Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,062,034

chinh chien

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/11/16
Chủ đề
0
39
2
38
0 ₿
Vậy cũng nói được,tui đi rồi k thấy nên hỏi bác bachngocduong xạo quá đề nghị diễn đàn đóng bác này lại

Hieuatas

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/16
Chủ đề
0
79
7
31
0 ₿
Có anh em nào đu trở lại 2 rồi repost cho mọi người biết đi
Em nào ok..
Đào thế nào
Gia cả sau

anhchangngaoda

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/12/16
Chủ đề
0
6
0
43
0 ₿
Mình đi cả 2 quán trở lại 1 2 r tính ra quán chỉ ôm cổ điển thôi k cho thám hiểm vùng dưới. Theo mình trở lại 2 toàn teen nhìn rất ok trở lại 1 thì tạm thôi :)

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
tối hôm qua mới tạt ngang trở lại 1. Thấy cafe ji` mà tối thui chả có bóng người. Lại còn có hàng ghế chờ tàu nữa chứ.

0

0968997965

Tập Sự
Guest
sao bác ko vào thử xem thế nào . mà bác ở quận nào thế . có gần tôi ko . anh em mình đi chung chơi .

• Like
Điểm cảm xúc: hero25in

Hieuatas

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/16
Chủ đề
0
79
7
31
0 ₿
Repost trở lại 2
Rảnh đi thử trở lại 2 của bác nào nói toàn teen
Ai ngờ bị dụ
Vào có 2 em

1 em 41 tuổi
1 em hệ heo siêu mở
Thất vọng quá

Hieuatas

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/16
Chủ đề
0
79
7
31
0 ₿
Nay xui quá
Vào trở lại 2 thì ko ai típ
Ra tính nước 50k đưa cho 100k ko thấy thối
Vào quán ở ql 50 thì ko ai típ
Quán quá đông

0

0968997965

Tập Sự
Guest
Nghe mấy bác RP nhiều rồi . Hồi hôm noel mới có dịp qua check :). Nhìn sơ đoạn đường PTH từ số 900 -> 300 , có rất nhiều quán Cafe ôm cổ điển . phải nói là rất nhiều . cách nhau chừng 10 căn nhà là có 1 quán . Hồi tối mất tới gần 700k để check hết tất cả các quán , đừng ai hỏi sao mình ko đi massa . đơn giản tại mình thích món này và lâu lâu các quán mới mở tới sáng nên sẵn tiện lọc lại thông tin chính xác cho anh em . Có nhiều quán ko có bảng hiệu luôn mới gê , CSVC của đa phần các quan này là tệ , phải chịu thôi mấy quán này thường ko tồn tại dc bao lâu , ai mới vào thì sẽ nghe mùi nước hoa rẽ tiền nồng nặc rất khó chịu , anh em ngồi 1 tí thì sẽ quan thôi . Đa phần các quán bên này . quán nào cũng có Gái già và xấu nhiều , có nhiều đứa phải nói là cực kì xấu , xấu đau xấu đớn :confused:, tại vì đa số khách già và nghèo . đa phần từ tuổi 25 - 35 ( 2x thì ít lắm , 3x thì nhiều ) . nhưng mình chắc chắn 1 điều rằng , khi bạn ngồi với bất kì cô gái nào . cô ta đều rất chiều bạn và nói chuyện ngọt ngào :oops:. các bạn khi mới vào quán , ko quen ai dễ bị đào xấu tới ngồi ( nếu như mới tới lần đầu ) . vì vậy kinh nghiệm của mình là khi mới vào quán , phải địa mắt cho thật nhanh . xem ai dễ thương , dễ nhìn nhất thì nói với con pé nào bưng nước cho mình là kêu bé kia tới ngồi . Có quán thì mấy pé mặc thường phục ( trở lại 1 & 2 , HY , Cát biển , A&E . cũng có quán mặc đồng phục nhìn rất dễ thương ( quán 714 ) . Theo luật của cafe ôm thì anh em dc phép mò cua bắt óc thoải mái , đừng có ngại . quán nào tối tối dc bú bình luôn . chứ sáng quá , thì cũng ngại ngại . Mấy em làm ở quán này đa số là ko đi KS , cho dù giá có nhiều cỡ nào . Vì mấy em làm trong đây đều cặp với mấy thằng giang hồ sống như vợ chồng . đi KS chồng nó quánh cho chết :p. Cũng có vài trường hợp F.a , thỏa thuận nhẹ cũng đi ks . ( tại lúc trước cũng có 1 em say nắng mình , và mọi chuyện mình biết hết ) . bên PTH theo mình thấy thì quán nào cũng đông . quán trở lại 1 với quán Cát biển là ít khách nhất . Hồi tối quán nào mình cũng đi . Quán 714 với Cát biển là mình ngồi lâu nhất . Quán 714 có em thủy sinh năm 89 , tóc vàng mái ngố , nhìn có đôi nét giống khơi my , nói chuyện rất ngọt ngào dễ thương đậm chất miền tây . mặc đồng phục nhìn rất xì tin . rất dễ chịu . móc lốp , hun hít , đều dc , nếu như em ko mặc áo khóa ngực thì cũng có thể bú bình . có thể thủ thỉ cho em HJ . nếu quán vắng khách . Nói chung đi cái này cũng hơi ức chế cho thằng nhỏ vì ko dc xả :( nhưng có thể cũng xoa dịu phần nào sự dâm dê và thiếu mùi con gái của mấy pác :p
Tựu chung tất cả quán Hok biết thường ngày giá nhiu . tại hồi hôm lễ noel nên quán nào cũng đồng giá
1 chai nước 55k
tip em nó 50k
Mình thì thích em thủy quán 714 quá nên bo duy nhất 1 tờ 2 USD .
anh em nào có đi thì hỏi có anh tip tờ 2 USD chắc em nhớ . ( đọc xong cho em 1 like nha , hjhj ) :rolleyes: