Tìm hiều chuyện ms như phim JAV!

Lượt xem: 9,374

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Ad đang chưng cất thuốc gì thế :eek: 7x7 49 hay 9x9 81 vậy :confused:. Mình RP phần đầu cho ae đọc trước, phần cuối đang chỉnh lại.
Lúc trước, hay luyện phim JAV, thấy tụi diễn viên hay mang mấy cái *** toy các kiểu ra dùng, phổ biến nhất là trứng rung dành cho nữ. Mình nghĩ có cái gì hay mà tụi nó hay đem ra cho mấy đứa dv nữ sài lúc đầu phim. Lúc đó nhìn biểu hiện, thì có vẻ e nào cũng éo chịu nổi cái thứ bé tí cở ngón chân cái. Lên mạng tìm hiểu thì thấy nói nó rung rất mạnh, gây cảm giác kích thích mạnh và ở trong nước cũng có nhiều nơi bán, thế là mua 1 cái về xem thử thế nào.
Mua về, mở lên thì đúng là nó rung kinh thiệt, nắm chặt trong tay, tay còn lại áp lên vẫn thấy rung dữ dội. Thấy hay quá, thế là quyết dịnh đem theo đi ms, cho số quen của mình biết luôn. Vào ms mình cũng ko đem ra liền, khi xong hết, nằm chém gió:
e, a có cái này hay lắm, cho e xem nè. (Mình lấy ra)
e nó hỏi: cái gì vậy a?
mình trả lời là máy ms (hehe)
e nó nói: cái này mà máy ms gì, e biết rồi, a ghê quá nha. (có vẻ e nó cũng biết là gì)
Cầm xem chút, e nó nói cất đi.
Từ lúc thấy nó cho tới khoảng 2 tháng sau, mọi việc vẫn bình thường. Tới 1 hôm, chắc cũng khoảng 2 tuần mình ko vào với e nó, thì e nt hỏi sao lâu quá ko thấy a, bộ a đi người khác hả.
Mình trả lời là a bận, với đang kẹt tiền nên ko vô thăm e được. Hẹn e cuối tháng.
Qua ngày hôm sau, đi làm thì được khách hàng lì xì vừa dủ cho 1 lần đi ms, đắn đo 1 hồi thì quyết định vào thăm e nó luôn.
Vào đó, e nó cũng ngạc nhiên khi hôm qua mình hẹn cuối tháng, mà hôm nay đã mò vào. Mình nói là nhờ khách hàng, rồi nào là sợ e buồn a vì lâu ko vào, bla bla...
Đấm 1 hồi thì mình thấy e nó có vẻ mệt, ho, mình bảo e nó nằm nghi đi. Đang nằm, ko có gì làm, mình lục bóp tính lấy cái đt ra chơi. E nó hỏi a lấy gì thế? A định lấy cái đt.
Ngưng chút, e nó hỏi: a có đem cái đó theo ko?
Mình giật mình. Hỏi lại: cái đó là cái gì?
Cái hôm trước a đem đó.
E hỏi chi vậy?
Thì e hỏi a có đem ko? Lấy ra cho e đi.
Suy nghĩ trong 3 giây, mình trả lời có. E thích thì a lấy ra cho e chơi. Thế là mình đem ra, trong đầu nghĩ hôm nay lạ vậy ta…
Mình nói là cũng ko rành cách sử dụng, rồi nhẹ nhàng kéo cả váy và quần e bỏ ra chỗ khác, mở máy lên để vào vùng nhạy cảm của e nó. Mình rà từ từ, từng vị trí tầm 1p thì e nó nói để lên trên chút a, theo như mình biết dân gian gọi là hột…
Từ lúc này biểu hiện của e nó khác hẳn, ko khác mấy e trong JAV là bao nhiêu, chắc là ko diễn quá như mấy e JAV chuyên nghiệp thôi. Mắt thì nhắm, môi hơi miếm lại.
Tạm dừng ở đây nha.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
"Được tin em lấy chồng, lòng anh buồn biết mấy".

Tôi thì chỉ có cảm giác này thôi, tuy không đến Z với em nhưng mỗi lần vào thì không khác gì người iu của nhau, các Bác có thể tưởng tượng được, chỉ không đến Z thôi.. Hix sau đó tôi đi công tác 3 tháng và quay lại kiếm em, tiếp tân nói em nghỉ luôn rồi, nên kêu dùm tôi bạn của em, khi vào tôi mới hỏi thì mới biết là đã có người rước em lên xe hoa.. Lòng tôi thật sự nhớ em biết mấy, nhớ những lần cùng em chỉ không đến Z, mà gấu tôi không bao giờ.. tôi nghĩ là sẽ không bao giờ biết được cách thức của "người iu" như vậy.

