Góc tâm sự tình anh em sứt mẻ ?

Lượt xem: 449

anh hai bào

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
2
16
9
0 ₿
mình với thằng bạn thân hay đi mát xa với nhau , rồi mình chợt phát hiện nó cũng mê bé đào ruột của mình , nhưng ác hơn nữa là mình phát hiện nó nhắn tin với bé nói xấu mình này nọ nữa vì mình thân với bé hơn nên bé có cho mình xem tin nhắn , quả thiệt là mình hơi buồn và khó xử , phải chi nó nói thẳng cho mình biết chứ chơi lén lén đâm sau lưng thế này mình thất vọng quá, giờ phải làm gì hả mấy bác ?

• Wow
Điểm cảm xúc: noname.limit and minhphuong2705

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
bạn thân mà chơi tiểu xão " rút củi đáy nồi" với nhau ah =)) tình bạn này ko bền rồi , vì gái mà đào móng nhà của nhau =))

• Haha
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Haiz... Năm xưa Đổng Trác và Lữ Bố tàn sát nhau cũng vì Điêu Thuyền xuyên tạc. Ngày nay, anh em bác mất lòng cũng tại mỹ nhân.:ami-(1):
Thân trai 1 đời anh hào nhưng vẫn ko qua nổi ải mỹ nhân
Hỡi thế gian phụ nữ là gì mà luôn mang lại khổ đau cho chúng tôi!:cuteonion9:

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit and Uchiha Sasuke

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
mà tranh gái bt ko nói , chứ KTV mà tranh cái ji tới mức nt nói xấu ae thế thì toang rồi, mà con bé có phải ghệ thằng kia đâu phải làm vậy =))

anh hai bào

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
2
16
9
0 ₿
thằng bạn chơi thân mà mình cũng không nghĩ là nó lại làm thế , vừa buồn vừa tức các bác ạ

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
rủ ra cafe nói chuyện cho rõ , nó mà u mê vì gái xem nhẹ anh em thì đường ai nấy đi khỏe bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: anh hai bào

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
286
88
HCM
0 ₿
Còn cafe gì nữa, nó xem ae còn thua con sò lông, thì chơi éo nào dc. Xa lánh hạn người này, nó bán bác hồi nào ko hay ah.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and anh hai bào

D Nguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/11/23
Chủ đề
0
7
10
Abcd@1234
0 ₿
gặp nói chuyện lý do. Mà bác cứ mặc định là mất bạn vì đây hên là bạn KTV cho bác xem tin nhắn, còn bao nhiêu lần nữa mà bác chưa hề biết.
đối với đàn ông, vấn đề không nằm ở nội dung là gì, xấu dở nghe rồi sửa, nhưng không trung thực và thẳng thắng thì không phải bạn tốt

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and anh hai bào

anh hai bào

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
2
16
9
0 ₿
chắc mình sẽ hẹn nó ra gặp rồi nói chuyện cho rõ, chứ mình cũng không nghĩ là lại gặp chuyện như này

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
371
272
0 ₿
Loại bạn này tốt nhất giải tán sớm cho khỏe bác ơi.;)

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Bạn thân thường là những người nguy hiểm nhất, rất dể bị đâm sao lưng mà không hiểu sao bị đâm. (Ví dụ gần đây nhất là vụ bắt cóc đứa trẻ 3 tuổi khi nhờ rước con đi học dùm) Bác còn rất may mắn khi đi chỉ là ktv ms thì bác đã phát hiện, thử nghĩ nếu sau này mọi chuyện ở mức độ thì sao??

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
Mới chỉ là KTV massage mà còn qua mặt , thân nhau sau này hốt vk mình lun ,thui next sớm

• Haha

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
200
107
Saigon
0 ₿
Hồi trước chơi với mấy ông già, mấy ổng từng lấy tiền ra thử mình, thấy qua ải. ổng lại lấy gái ra thử mình luôn. Hên hông lầy vô nhỏ đó. Còn giờ bạn bè mà mê đào chung là mình rủ some luôn chứ hông bắt về chơi riêng..hehee

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,731
1,234
0 ₿
Ngày xưa chừng chục năm trước t cũng có thằng bạn kiểu này, 2 đứa hay đi matxa chung bên Hạnh Long, cuối cùng phát hiện nó cũng lòi ra là tiểu nhân, hay chém gió xạo lìn, đâm lén sau lưng. Khi nó biết tui phát hiện ra thì nó chặn số đt t luôn=)) Loại bạn bè giả tạo xạo lìn này thì ko cần giữ, bỏ luôn cho lành

• Like
Điểm cảm xúc: babycockvn

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
70
40
33
Hồ chí minh
0 ₿
Bác có biết 90% các vụ lừa đảo đâm lén chọc ngoáy sau lưng toàn từ bạn thân mà ra ko. Tốt nhất chả tin bố con thằng nào 100% cả . Cứ 50/50 thôi chừa đường lui đỡ phải giật mình

• Like