Típ = tick đáng ko?

Lượt xem: 13,282

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Ms khỏe tip = vé đáng ko?

Mình là ng có thâm niên đi massage. Hồi đó tập tành nên lên diễn đàn thấy anh em bảo nhau tip=vé thì cũng làm theo không dám có ý kiến mặc dù cũng thắc mắc ko biết vì sao tip phải >= vé. Giờ đã thâm niên và cũng vì kinh tế ngày càng đi xuống mới nhìn lại là giá típ có bất ổn. Nếu ae đi massage mệt tip=vé thì ko lạ vì mấy em chiều hết mình, mấy em xinh và mấy em cười thôi cũng đủ rụng tim ae tụi mình nên ko so đo típ và cũng vì có nguy cơ lây bệnh nên mấy em cần típ cao làm động lực. Còn ms khỏe vừa ăn mặc kín vừa ko đc khám phá núi đồi khe suối và nguy cơ bị lây bệnh của mấy em gần như không có thì nên có giá típ = mức độ hài lòng. Mấy thằng Tây nó típ ít là nó hiểu vấn đề còn anh em mình típ nhìu vì... vì thói quen thôi. Chính vì vậy nên từ ms khỏe tại cơ sở giá dao động 250+ típ 250 thì mình chọn ms tận nơi cũng 500, có khi 400 và cũng có khi 300 cho thời gian 90p và ko cần típ, ko cần đi xa mà còn có thể có dv bất ngờ, đa số đã nhận đến tận nơi là mấy em sẽ chịu làm thêm dv khác, ngoài ra còn dc tâm sự trò chuyện thoải mái hơn đến cơ sở ms. Đặc biệt ms tận nơi mình sẽ nude 100% , chắc chắn ktv ko từ chối làm, nếu ngại mấy ẻm lấy khăn che vùng kín rồi làm thôi-anh em thấy mình nói có sai ko?
Gần đây lên dđ thấy ae muốn “vuốt cao”, “lướt” mình có chia sẻ dv wax lông bikini. Chủ yếu ae cần là cần đc nữ trẻ động chạm vùng kín gây hưng phấn chứ ko cần đc tới nơi tới chốn như ms mệt mà cũng ko ăn chay như ms khỏe. Vậy dv wax bikini, triệt bikini or tẩy tế bào chết tận nơi hay tại cơ sở đều đáp ứng đc sở thích khá kỳ lạ đó (bằng chứng là ms Orichids ra đời đẻ pv nhu cầu lưng lững đó nhưng mà nó cũng vướng típ =tick). Vậy nếu muốn hạ gía hết mức chúng ta chịu khó tìm kiếm. Mình đã tìm kiếm và trãi nghiệm dv wax, tẩy, triệt và 1 số dv khác tại các spa chuyên làn cho nữ ( đâu có vụ típ=tick, có thể ko típ cũng đc. Thường típ 50-100 là mấy em mừng lắm rùi). Ngjux coi, lúc triệt or wax họ cầm con c của mình lắc qua lắc lại tìn từng cọng lông cảm giác sẽ như nào? Lúc họ bôi dung dịch tẩy tb chết và chà chà cảm giác sẽ như nào? Có phê hơn “vuốt cao” ko hử ae? Có lẽ vì kinh tế đi xuống nên mình trở nên tiết kiệm phải tìm sân chơi vừa túi tiền mà vẫn vui. Trước đây mình có đề cập wax bikini mà ko share vì sợ ae đến nhìu khiếng mấy em sợ khiến mấy em ko dám nhận khách nam làm mình mất luôn sân chơi mới và cũng sợ anh em lại típ lố giống như từng bên massage khỏe làm hư tư tưởng mấy em. Nay vì khách nữ ngày càng vắng, spa cũng cần khách nam nên chủ spa gợi ý mời ae có nhu cầu hãy đến trãi nghiệm (nhớ làm ơn đừng típ nhìu nha mấy ông nội). Địa chỉ 3 spa có làm khá nam đây: ( 499/5 Quang Trung Gò Vấp), (124B Trần Thái Tông, p15, Tân Bình) ( 47/54 Bình Thành, Bình Hưng Hòa, Bình Tân, ở đây giá bèo mà ko cần tip đâu). Nhớ là ko típ vẫn ko sao vì ktv có lương cứng và hưởng % hoa hồng trên mỗi khách. Mong rằng mình ko phải người duy nhất biết trò này, mình cũng muốn biết thêm

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
tiệm bác share là massage khỏe hay là dịch vụ thế nào bác
Ngoài ra phần đi massage khỏe mình cũng thấy lấn cấn vụ tip = tick, nhiều chỗ vé cao tầm 400-500 thi tip như vậy bằng luôn đi massage mệt

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Đúng đó, mấy em ms khỏe giờ bị ngáo giá hết. Dv masage ở 3 spa mình share 90p/ 300k. Đang km 30%. Chôc Bình Thành thì 90p/200. Nếu thích cứ nude 100% ko ai đuổi ra đâu mà lo vì họ cần khách chứ ko ngáo giá như mấy chỗ ms khỏe

• Like
Điểm cảm xúc: mrbeansg and DarkKnight

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
không wax có được vô hok bác:2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: KamaSu

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
cám ơn bác đã nhiệt tình share cho anh em. Ngoài wax bikini nghe hấp dẫn thì massage body ở 3 chỗ này style ntn, bác có thể cho thông tin chi tiết dc kg

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Minhd chia sẽ chổ Bình thành rõ chút dc ko bạn. Gần nhà mình. Đi để ủng hộ cơ sở

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình nhiều lần đề cập vấn đề tip ở ms khỏe vs bạn SOHUONG.
đi ms khỏe ko vuốt luót 1 slot 90p thì tip 200k trở lại là hợp lý rồi kkk

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and chubeproduction

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Đối với ms khỏe thì không có luật tic=tip được.
Các hệ thống khỏe (KHỏe, Hồng Hà, 40 NVT, NA...) thì khi tôi đi tôi đều tip nhỏ hơn tick và không thấy có ai nói gì hay có thái độ gì cả.
Chẳng qua các bro chơi sộp quá ráng chịu thôi :2onion16:

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Bác có đề xuất cơ sở nào khu vực gần trung tâm xíu không

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
39
32
0 ₿
Tui đi massage khỏe 90ph tip 200k-250k thôi. mặc dù vé tầm 300-350k. vẫn ghé vẫn được dịch vụ ổn định. mấy bác một số tip có khi 500k hoặc hơn thì cũng theo đều kiện, nhưng mấy bé cũng kg vì thế mà đối xử kg đúng với mình đâu.