Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,061,079

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Đụ....bua trước nói là em hph mà bây giờ kêu dek quen. Mày rảnh lắm hả thằng kia, bị cả diễn đàn chửi đéo biết nhục.
Ps: xin mod cho e chửi nhẹ cái đừng banne e tội nghiệp.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
bj nha bác, có teen có cá sấu, đa phần thấy công nghiệp, có e tên vy (bên chi nhánh phố đêm khúc ql1 vs hl2) lâu lâu qua làm, ko đẹp lắm but minhon, có làm lỗ nhị, giá 200k, bj bt thì 130k

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
cống lở thì có quán đầu tiên bên tay phải, từ PHI đi vào nha bác ^^! e nó có gạ đi ks nữa, ôm sơ bộ, lâu lâu e nó sờ trym mình, có cho mình sờ lại mà tùy bữa, lúc cho lúc ko chả hĩu tâm lý e nó ntn nữa, còn mấy quán kia ko thấy gì ^^! vô e nó xin ly nc, bác ok ngay nhóe, ko ok là e út đi chổ khác ko ngồi, 2 ly tầm gần 50k, ko vui thì đưa tầm 70k, vui thì đưa 100k lần sau ghé e nó tiếp nhiệt hơn

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
nana thì cho ai thích teen, đa phần mấy e nhỏ tuổi, ngồi lúc nhúc ngay cửa, vô thấy e nào ok rủ vào, 130k, mà công nghiệp lắm, hj là chính, bj cho có ah, cho ai thích thể loại teen

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
g7 chả hĩu sao bác nào lại thấy xinh dc ta >_< chỉ ngồi kế 8 chuyện chém gió thôi, thể loại này thì thà ra khúc vĩnh viễn, hoặc khu bắc hải, pv xinh hơn hẵn, 8 rủ ks hay chăn dc hay ko thì tùy e, tùy bác thôi ^^!

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
ôm ấp mò dễ nhất thì bác ra khúc an sương nha, tới nguyễn thị hà đi vòng lại về an sương, tay phải nhiều quán thể loại đó lắm, có e dc, có cá sấu, hên xui, but dc cái mấy e khá thoải mái, giá 110k

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
đoạn này vs đoạn an sương, lê văn khương đang bị quét nha mấy bác ^^! các quán tạm thời đóng cửa rồi

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
dạng chơi mà ko bo hay bo quá ít thì ở đâu cũng bị bác ơi, xác định đi chơi thì đừng tiếc quá, thêm tí cũng chả mất bao nhiêu, vui vẻ đôi đường bác ah, tiền thì kiếm được chứ có chuyện vì vài đồng bạc thì ko đáng, mất vui

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
trở lại 1 và 2, trở lại 1 thì mấy e cho rờ thoải mái hơn, trở lại 2 thì teen hơn, but có e thoải mái có e chán ^^! dc cái có máy lạnh, ôm mà máy lạnh thì hơi bị phê, còn mấy quán còn lại khúc đường này hay dính cá sấu hơn 2 quán này ^^!

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿

Sư phụ!!!! :eek::eek::eek::eek:

intachihunter

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
0
31
3
32
0 ₿
mình ở quận 10 cũng hay qua mấy chỗ của bác tại chưa đi g7 nên đi thử xem đào thế nào, vĩnh viễn quán nào đào đẹp vậy bác

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
g7 e vô thì thấy tầm 6-7e, có thể gu mỗi ng mỗi khác ^^! dạng này ngồi kế bên nói chuyện thôi chứ ko có gì, vì có ngồi 1 lúc địa thử 7 - 8 bàn ngồi trong đó cũng ko thấy có ai làm ăn gì, vv thì bác đi từ lê hồng phong vô, bên tay phải, dạng này thì vô bo vài lần, e nó nhớ mặt thì nhiệt hơn, vô cũng ngồi chơi, gu e thì thấy bên này vs bên khu bắc hải xinh hơn hẵn g7 nhóe

binladen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
1
97
8
36
0 ₿
Chạy khúc PTH này mấy chục vòng mới thấy tl2 còn lt1 thì vẫn chưa thấy. Mà bữa đó xui đi khoảng 9h sáng thấy có 3 xe rồi định phi vào mà nhìn lại thấy 2 cặp mấy pa mấy má tưởng cafe lành mạnh nên vào bàn chuyện gì đó thấy xôm tụ lắm còn nhân viên ngồi thêu tranh chữ thập, biết ko làm ăn được nên phi tới 714 cho đỡ nghiền thì lại dính cá xấu chúa => số nhọ.