Q.10 tình iêu màu nắng cùng 07

Lượt xem: 1,267

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tinh1dem1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/23
Chủ đề
3
45
17
0 ₿
nhâm nhi ly cafe ngẫm nghĩ về bản thân mình, cuộc sống ngta sao toàn màu hồng mà nhìn lại cuộc sống mình chỉ toàn nợ với chả nần kh nhờ , suy nghĩ mãi mà vẫn chưa tìm ra được cốt lõi của sự việc thế nên thôi nhấc cái máy lên xem thì có cơ sở ML là gần nên làm 1 chuyến cho đỡ phải suy nghĩ kkk.

tới cơ sở cũng giấc trưa nên thấy khách ra vào có vẻ chưa nhiều, check code này kia xong thì mình tấp sang hỏi lễ tân coi có bé 07 mới không , fen báo 07 đang rảnh nên quốc bé luôn chứ đợi gì nữa .
lên phòng ngồi xông tí thì bé vào , mình có nói bé canh dùm anh 10p rồi hú anh ra bé đáp lại ngọt ngào dạ vâng. hết thời mình ra là bé đã lấy khăn đợi mình sẵn ở ngoài , lau người rồi chào hỏi 1 vài câu thì cùng mình lại ghế.

dô phần tắm bé làm khá sạch sẽ , nói chuyện cười nói giao tiếp với tui rất dễ thương. bé đấm khỏe bài bản , đủ lực , bấm huyệt bẻ khớp rất chi là khỏe khoắn luôn.
phần thái bé hôn trải nhẹ nhàng trước , rồi bé đi lưỡi lao đảo tản đều ra khắp người , bé thoa đều dầu nuru lên người nhẹ nhàng dùng cặp dú trườn từ trên đầu đi từ từ xuống lưng rồi từ lưng đảo xuống mông rồi dừng lại ở mông xoa bóp nhẹ nhàng , đặt bầu sữa ấm áp đó lên mông tui từ từ lăn lăn chà chà quang quang chỗ đó. lật về mặt trước bé dùng tây mê mẫn sờ soạt con chym tui , hj . bj cực kì đỉnh luôn nha các bác. em kêu tui thưởng thức món 69 , tui lấy tay móc nhẹ em trước rồi từ từ đá húp sò rồi đá nốt hột le em. em làm tới quá nên tui gồng dc có 10p là out mẹ rồi.

tổng quan bé 09
face : tròn xinh xắn dễ thương
v1 hệ cam căng 1 bàn tay kh hết
v2 lipit mềm mại , mượt mà
v3 căng mọng , bóp sướng tay lắm nha các bác.

tổng thiệt hại hết 1tr3 , đi vé 900k mà giảm còn 399k code camapro
tip thì 900

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @tinh1dem1 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.