Đi từ cầu Gò Dưa tới Resort PN. Có 1 em trong đó đi ra thấy ngon quá nên giả bộ làm quen để sau này húp. Hỏi Ks Ái Minh chỗ nào. Ẻm nói ẻm không biết. Ẻm hỏi anh thuê phòng hay sao. Mình nói đúng r. Ẻm nói trong resort PN có thuê giờ a có nhu cầu thì vô thuê, có hồ bơi massage tại phòng cho khách lưu trú. Mình hỏi giá vé bao nhiêu. Ẻm nói vé bao gồm tip + thuê phòng là 3tr2. Ẻm nói ẻm làm phục vụ trong đó nên giảm còn 3tr thôi. Theo mình giá hơi cao, lỡ vô không massage mà sục rồi lụm 3tr thì không đáng. Thấy mặc váy đen, sơ mi trắng đi vô trong đó mà không biết phải trong đó không. Nên thôi từ chối. Ẻm kêu gì có 3tr mà cũng keo. Chạnh lòng.

Lên Nguyễn Thị Minh Khai coi có gì thay đổi không. Cỏ May thì lợp lại mái lá. Chỉ có 1 em tầm 23t. Chuppy, không được sạch lắm nên thôi từ chối. Chạy qua khỏi cái dốc có 1 tiệm HTGĐ GIA HÂN. BJ liếm cu đc 4 cái r ngậm mà tay thì sóc. Được cái da trắng mặt 6đ thôi. 200k trải nghiệm.

Chạy tiếp trong khoảng 3km cũng có nhiều HTGĐ nhưng không có ai hợp gu. Chui thử vô tiệm Gia Huy do tiệm che nửa kính nên chỉ thấy 1 em loli da trắng. Chui vô thử nhưng mặt 5đ. Service và giá y chang tiệm Gia Hân.

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
286
88
HCM
0 ₿
Gu bác chữ "Gia" ah, gia hân rồi gia huy. Thanks bác nhiều nhé.