tiếp tục phần 2 talk show với bé 15 dubai bình tân

Lượt xem: 2,140

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
tối hôm qua, mình đang nói chuyện dang dờ về bé 15 DUBAI BÌNH TÂN, thực sự đây là một game show nói như trên đài là talk show with me cùng với 15 tức con chuột con
và mình sẽ trở lại câu chuyện tiếp tục tối qua còn dang dỡ vì lí do tối qua bị 2 cô người tình không bao giờ cưới dí chặt quá, phải bỏ ngang để ngồi nói chuyện với 2 cô này, không thì cả 2 cô này mà giận hờn là em chết chắc.
và trở lại vấn đề chính, tối qua mình vô lúc 18h 40 phút. tới 19h 5 phút là mình bắt đầu đươc em nó ắm rửa cho mình và leo lên giường cho em nó lam nhiệm vụ của mình, thực sự trong lúc đó mình thì đang nằm liêm diêm để tận hưởng cảm giác do bé làm mà dt thì tin nhắn liên tục do chị ở nhà kiếm hỏi đi đâu hông thấy, đành phải kêu em nó tạm dừng một chút để gọi điện cho chị nhà yên tâm và nnoi1doi61 là đi cafe với bạn, sau một chút giận hờn vư vơ vì bắt em nó bỏ ngang cv vì chuyện riêng của mình thì em cũng trở lại cv chính chuyên môn,
với tay nghề điêu luyên kỹ thuật massage khỏe bài bản đủ lực, có thể nói mình thấy thích em nó, bỡi chưa khi nào mình bước chân vô nhưng masage kiểu này mà có em nào massage body đủ bài như vậy cả, phần lớn là cào cào gãi ngứa rồi kêu xoay người ại thôi nhưng với em mình cảm nhận em đã chịu khó làm cv của mình, đi từng bài một,, như là bẻ lựng, giậm lưng, ấn huyệt, với một sức lực vừa phải nhưng đủ để cảm nhận được em đã rất nhiệt tình, trong khoản thời thới 1h 10 phút, cho phần massage đúng nghĩa.
sau khi massage khỏ xong em bắt đầu thi triển phần 2 của gói là massage thái kèm mệt, em kêu mình nằm thẳng người lại và nằm lên cao một chút, đang thư suy nghĩ trong đầu em sẽ làm gì thì một luồn cảm giác từ dưới chân nhẹ nhàng dđi từ từ lên tới tai lúc này mình mới cảm nhận là em vừa đi đường lưỡi điêu uyện kèm với đó là đôi tay với chiêu kiến bò, cũng tạo sự nhột nhột và kích thích đến tột,
sau một lúc là đến màn rưới nước sữa tắm, và em thi triển cặp ngực của mình trên khap cơ thể một cách thuần thuần thục, trong lúc đó đôi tay của em cũng phối hợp xuống phía dưới kích thích cậu nhỏ của mình, thú thật mình không thể chịu đươc cảm giác này thêm nữa, nhưng không thể sớm như vậy, cố gắng kiềm thêm.
cuối cùng sau một lúc thì em kêu mình nằm ngữa lên cho em massage cậu nhỏ,
đây cũng là một điều mình thích nữa là em kết hợp cặp ngực của mình giống như kiểu bánh mì kẹp xúc xích một lúc kèm theo tiếng rên nhẹ, sau đó là em dùng miệng BJ, Lúc này mình cũng tranh thủ khám phá phía dưới em,
em rất dễ chịu cho thoải mái khám phá, mà không có sự chống đối nào còn phối hợp rất nhịp nhàng.. cuối cùng thì mình cũng không chịu nôi trong tư thế bánh mì kẹp xúc xích trở lại,
sau khi xong , em kêu mình nằm yên cho em lu chùicho ình và đi ra toiec xúc mineg65 cũng như đi vệ sinh và trở lại với miếng mặt nạ nha đam mát lạnh trên tay, em nó lại trỗ tay nghề massage mặt rất nhẹ nhành, một miếng mặt nhạ mát lạnh, một đôi tay masage mặt kết hợp, và em con kết hợp cho gối đầu gói thảo dược thơm, dễ chịu.
kết thúc là màn tắm rửa lại cho mình rất kỹ càng, và một cuộc chia tay trong tiếc nuối với dĩa tái cây em đưa cho mình ăn lấy sức. cảm ơn em một buổi tối thật tuyệt với
trên đây là những gì mình muốn gởi tới mọi người trong game show và mình đã đến và đã cảm nhận và đã chia sẽ lại cho mọi nguoi cùng chung .
Nhân đây cho minh gởi lời cảm ơn nhà tài trợ chính SMOD LOGAN đã chiếu cố cho minh2 được cơ hội, cảm ơn cơ sỡ DUBAI đã tạo ra một chết lượng tốt cho ae cộng đồng thư giãn sau những giờ làm việc mệt mỏi cần thư giãn, đây là một nơi mình nói và tin chắc là với một giá phải trả và được một chất lượng thu về như vậy là phù hợp.
và cuối cùng là một vài thông tin sơ lược về thiệt hại và đánh giá khách quan:
thông tin về địa chỉ này mình không nói nữa bởi đã nói lần trước rối, mình chỉ đánh giá về bé nhân vật chính là 15 thôi:
tên: thi
xuất thân ỉnh vĩnh long
bosy: em có một dáng hơi thấp, không được xinh lắm nhưng bù lại em rất duyên, nói chuyện dễ thương nhỏ nhẹ.
trước khi qua dubai binh tân em làm ở bên tây thi một thời gian.
thời gian làm việc của em: từ 14h chiều tới 3h sáng hôm sau
em có nuoc da ngăm đen không được trắng ngược lại em có sở hữu vòng 1đủ chết ngợt các anh.
với mình bé 15 là một số có thể là tốt trong những em mà mình từng gặp, và là một số nên đưc các anh em ủng hộ lâu dài.
@ góp ý nhỏ: chủ cơ sở nên sửa lại phòng xông hơi, tối qua minh thấy cánh của phòng xông hơi bị xút miếng nhựa nơi cữa làm bị hở và hơi bay ra ngoài,
tông chi phí
tic= duoc tài trỡ miễn phí
tip= 400k, với mình lần đầu là như vậy thôi.
locker= 20k
bảo vệ= 20k
kết thúc một buổi tối phiêu liêu cùng với 15 trong mãn nguyện,
cầu chúc mọi người an lành, hạnh phúc và mĩnh sẽ trở lại với những lần sau với những em khác với những địa điểm khác. chào thân ái

• Like
Điểm cảm xúc: ThiÆN✭¶Hü

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Bữa đi cũng đang cao hứng thì gấu nhà điện, lòng vòng 1 hồi cúp máy thì bé đó hỏi: sao anh nói chuyện với vợ ngọt thế :D
Nhắc đến lại nhớ 20 :(

ThiÆN✭¶Hü

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/6/17
Chủ đề
4
113
27
0 ₿
bé tên Thư chứ hok phải Thi nha bác :p. Mới đi xog sẽ có rp sớm cho ae :D

Thích thịt