Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,064,567

SE7EN_7831

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/11/15
Chủ đề
0
24
8
0 ₿
Bác nhận của em 1 chữ nể nha, em nể bác rùi đó

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Quán Bão Ngọc yêu cầu em út có HJ kg bác ? em có làm ban ngày kg ? rỗ rá Tỗng cộng bao nhiêu nhiêu bác pcxsym ! đễ mình đi kiễm chứng xem như thế nào

Sửa lần cuối:

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
co hj nhung ca sau ha ma kg ah. ting tien nyic voi tip khoang 2xi

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Quán Duyên Mây này o có boa trước nha. Các bác vô e nó chỉ xin chai nước rồi ngồi ôm ấp sờ mó thôi. Khi nào xong thì tính tiền 2 chai nước còn tiền boa thì tùy mức độ hài lòng của các bác thôi

monguocbinhdi

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/6/15
Chủ đề
0
33
8
41
0 ₿
Quán 279 này có 2 em, 1 em teen, 1 e k còn teen. Mấy em chỉ ngồi nói chuyện, gác chân lên bàn cho mình xem đùi thôi chứ k có sờ mó gì nhé. Tui thấy mod nên blacklist ông pcx cho rồi, lúc nào cũng rp lung tung, làm ae ôm cục tức. Tui bị 1 lần ở bảo ngọc giờ k tin nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: louiskoo

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
Quán 163 này vô mấy em chỉ ngồi chơi thui mà. Làm gì có chuyện HJ đâu :eek:

tailwind

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/11/15
Chủ đề
0
44
18
51
0 ₿
Thank bác nhé, mà em Loan Phụng này làm ca sáng hay tối vậy? Có xinh ko bác?

jacky

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/8/15
Chủ đề
0
98
47
41
0 ₿
hôm wa mới check wan duyên mây ở tân quý xog. có ôm ấp sờ mó mà ko đc thoái mái lắm. ngực toàn cam vn, mấy e teen nhìn ok thui chứ ko xinh lắm. tiền nc 2 ly 60k boa 40k.

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
194
75
36
0 ₿
Bác jacky nói ko thoải mái ý là sao, là do hàng mấy em lép bóp ko phê hay mấy em ko cho làm quá, dc thọt tay vào áo bóp trong ko bác hay chỉ wa loa bên ngoài ???

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
Đã check duyên mây hôm chủ nhật và report như sau : quán này hơi dơ, vô ngồi thì có em lại xin chai nước ngồi nói chuyện, không làm gì được, quán lắp gương 2 bên đèn lại sáng nên khó hành sự, mình làm gì đằng sau và bên cạnh thấy hết mấy em cũng không chủ động lắm. Hoàn toàn ko có Hj gì nhé. Đáp ứng đúng với tiêu chí chủ thớt nhưng ko hợp gu tôi lắm. Nước 65k. Bo tùy hỉ. Không đòi hỏi.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and Sadboy

Vandal

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/7/15
Chủ đề
4
42
13
36
0 ₿
Nói túm lại 2 cái Topic về cafe gần 20 trang rồi thì anh em ta vẫn chưa được quán cafe nào ok :)) chắc nên bỏ qua loại hình này đi quá

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

Tintinnho11

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/11/15
Chủ đề
0
9
19
35
0 ₿
Thật sự mà nói thì loại hình cafe này đi cho biết thôi chứ thật sự anh em đi xong rồi thì chán nản lắm .....
1- Hên xui ( mà hên thì ít ). Em được thì ít mà hà mã, cá xấu thì ...,
2- Thật sự không thoải mái, em có HJ hay BJ thì mình cũng thấy vướng víu lắm... ( Kiếm còn cất trong bao mà )
3- Cực kì nguy hiểm, khả năng bị phát hiện cực cao vì Hugo chạy tới kiểm tra thì chỉ có lên phường mà ..... giải thích.
4- Cơ sở vật chất khá là bèo. Có chỗ ngồi gần wc hôi không thể tả....
5- Thiệt hại cũng không ít. Với số tiền đó anh em bỏ ra tí nữa mình đi Massage ( hay check hàng lúc ức chế quá rồi ) .vừa có tiếng vừa có miếng ( Em đẹp, hàng tốt.....) mà còn an toàn nữa, anh em thoải mái tận hưởng.
Vì những lý do trên. Chân thành khuyên anh em đừng đi tìm nữa. Mắc công đi xong lại xách trym về ( giống em đã từng ) rồi chui dzô Massage nữa thì khổ.

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Mình đồng quan điểm với bác này , mình cũng từng đi cafe thể loại này rồi , đi dc 2 lần là thấy chán cmnr , ko có hứng thú để đi tiếp vì ko làm ăn dc gì , em nó ngồi với mình dc 1 chút là qua tiếp khách khác rồi , sờ V1 thì dc , chứ sờ dc V4 thì cũng tùy em ... còn nói ngồi tâm sự với mấy em thì thấy mấy em nói chiện giả nai , giả tạo nên cũng ko có hứng nói chiện

• Like
Điểm cảm xúc: quaresma77

vuela92

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/12/15
Chủ đề
0
14
0
34
0 ₿
bro có uống thử quán thảo đầu đườngbình long vs gò dầu chưa ... thấy nó cũng tối tối nhưng chưa vào thử

pcxsym

Tù Binh
Banned
13/11/15
Chủ đề
5
152
30
35
0 ₿
Ah . Mình chỉ giới thiệu quán bảo ngọc nhé . Duyên mây mình không có giới thiệu