Haizzz "Được tin em lấy chồng, lòng anh buồn biết mấy". :(

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Hoàn tất RP cho ae, tối nay vè ngủ sớm chút, khuya dậy xem đá banh.

Mình bắt đầu đi chuyển trứng như trong phim, lúc thì ấn hơi mạnh tay, lúc di chuyển dọc theo khe suối, cơ thể e cũng phản ứng theo. Đầu lúc quay sang trái. lúc quay sang phải. Phần dưới của e cũng rung giật nhẹ theo từng động tác của mình, mông lâu lâu lại hơi nhất lên. Được đâu khoảng 3-5 phút e bật dây, nói là nhột quá, hơi đẩy tay mình ra, mình thu tay lại, e lại nằm xuống, mình dùng tay vuốt nhẹ đùi và bụng e 1 lúc rồi mới tiếp tục dùng máy.
Trong lúc vuốt ve e, mình quan sát, có cảm giác e khác hẳn từ trước đến giờ, tóc lúc này cũng hơi xù ra rồi, nhìn kích thích ghê luôn, mắt e lúc này đang nhắm, giống như đang chờ mình tiếp tục vậy. Mình nghĩ, thứ đồ chơi này tác dụng mạnh vậy sao.
Lần này mình quyết tâm làm mạnh tay hơn :cool:, từ từ mở máy hết công suất. Trong đợt thừ 2 này, mình ấn sát hơn, đẩy hột ... e từ dưới lên tầm 1p thì mông e cũng nhất lên gần cả tất, sau đó e nghiêng mông sang 1 bên, 2 đùi kẹp chặt, mấy ngón tay mình ko di chuyển được luôn. Thấy vậy mình hơi lỏng tay, tay còn lại nhẹ nhàng vuốt ve đùi và từ từ tách 2 chân e ra. Mắt môi e lúc này cũng nhắm chặt hơn lúc trước nữa, đầu lắc qua lại nhiều hơn. Nội nhìn thấy biểu hiện của e lúc đó mình cũng xém out, kích động khó diễn tả được, dù e ko làm gì mình, toàn mình chủ động.
Sau khi tách được 2 đùi e, mình ấn sát cả cái máy dọc theo khe, được tầm 1p thì thấy e giật mạnh rồi ngồi bật dậy, mình hết hồn xém out lần nữa :oops:. Nhìn e lúc đó có cảm giác kích thich hơn lúc nãy nữa, mắt e nó thấy biểu hiện rất lạ, mình hỏi sao vậy e?
e nói nhột quá chịu ko nổi, thôi cất đi a o_O.Sau lúc đó, có vẻ như e ko còn được tập trung như lúc bình thường nữa. Lúc e thư giãn cho mình, mình rờ thì ướt cả ngón tay, lấy ngón tay thử vỗ nhẹ nhẹ thì phát ra âm thanh như trong phim luôn. Sau đó e đi rửa tay. Tới lúc mình vào phòng thay đồ, có cảm giác e vẫn chưa bình thường lại o_O. Kết thúc 1 ngày ms may mắn lạ lùng :p:D.
p/s:Nếu như lúc đó mình có nhiều kinh nghiệm hơn và có tiền chơi luôn 2 suất thì là chắc e lên đỉnh luôn quá. Chia sẽ chút kinh nghiệm khi sử dụng đồ chơi là nên thủ sẵn bcs (đem theo ko được mặc mà cái máy nó mặc :(
:confused::mad:), vì cơ bản là ko trùm nó bằng bcs thì di chuyển ko được trơn tru, ngoài ra còn giúp giữ vệ sinh vùng nhạy cảm cho mấy e, mấy cái đồ chơi này ít nhiều cũng ko được sạch cho lắm. Loại mình mua là loại trứng rung cơ bản 120-140k cái.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and nobita

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Mấy cái đồ chơi *** toys này thì bây giờ ở VN có bán đầy, vô shop BCS nào cũng có đồ chơi chủ yếu là tùy shop có nhiều đồ chơi hay ko thôi và ko bán lộ liễu thôi, chỉ khách mối quen thì nhân viên shop mới giới thiệu đồ chơi thôi chứ khách lạ vãng lai thì nhân viên ko giới thiệu t bít vì có lần t đi vô shop mua thì thấy thằng ku nhân viên đang giới thiệu 1 số loại đồ chơi cho khách quen, mà có lần t vô....siêu thị tiện ích cũng khá lớn để mua thì em nữ nhân viên thu ngân tư vấn cho t mấy loại bcs tốt giá hơn trăm ngàn rồi còn gợi ý hỏi t có mún mua thêm đồ chơi ko:rolleyes: tất nhiên là t k có mua vì FA thì mua chi cho phí!