Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,061,083

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿
="tuantv123, post: 113744, member: 10644"]Bên bình dương dẹp gần hết mấy quá cf rồi. Hôm bữa buồn đời đi đường Nhị Bình ( hóc môn) thấy quán cf cũng đc nên ghé zô. Zô gặp1 em teen. Hỏi ra mới bik quán mới mở. Nhưng ở đây chỉ có phịch(300k/lần).[/QUOTE]
Dẹp là phải khu chiêu liêu lừa gạt bóc lột gái nhà lành , nói bán cafe nghe nhạc vô ep cafe ôm, lương thì ko trã tiền nước chủ lấy hết chỉ nuôi cơm vui thì bố thí tùy hứng, có hợp đồngmà ko bao giờ trã đũ lương , mấy cô đó đa số ăn cơm chan nước mắt, it có ai tự nguyện bán cafe ôm.

• Like
Điểm cảm xúc: tuantv123

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
Dẹp là phải khu chiêu liêu lừa gạt bóc lột gái nhà lành , nói bán cafe nghe nhạc vô ep cafe ôm, lương thì ko trã tiền nước chủ lấy hết chỉ nuôi cơm vui thì bố thí tùy hứng, có hợp đồngmà ko bao giờ trã đũ lương , mấy cô đó đa số ăn cơm chan nước mắt, it có ai tự nguyện bán cafe ôm.[/QUOTE]
Hèn gì mình đi ngang qua thấy dẹp hết. Ko còn quán nào luôn

tdtdtd2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/9/16
Chủ đề
1
57
12
49
0 ₿
Cho xin tên e p..... đi bác. Xinh lắm hả.
Mình hát vài lần rồi, ko có e nào hj, bj gì hết. Chỉ ôm ấp hôn má chút chút thôi, Tức dái thêm. Keke

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
Hèn gì mình đi ngang qua thấy dẹp hết. Ko còn quán nào luôn[/QUOTE]

Qua Nguyễn Xiển có nhiều lắm .

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿

Qua Nguyễn Xiển có nhiều lắm .[/QUOTE]
Nguyễn xiển khúc nào quán tên gì total nhiêu, HJ hay ôm cổ điển bạn, nghe nói quán biển xanh gái già nằm vỏng 40p 150k

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
Nguyễn xiển khúc nào quán tên gì total nhiêu, HJ hay ôm cổ điển bạn, nghe nói quán biển xanh gái già nằm vỏng 40p 150k[/QUOTE]

Khúc nghĩa trang phúc an viên , ngoài biển xanh còn có Hoa Thủy Tiên , Như ngọc ...ôm cổ điển total 120k .

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿

Khúc nghĩa trang phúc an viên , ngoài biển xanh còn có Hoa Thủy Tiên , Như ngọc ...ôm cổ điển total 120k .[/QUOTE]\
Còn cafe dổ xuân hợp ngã 3 nguyễn duy trinh thể loại gì total nhiêu bạn

binladen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
1
97
8
36
0 ₿
Đã check 714 PHT. Đào đông có chia bàn hoạt động. Tốt nhất chon lúc vắng đi thì được chăm sóc lâu hơn. Ngồi lên đùi mình luôn. V4 thoải mái khám phá vì các em mặc váy. V1 thì hên xui vì mấy em để tiền bo trong áo ngực nên cũng hạn chế mình thám hiểm. Ôm ấp nói chuyện tới khi nào chán hoặc có khách khác, mấy em có gợi yas đi hotel mà giá 500k nên thôi. Túm váy là đúng cafe ôm cổ điển ko hj hay bj gì, nước 55k + tip tùy hỷ.

chuotcon2007

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/3/17
Chủ đề
0
8
0
38
0 ₿

Khúc nghĩa trang phúc an viên , ngoài biển xanh còn có Hoa Thủy Tiên , Như ngọc ...ôm cổ điển total 120k .[/QUOTE]
Mới chạy ngang thấy Hoa Thủy Tiên Khóa cửa ngoài, còn Biển Xanh toàn cá Sấu với Tinh Tinh không, mất hứng bỏ chạy luôn không dám vô. Khu vực này cũng nhiều quán nhưng thấy mấy em toàn mỡ không hix hix

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿
Mới chạy ngang thấy Hoa Thủy Tiên Khóa cửa ngoài, còn Biển Xanh toàn cá Sấu với Tinh Tinh không, mất hứng bỏ chạy luôn không dám vô. Khu vực này cũng nhiều quán nhưng thấy mấy em toàn mỡ không hix hix[/QUOTE]
Vậy àh dọt qua dổ xuân hợp từ ngả 3 nguyễn duy trinh trở đi nói lúc nầy gái đẹp 150k thử đúng ko

chuotcon2007

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/3/17
Chủ đề
0
8
0
38
0 ₿
Khu Đỗ Xuân Hợp cũng có vài quán nhưng không biết loại hình gì nên không dám ghé. Sợ mấy quán bj, hj không thích. Bác nào đi thử cho ý kiến với.

Taigacon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/3/17
Chủ đề
0
1
0
38
0 ₿
Ba này là baocaosuphap chắc luôn. Anh em cẩn thận nhe. Mình test ở quán Phương Thảo trên QLo 50 rồi. Quán võng nằm cạnh nhau cách nhau khoảng 1m, không che chắn gì hết nên nhìn sang rất rõ. Em út toàn hà mã, cá sấu không. Nước 40k+ tip. Kết quả: tui bỏ của chạy lấy thân. Hic

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿
Nước 40k+ tip ko bỏ gì hết àh nghe nói cá xấu lâu rồi mà