Tiếp tục công cuộc cướp rừng với “Ngũ Muội Muội”

Lượt xem: 1,845

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Chào toàn thể huynh đài, bằng hữu gần xa. Chúc các huynh đệ năm mới dồi dào sức khoẻ và tràn đầy sinh khí để trải nghiệm tất tần tật các cơ sở ở diễn đàn nhé !! Yi tui xin chân thành cám ơn bác @Lục A Ka đã tài trợ visa cho chuyến du lịch lần này.

Chuyện là hôm đấy có việc gặp khách hàng ở quận Bình Tân, mà dạo này trên diễn đàn khá rôm rã từ khoá “Bình Tân” nên trong lúc mần công chuyện cũng tranh thủ nhắn gửi bác LAK để bác ấy chiếu cố cho Yi tui nán lại quận Bình Tân chút xí nhằm bớt kẹt xe rồi đua về, vã lại chốn này Yi tui cũng chưa bao giờ đến nên lấy cái dịp này tham quan qua cho biết với các huynh các đệ. Xong xuôi hết trơn mở các hộp thư ra thấy thư bác LAK là Yi tui phóng cái vèo qua đấy luôn, chỗ tui ngồi qua đó có chút ét. Vừa đi vừa xem địa chỉ, thấy xa xa có cái bảng quen quen chạy lại gần gần thì đích thị nó đây rồi, giảm ga từ từ xuống cái hầm tối tối rồi nhè nhẹ bước lên Reciption để chuẩn bị xuất cảnh.

Mình khá ấn tượng với cơ sở bên đây về mặt tiền khá uy nghi bề thế, nhân viên nhiệt tình và lịch sự. Được một đệ dẫn lên phòng xông hơi chờ Muội vào, bước vào phòng thì bị ấn tượng bởi cách trang trí khá ổn, tương đối rộng rãi và sạch sẽ. Lột đồ ra bước vào xông hơi tầm 5p thì muội bước vào, muội ấy mặc y phục phong cách quá, tấm áo mỏng trong suốt và những đường cong nhấp nhô sau lớp áo ấy tiếp tục làm Yi tui ấn tượng tập 3 khi đến đây.

Trò chuyện hỏi han được chút, vào bồn để em ấy vệ sinh cho mình chuẩn bị cho trận đấu lượt đi trên sân khách của tui. Về khâu massage, mặc dù thân hình em khá nhỏ nhưng đánh đấm có lực và đặc biệt đấm tới khi nào anh đã thì thôi :p:p Khâu massage khoẻ xong xuôi, giờ bắt đầu đến khâu nhập cảnh Thái nè, v1 em cam Việt cũng tương đối đủ để em đưa tui đi 1 vòng Thái Lan, kèm với những nụ hôn nhẹ nhàng sau đó quay người lại em vội vàng ngậm ngay thằng nhỏ mà BJ tới tấp, em BJ khá lâu, tay tui thì đưa đi khắp nơi trên cơ thể em, đặc biệt là những khu vực nhấp nhô là khu vực đáng chú ý :D Chiến cùng em được 10p thì tui cũng out vật vã với em nó.

Đánh giá chung:
Face: cũng xinh, có nét.
Body: mình dây cây cảnh, nhỏ con kute o_O
V1: cam sành Việt bao ăn.
V2: có chút chút.
V3: vừa với dáng em ấy
V4: nước nôi đầy đủ

Tic: bác LAK tài trợ. Tip: 500. Locker 50
Bài viết tui đến đây kết thúc. Lần nửa cám ơn bác LAK nhé. Chào đoàn kết và xây dựng.

P/s: sẵn đây tui cũng xin phép được giao lưu cùng các huynh đệ gần xa. Tui là tui khoái mấy em có v1 nảy nở, dạng bưởi càng tốt nên các huynh đài có biết số nào thuộc dạng ấy ở cơ sở nào thì inb cho tui cái nhe. Cám ơn các huynh đài nhiều nhé :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and xpress

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Bưởi thì bác qua 08 P.A hay 0.9 ML xem sao?

• Like
Điểm cảm xúc: Master Yi

Dũng Lụi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
6
236
65
0 ₿
Mừng bác ngon chym . Vật vã đến 10p thi sướng cho thằng e quá rồi