Q.1 tiếp bước trải nghiệm 005

Lượt xem: 1,131

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nhatpham

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
2
44
20
0 ₿
thấy có bác @phương phú review chuyến bay 005 rồi nay em có dịp test về rồi viết lại cho các bác tham khảo thử. tranh thủ buổi trưa chạy tới cơ sở khoảng 1g chiều , thấy cơ sở khá vắng nên cũng chạy vào quầy check code làm vài cái thao tác đầu. làm xong mình lại ghế ngồi tầm khoảng 5p gì đó là mình được lên lầu luôn

vào phòng xông tí thư giãn tí cho khuây khỏa cơ thể , ngồi được tí thì bé mở cửa bước vào, xông hơi tí nữa ra là có mặt bé liền luôn , bé lau người rồi cùng nhau ra ghế ngồi nói chuyện xoa bóp vài cái. lau người xog thì mình và bé bắt đầu dô bồn hành sự .

bé tắm rửa sạch sẽ kĩ càng , kh bỏ sót một khe hở , sạch từ từ tóc tai cho tới long chym luôn các bác kkk. vừa tắm vừa tìm dú để bóp các bác ơi , v1 của em căng tròn sờ nắn đồ mềm mại đã cái tay , mò xuống v2 thì thon gọn mềm mại tạo cảm giác nữa và v3 bầu bầu mọng nước vỗ thì hết sẩy. sờ nắm đã rồi bé trườn nhẹ trong bồn , kích nứng , xóc lọ , bú chym full service luôn các bác ơi , phần thủy chiến tui trụ dc 5p là bắn shot đầu luôn.

xuống tới giường em tẩm quất vài màn xoa bóp cực đã thân người , đều đặn đủ lực rất chill chill luôn các bác , đấm xong em thoa dầu đều ra người trườn cả cặp loa trải từ lưng đều ra khăp cơ thể , đi lưỡi lắp đầy mọi khoảng trống , trườn tới lui làm con trym tui bơ vơ giữa 2 quả núi đổi mềm mại của em. không kìm lòng được nen tui kêu bé vào thế 69 , húp trọn con hàu tươi của em, móc nhẹ làm em reen nghe sướng các bác , shot 2 này tui trụ tầm 10p là tui bắn luôn. t
face dê dễthuongw 9/10
v1 bươi tròn
v2 thon ngọn mi nhon
v3 căng mọng

đi vé 1200 giảm còn 600
tip 1200 bằng giá vé gốc nhaaa

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @nhatpham đã đến sử dụng dịch vujvaf có buổi trải nghiệm thú vị cùng bé ạ
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @nhatpham đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
shot 2 mà được 10p là yếu nha bro

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.