Tiếp tục cùng em 11

Lượt xem: 1,431

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Sau lần được bác @Lục A Ka tài trợ , sau nhiều ngày về mình vẫn còn lâng lâng cảm xúc với bé nên hôm nay tiếp tục thử vận may xin code và được bác LAK tài trợ và quyết định chinh chiến cùng e lần nữa. Nhận được code lúc chiều mình liền về nhà và thay đồ ML liền. Vào đưa a qli kiểm tra và rồi yêu cầu 11 hên có liền và dẫn mình lên phòng :p:p. Lúc đợi bé lên phòng thì thay đồ vào xông hơi , xông hơi cỡ 5p rồi bé vô mình ngồi xíu rồi cũng ra nói chuyện với bé. Do gặp người quen nên mình và bé cũng k ngại ngùng gì và nói chuyện rất thoải mái. Ngồi nghỉ ngơi và nói đủ chuyện trên trời dưới đất thì đi tắm. Xui cái lúc mình vô thì bị cúp nước làm bé chạy đi chạy lại rồi cuối cùng phải vào toliet tắm :eek::eek:.
Mà thôi bỏ qa vấn đề đó mình cũng k khắt khe gì nhiều , sau màn tắm heo rồi vô phòng lại 2 ae ngồi nói chuyện và cười giỡn. Nhiều lúc tâm trạng sau ngày làm việc mệt mỏi vô gặp bé thì cứ như giải tỏa hết vậy :D:D:D.Sau những lúc cười giỡn thì bỗng nhiên những tiếng im lặng bắt đầu và điều gì đến cũng đến , bé bắt đầu cởi áo và cũng những tiếng rên nhẹ và bàn tay của bé đi khắp cơ thể mình , mình cảm nhận được và cũng kết hợp cùng đôi bàn tay hòa nhịp với bé , sau màn thái thì bé bắt đầu BJ chậm rãi nhẹ nhàng kết hợp với đôi bàn tay. Sau 10p cầm cự thì cũng out trong sung sướng :D:D.
Sau đó bé đi rửa tay và vệ sinh , lúc vô 2 ae im lặng nhìn nhau cười và nằm nghỉ ngơi xíu rồi cũng đến giờ về mình cảm thấy tgian sao lẹ qá :(:( và thôi đành chấp nhận thay đồ và bước ra về hẹn gặp lại em cô nàng 11.
Về đánh giá(mình cũng có đánh giá ở bài cũ rồi những vẫn đánh giá lại cho ae chưa xem kaka)
Face : có nét
v1: hệ cam
v2 : ổn
v3 : hơi nhỏ
v4: k check
Tic: bác @@Lục A Ka
Tip: 5xx

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991