Tô Châu Cần thơ – tháng 12-2015

Lượt xem: 2,664

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
Tô Châu Cần thơ – tháng 12-2015

Biết danh đã lâu nên đi thử, vé 300k, tip 500k.

Như các bác đã biết, ko có gì nói thêm,

Mình đi cô tên Giao, lưu luyến nguyên đêm

Vòng 1, hệ cam nhỏ, độn lên nên nhìn đẹp lắm, cho bú ti.

Vòng 2, có eo

Vòng 3, dẹp,

Vòng 4, móc lốp và rên nghe thôi đã ra.

Phòng đẹp, thích nhất có giường, nằm ôm ấp như người tình, nhìn là mún hun môi, mà ko cho,

Nhìn bé mà thằng e ko nằm yên nên ko nầm sấp dc, phải nói em làm bài ngửa trước, ai ngờ e tháo áo ngực ra, bú ti, hun khắp người, đã bi, v.v xong rồi mới tiếp đấm bóp. Nói chung phê con gà tây.

Có dịp sẽ đi Phương đông như mọi người đã nói.

Có gì a em góp ý kiến nhé.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Electro and Trung Salem

Tetr

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/2/16
Chủ đề
0
5
1
34
0 ₿
Thang 12 2014 á? bác làm gi mà đi hơn cả nam roi moi rp thế. Hay la sợ ae cướp mất em Giao cua bac nen dím tới bay gio luon

kontiki

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/7/13
Chủ đề
2
98
6
0 ₿
Trước giờ mình chỉ đi hệ thống MT & VĐ ở SG, TC Cần Thơ thì có đi vài lần (VIP), nhận xét như sau:

CSVC: tốt, nhưng chỉ so với CT, so với các cơ sở mx xịn nổi tiếng & thuộc phân khúc cao cấp như MT VĐ của SG thì vẫn còn khoảng cách, khăn, ga giường không sạch lắm, phòng rộng nhưng cũ, bồn tắm loang lỗ.

Kỹ thuật viên: nhan sắc không đồng đều, có những em khá đẹp, có những em chỉ ở mức trung bình, lùn. Nói chung dù có vài em rất ngon nhưng so với mx xịn ở SG thì khoảng cách khá xa. Bù lại, KTV ăn mặc khiêu gợi rất kích dục khoác mỗi cái áo & buộc dây ngang bụng. Tuy nhiên bộ đồ bây giờ so với 3 năm trước bớt hấp dẫn đi nhiều, lúc trước mặc cũng như không, lần đầu bác taxi khoe chỗ này các em mặc vải mùng, ko tin, vào mới thấy chẳng khác gì vải mùng. Bây giờ hết mặc đồ mỏng.

Dịch vụ: phần mx khỏe thì hầu như chỉ làm cho có, chủ yếu là quậy phá. Hầu như em nào cũng cởi sạch, móc lốp chán thì thôi. Mình chỉ đi hj, ko đi bj bao giờ nên không biết đánh giá bj ra sao.

Các em cũng dễ chịu, vui vẻ, có điều hầu như 100% vòi tiền, hoặc có yếu tố tiền bạc (như khoe khách vào đây thường bo ít nhất 500k… bo xong xin thêm chút đỉnh…), nhưng xét cho cùng đi chơi bỏ tiền ra để vui, em làm mình vui vẻ thì làm em vui lại cũng đáng.

Đánh giá chung thì TC là chỗ đáng để đi, vì SG không có mx nào quậy như vậy, có dịp đi CT tiếp sẽ ghé TC nữa. Các gói khác không biết ra sao, mới đi mỗi vé VIP 300 thấy cũng value. Các bác đi lẻ nên ngồi chờ tia em nào thấy ưng mắt thì hỏi & chọn em đó vào, tránh random gặp em không ưng mắt thì mất vui. :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.